ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีทติ้ง ต้อนรับน้า โจโจ้ ที่ QC ปิ่นเกล้าใครว่างเชิญมาแจมนะครับ  (อ่าน 16536 ครั้ง)

kamol

• ซี5
นานๆ น้าโจโจ้จะมาหาเราสักที วันนี้เลยนัดรวมพล กรณีพิเศษอีกสักวันเพื่อน้าโจโจ้ ครับ
ใครว่างเชิญมาแจมกันเพื่อความครื้นเครง ครับ จะหิ้วอะไรติดไม้ติดมือกันมาก็ตามอัธยาศัย ไม่มีมาไม่เป็นไร หาซื้อเอาแถวนั้นได้หมด

น้าดนัย
น้าช้าย
น้ามิน
น้าโจโจ้
และผมครับ

ผมกับน้าดนัย คงไปถึงสักประมาณ ทุ่มกว่าๆ

แล้วเจอกันครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อิอิ ไป ๆ  น้าโจโจ้ให้เกียรติมาทั้งที ไม่พลาด ๆ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
น้าช้าย ไปต้อนรับน้าโจโจ้ก่อนนะ  ฝากซื้ออะไรติดไม้ติดมือไปหน่อย ผมขอหารค่าอาหารทานเล่นด้วยนะ  :D ไม่รับเงินรอบนี้ขอให้รถ เสียงไม่ดี เวทีต่ำ  ;D ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
ผมฝ่ายธุรการ โทรแจ้งน้าเนสแล้ว ตอนนี้น้าเนสกำลังปั่นแต่งรูป ถ้าพอจะเคลียงานไปได้บ้าง จะแวะมาร่วมแจมกับพวกเราครับ

ขอให้เคลียงานได้เยอะๆ  :D

kamol

• ซี5
ท่านที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก ใครสนใจเข้าร่วม meeting เรายินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ

การมา meeting จะได้ฟังเพลงจาก รถจริงๆ ซึ่งจะช่วยให้ตัดสินใจได้ดีกว่าในห้องลองนะครับ แถมยังได้สนุกสนานกันด้วยครับ
พวกเราทุกคนยินดี ให้ฟัง นำแผ่นที่ท่านชอบมาเปิดได้เลยครับ และถ้าต้องการคำแนะนำ ก็จะตอบให้ตามที่ความสะมารถจะมีครับ  :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
จัดเตรียม Leo Profi ไว้ต้อนรับ น้าโจโจ้ และ สมาชิกท่านอื่นๆ ด้วยนะครับ

ยกเว้นพี่ศักดิ์ กะเจ้าก็อด ให้รอ Damp แผงประตูรถ ผมก่อนนะ อิ อิ

;D ;D ;D

win144

• ซี5
พี่ๆ คร้าบ คืนนี้รอผมด้วยนะ (ถ้าไหว)....ไม่เคยไป join เลย และพี่ Kamol โทรมาชวนแล้ว ความจิงไม่ค่อยว่างแต่ รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่ง พี่เนสก็เคย ชวนผมไป  งั้นจัดปายย ผมเลิกงาน 2 ทุ่ม จะรีบบึ่ง ฝ่ารถติดไปทันทีครับ จะทันป่าวววครับ..
Micro Precision Enthusiast No. 7

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันนี้หลังงาน motor expo คุณกอล์ฟจะเข้ามาร่วมแจมด้วยครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

นายหนุ่ย

• ซี3

kamol

• ซี5
Win Pinklao and Rama 8 are packed with cars today. Bloody tourists wanna see the light decor on Rajadamnern rd .Use Taksin bridge route instead

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
อิจฉาคนอยู่ กทม จังครับอยากลองฟังรถพวกพี่ๆสักครั้ง ???

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
กลับมากันแล้วครับ กรึ่มกันโดยถ้วนหน้า

น้าโจโจ้  กลับถึงบ้านแล้ว รายงานตัวด้วยนะครับ  :D :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
กลับมาถึงแล้ว สนุกมากๆ

วันนี้นอกจากขาประจำแล้ว มีน้อง วิน มาร่วมด้วย  กำลังรอฟังรถน้องวินเลยครับ คันนี้คงสุดยอด  :D

โจโจ้

• ซี5
เพิ่งถึงบ้านครับ ปลอดภัย ครบ 31 ครับ

แอบไปนอนปั๊ม ล่อซะไก่ขันเลย

ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ เดี๋ยวจะโพสต์กระทู้ขอบคุณอย่างเป็นทางการอีกครั้งนะครับ
 :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/09/09 04:27:21 โดย โจโจ้ »

kamol

• ซี5
ง่วงนอนพักในปั๊มดีแล้วครับ เมื่อคืนยังห่วงๆ อยู่ครับ