ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ  (อ่าน 28233 ครั้ง)

tong

• ซี5
Re: สอบถามครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 08/09/12 22:24:49 »
ฟังจากแผ่นที่ใช้จูนก็ลงตัวมากโดยเฉพาะมิดเบส ฟังแรกๆจะตึงๆหน่อยเพราะซับใหม่ แล้วก็ถ้าเปิดแผงหน้าลำโพงหล่ะก็ดีขึ้นไปอีกครับ ของใหม่หมดแต่ฟังดีเลยครับ

คงได้เปิดหน้าแผงลำโพงแน่ครับแต่คงรอวันหลังครับ เพราะเท่าที่ดูงานน่าจะนานครับ แต่ตอนนี้อยากได้เสียงซับหลัีงให้หนักขึ้นอีกนิด เวลาฟังเบิร์นแล้วมันทรมาณใจครับ บางเพลงเหมือนซับไม่ได้เิปิดเลย   :'(

พอเบิร์นซะหน่อยซับจะดังขึ้นครับ ส่วนที่บอกเหมือนไม่มีซับลองปิดแบบที่เฮียบอกครับจะรู้เลยซับล่องหนคืออะไร

ปล น่าเสียดายอยู่ไม่ทันฟัง แต่เชื่อว่าดีแน่นอน

ต้องมีโอกาสได้ฟังแน่ๆครับ เผื่อน้าตงจะแนะนำอะไรๆ ขั้นต่อไปอีกครับ  :-[

ยินดีครับ การฟังรถแต่ละคันก็ให้ประสบการณ์ที่แตกต่างกันออกไปครับ  :D

ส่วนเรื่องแนะนำ(ยุ) อันนี้งานถนัดครับ  ;D
สมกับเป็นน้าตงจริงๆยุแต่สิ่งที่ดีๆเข้ามาในชีวิต :-\
เรื่องนี้ต้องน้าตง ของเค้่าดีเจิง คุยเเล้วเหมือนโดนสะกดจิต.. :-X
ยังสะกดจิตให้น้ามาอัพต่อไม่ได้เลยอะ   :(

boyiimen

• ซี4
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 08/12/12 23:00:39 »
มารายงานผลครับ หลังจากที่เข้าไปจูนเสียงที่ซับหายไป ปรากฎว่าคราวนี้มาเป็นลูกเลยครับ :D และที่สำำคัญเกรงใจน้าหนึ่งครับ นั่งจูนกับผมเป็นชั่วโมงๆ+ความกับเรื่องมากของผม ได้เสียงที่ผมพอใจเป็นที่สุดครับ ขนาดยังไม่ได้เบิร์นยังดีขนาดนี้เลย ถ้าได้สัก 100 ชมจะได้ขนาดไหนน้าาาาา  ได้คุยสเต็ปต่อไปกะคุณหนึ่งคุณเบสแล้ว สงสัยต้องมียกสอง แน่ๆ   :-[

ขอบคุณน้าหนึ่งอีกครั้งครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ที่ทนกับความเรื่องเยอะของผมได้ด้วยรอยยิ้มที่กินใจผมที่สุด  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/13/12 08:31:21 โดย boyiimen »

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 08/14/12 09:44:22 »
มารายงานผลครับ หลังจากที่เข้าไปจูนเสียงที่ซับหายไป ปรากฎว่าคราวนี้มาเป็นลูกเลยครับ :D และที่สำำคัญเกรงใจน้าหนึ่งครับ นั่งจูนกับผมเป็นชั่วโมงๆ+ความกับเรื่องมากของผม ได้เสียงที่ผมพอใจเป็นที่สุดครับ ขนาดยังไม่ได้เบิร์นยังดีขนาดนี้เลย ถ้าได้สัก 100 ชมจะได้ขนาดไหนน้าาาาา  ได้คุยสเต็ปต่อไปกะคุณหนึ่งคุณเบสแล้ว สงสัยต้องมียกสอง แน่ๆ   :-[

ขอบคุณน้าหนึ่งอีกครั้งครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ที่ทนกับความเรื่องเยอะของผมได้ด้วยรอยยิ้มที่กินใจผมที่สุด  :)

กับผู้ชาย น้าหนึ่งแกยิ้มหวานๆ ให้เสมอละคับ  :-\

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 08/14/12 11:30:06 »

กับผู้ชาย น้าหนึ่งแกยิ้มหวานๆ ให้เสมอละคับ  :-\
;D