ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีทติ้ง ต้อนรับน้า โจโจ้ ที่ QC ปิ่นเกล้าใครว่างเชิญมาแจมนะครับ  (อ่าน 16539 ครั้ง)

it_baandong

• ซี4
แต่ German ตัวนี้เสียงดีมากๆ จริงๆ ผมเกือบถอดสามทาง ทิ้งถอยกลับมาเป็นสองทาง ตอนฟัง

ผมว่า สองทางก้อมีเสน่ห์อย่างนึง   สามทางก้อเสน่ห์อย่างนึง  อยู่ที่มันตรงใจกับคนใช้หรือป่าวอะ.. แ่ต่ถ้าเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา อาจจะ(ช่าง)เหนื่อยอะ

แต่ด้วยหน้าที่และตำแหน่งของผม... ลองเถอะน้ากมล  :o มันดีจิงๆนะ

ท่าทางน้าดนัย คงไช้ไปอีกนานครับ :D :D :D

teera_ph

• ซี5
อดไปร่วมแจมเลยครับ

ไว้โอกาสต่อไปดีกว่าครับ

ต้องใกล้วันที่ 22 ครับผมจะเข้า กทม

ปล มีใครไปงาน motor วันเสาร์-อาทิตย์ บ้างครับ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เมื่อวานได้ฟัง GERMAN MAESTRO ของน้าดนัย หลังเฮียจูนให้ น้ำตาแทบไหล เสียงดีมากกกกกกกกกกกกกกก ปลาบปลื้มแทนน้าดนัยจริงๆ
รถผม เพราะแล้ว

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
GERMAN MAESTRO

ใครก็ว่าแจ่มกัน..ชักอยากฟังซะแล้วซิ..แต่คงไม่มีตังค์ซื้อ  :'(

Cool

• ซี4
 ;D  พรุ่งนี้ใครเข้าบ้างอ่ะครับ ขอไปแอบๆฟังด้วยครับ

win144

• ซี5
GERMAN MAESTRO  ดีจิงๆ มายืนยันด้วยอีกคน แหลมมันน่าตาแปลกๆ ... เพียงแต่ว่า GERMAN MAESTRO ในรถของพี่ดนัย มันหล่อมากก จนอุปกรณ์อื่นๆ อยากจะหล่อให้เท่า GERMAN MAESTRO ...  ซัดไปเล้ยย Denon or Sound Monitor...  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
;D  พรุ่งนี้ใครเข้าบ้างอ่ะครับ ขอไปแอบๆฟังด้วยครับ

ไม่ต้องแอบมาฟังหรอกครับ มาขอฟังได้เลย แล้วจะรู้ว่าเมื่ออิตลาลีเจอเยอรมันแล้วเป็นยังไง
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
GERMAN MAESTRO  ดีจิงๆ มายืนยันด้วยอีกคน แหลมมันน่าตาแปลกๆ ... เพียงแต่ว่า GERMAN MAESTRO ในรถของพี่ดนัย มันหล่อมากก จนอุปกรณ์อื่นๆ อยากจะหล่อให้เท่า GERMAN MAESTRO ...  ซัดไปเล้ยย Denon or Sound Monitor...  ;D

อะๆ จะเป็นรองประธานเหรอน้องวิน ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5

ไม่ต้องแอบมาฟังหรอกครับ มาขอฟังได้เลย แล้วจะรู้ว่าเมื่ออิตลาลีเจอเยอรมันแล้วเป็นยังไง

รถคันนี้ เครื่องเสียงสงครามโลกครับ

มาทั้ง ญี่ปุน อิตาลี เยอรมัน ครบ เลยครับ แต่ ห้ามอยู่ใกล้ รถนายหนุ่ยนะครับ แพ้ทางอเมริกาอะ  ;) ;) ;)