ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผลการตืดตั้งระบบ(ที่ยังไม่เสร็จ)ครับ  (อ่าน 14149 ครั้ง)

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
กลัวจะไม่ใช่ที่ โพเซดอนซิครับ ก็ไอ้เสียง ซับป๊าปๆๆ นี่มันดังอยู่เบาะหลังรถ สถานที่เกิดเหตุนั่นแหละครับ  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ง่ะ โพไซดอน ก็จบข่าว   มาเทพ3ง่ามกันอยู่นั่น วกไปวนมา ไม่เข้าเป้าซะที  ;D

ทำมาปากดี g8pwxxt .............. มามะ เดี่ยว rkwx 555  :-\

rkz,wxfh;p8iy[]6'  :D
รถผม เพราะแล้ว

bowling

• ซี5
จากกระทู้รายงานผลการติดตั้ง กลายเป็น ชวนกันไปออน.ซะแล้ว
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
555 ตูละเบื่อน้ามิน  ;D

เห็นกระทู้ออกเลแระ ขอตามออกต่ออีกนิดนึง ( นิดเดียวครับ )

ลองอ่านอันนี้ละกัน ผมอ่านแล้วขำน้ำตาเล็ดเลย http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/J2960389/J2960389.html

อีกลิงค์เผื่ออันบนเปิดไม่ได้ http://webcache.googleusercontent.com/search?q=cache:e3m5pK0EnXgJ:topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/J2960389/J2960389.html+%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%9A%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%99%E0%B8%A7%E0%B8%94%2Bpantip&cd=1&hl=th&ct=clnk&gl=th

เกี่ยวกับเรื่่่องอาคารสามง่ามนี่ล่ะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/27/10 16:16:45 โดย น้าลีลา...โลเล... »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
555 ตูละเบื่อน้ามิน  ;D

เห็นกระทู้ออกเลแระ ขอตามออกต่ออีกนิดนึง ( นิดเดียวครับ )

ลองอ่านอันนี้ละกัน ผมอ่านแล้วขำน้ำตาเล็ดเลย http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/J2960389/J2960389.html

เกี่ยวกับเรื่่่องอาคารสามง่ามนี่ล่ะ อิอิ

หมอผมลองอ่านคร่าวๆ ดู ผมว่า .............. มันเหมือน Power Buy มากกว่านะ หมอลองคิดตามเล่นๆ ดูดิ

เวลาเราเข้าไปซื้อทีวี ซักเครื่องหนึ่ง เราจะเจอพนักงานขาย เข้ามาต้อนรับอย่างดี

สวัสดีครับพี่ สนใจรุ่นไหนหรือครับ .......... เอออออ แนะนำหน่อยซิน้อง

ได้ครับพี่ รุ่นนี้ครับ ภาพสวย คมชัด เรียกง่ายๆ ว่า สวยคม

แล้วอีกรุ่นละ .......... อ้อออ รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ครับ พึ่งออกมาใหม่ ก็สวยดีครับพี่ แต่ผมไม่ค่อยชอบเท่าไร มันเป็นรุ่น จอแบน นะครับ

เอ.. แล้วพี่จะเลือกไงดีละ สวยๆ ทุกรุ่นเลย .......... เอางี้ครับพี่ พี่เพิ่มตังค์นิดหนึ่ง รุ่นนี้ดีกว่าครับ เสียงสเตอริโอสองภาษา Japan แท้ๆ

เลือกอยากจังแฮะ ............ เอางี้ไหมครับพี่ถ้าพี่เลือกยาก มีรุ่นนี้ครับ กำลังทำ โปรโมชั่นอยู่ ซื้อหนึ่งแถมหนึ่ง แซนวิส เลยครับพี่

555 หมอว่าไหม  ;D ;D ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
555  ลุงอ่ะ พอ ๆ แระ พากระทู้เค้าออกเลไปถึงไหน ๆ แีระ อิิอิ  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

bowling

• ซี5
ขำลุงอ่ะ555555555 ;D ;D ;D

kamol

• ซี5
สรุป เป็นการติดตั้งระบบ แบบ  แซนวิช ไปซะ555
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
งั้นเราไปกิน สุกี้ กันดีกว่า..

ไปกันได้หลายคนดีด้วย...

BonD1

• ซี2
  • **
มาแว้วววว....มีไรกันเร๋อ
งงงะ...บรรยายไรผิดเร๋อ
ได้ยินเรื่องเทพสามง่าม คืออะไรอะ สนใจ คืออะไรที่เป็นสองแง่ สามง่ามอะ ชอบมั่กๆครับ อิ อิ

bowling

• ซี5
งั้นเราไปกิน สุกี้ กันดีกว่า..

ไปกันได้หลายคนดีด้วย...

นี่ก็อีกคน เห็นมีขาวโอโม่-ซีนอล นี่มีสุกี้อีกแล้ว