ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับน้ากมลด้วยครับ ที่ลงตัวแร้ววว  (อ่าน 12352 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
55555 ถูกของน้าดนัยอ่ะ น้าเนสตกงานแน่เลย เพราะประธานเชียร์ ไม่ใช่ใครที่ไหนอ่ะ เฮียนพเรานี่แหล่ะ 

ผมเพิ่งลง MOrel  ไป เมื่อวานมีการมาเรียกผม คุณใช้ ๆ  มานี่สิ มาดูอะไรนี่.....ผมก็อะไรเหรอ ช่วยเฮียแกแกะกล่องยาว ๆ อ่าวที่ไหนได้ เรียกมาให้ดู Morel 3 ทาง ซะงั้น ดูเฮียสิ ....ทำให้เกิดกิเลส  :o

อีกที กำลังนั่งจูนเสียงในรถคุณน้ากลม อยู่ดี ๆ  เฮียนพก็เอ่ยขึ้นมาว่า ......... ตอนนี้ก็เหลือคันเดียวนะ ที่ยังไม่ได้ทำแผงข้างประตู ( พูดแบบทำหน้าตายด้วยนะ )  ตอนนั้นผมก็นั่งข้าง ๆ เฮียน่ะ  ดูดิ ๆ  แหม่ แขวะแบบระยะเผาขนมากเลย อิอิ  ;D ;D

อย่างงี้จะไม่ให้เป็น CEO แผนกยุระการได้ไง  ;D

หมอครับ ยังไงก็แล่วแต้ ท่านประธานทั้งสอง ก็เชียร และ แนะนำ ในสิ่งที่เป็นประโยชน์นะครับ

แล้ววันนี้ เราจะเข้าไปทำแผงกันกี่โมงดีครับ  ;) ;) ;)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
55555 ถูกของน้าดนัยอ่ะ น้าเนสตกงานแน่เลย เพราะประธานเชียร์ ไม่ใช่ใครที่ไหนอ่ะ เฮียนพเรานี่แหล่ะ 

ผมเพิ่งลง MOrel  ไป เมื่อวานมีการมาเรียกผม คุณใช้ ๆ  มานี่สิ มาดูอะไรนี่.....ผมก็อะไรเหรอ ช่วยเฮียแกแกะกล่องยาว ๆ อ่าวที่ไหนได้ เรียกมาให้ดู Morel 3 ทาง ซะงั้น ดูเฮียสิ ....ทำให้เกิดกิเลส  :o

อีกที กำลังนั่งจูนเสียงในรถคุณน้ากลม อยู่ดี ๆ  เฮียนพก็เอ่ยขึ้นมาว่า ......... ตอนนี้ก็เหลือคันเดียวนะ ที่ยังไม่ได้ทำแผงข้างประตู ( พูดแบบทำหน้าตายด้วยนะ )  ตอนนั้นผมก็นั่งข้าง ๆ เฮียน่ะ  ดูดิ ๆ  แหม่ แขวะแบบระยะเผาขนมากเลย อิอิ  ;D ;D

อย่างงี้จะไม่ให้เป็น CEO แผนกยุระการได้ไง  ;D

หมอครับ ยังไงก็แล่วแต้ ท่านประธานทั้งสอง ก็เชียร และ แนะนำ ในสิ่งที่เป็นประโยชน์นะครับ

แล้ววันนี้ เราจะเข้าไปทำแผงกันกี่โมงดีครับ  ;) ;) ;)

ฮ่าๆ  เราจะไม่ตกงาน ต้องสู้จนถึงวาระสุดท้าย..ยังงัยต้องขอไปลองฟังคันพี่ดนัยก่อน. :D  ผมว่ายังน่าจะมีปัญหาด้านแอมป์นะ เอิกๆ(ไม่ต้องฟังก้อรู้และ นั่งเทียนเขียน) มันเหมือนคอขวดอะ  ;D ;D ;D

ส่วนหมอฯ ไม่ต้องพูดถึง ตอนนี้อาจจะดีขึ้นมากแล้วแต่เวทียังเตี้ย ปัญหาน่าจะมาจากลำโพง 2 ทาง ถ้าขยับไปสามทาง ว้ายยยยยยยยยยย ไม่อยากคิด.. :o :o :o :o ว่าแต่วันนี้ไปตีแผงเหรอครับหมอ

น้ากมล -- ไว้ให้แกดื่มด่ำกับ RA ซักระยะ(สองอาทิตย์) ผมค่อยเริ่มโปรเจ็คใหม่ปีหน้า.. ;D :D ;) :) ;D

น้ามิน -- ตกลงอัพอะไรบ้างอะ ตกข่าวเลย สองวันไม่อยู่นี่ อะไรจะอัพกันเยอะขนาดนี้. ???
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
แหม่ ๆ  น้าแต่ละท่าน

ทำแน่ครับ แผงข้างเนี่ย ตกลงปลงใจแระ  ;D

แต่ขอหลังปีใหม่ก่อน ช่วงนี้ร้านรถเยอะ

เมื่อวานถามพี่ศักดิ์ พี่เขาบอกทำยากหน่อย เพราะแผงด้านหน้าติดคอนโซลหน้ารถเลย

เลยรอให้ร้านเคลียรถก่อน  งานจะได้เนียน ๆ ไม่ต้องเร่ง งายยยย  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5

ทำแน่ครับ แผงข้างเนี่ย ตกลงปลงใจแระ  ;D

แต่ขอหลังปีใหม่ก่อน ช่วงนี้ร้านรถเยอะ

สำเร็จอีก 1 ผลงานของประธาน

1 มค 2553 0.01 ทำแผงประตู โย่วๆๆ count down ที่ร้านเลยดีไหมครับ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5

1 มค 2553 0.01 ทำแผงประตู โย่วๆๆ count down ที่ร้านเลยดีไหมครับ  ;D

ม่ายไหว ขืนเค้าน์ทดาวที่นั่น โดนไล่ออกจากบ้านแน่ตู
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5

ม่ายไหว ขืนเค้าน์ทดาวที่นั่น โดนไล่ออกจากบ้านแน่ตู

ไม่เป็นไร  ไหนๆก้ออยู่ที่ร้านมากกว่าอยู่กับเมียอยู่แล้วนี่ ฮ่าๆๆ

• ซี5
  • -*-
อ้ะ ถูกของน้าเนสสสสสส  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5

อ้าวเฮ้ย พูด ถูก อย่างนี้ เข้ามาที่ร้านเลยดีกว่า จะได้เป็นเพื่อนกัน

ไม่เป็นไร  ไหนๆก้ออยู่ที่ร้านมากกว่าอยู่กับเมียอยู่แล้วนี่ ฮ่าๆๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

win144

• ซี5
Congrat Bro!!!.. มาช่วย up กระทู้..ครับ  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
Congrat Bro!!!.. มาช่วย up กระทู้..ครับ  ;D

ติดตั้งเมื่อไหร่ล่ะวิน เอารถมาให้ฟังด้วยนะ อยากฟัง SE

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถน้ากมลเสียงดีจิง ถ้าให้ดีก็ SE เถอะครับ ยุกันต่อไป  ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
อ่ะ ถูกต้อง  ถ้าได้ SE * 2  เด๋วพาไปเลี้ยงแป๊ะก๊วยนมสด 2 ชาม อ่ะ อิอิ  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
ชอบ จริงๆ กับ แนวเสียง Non Time จาก RA Ref. 3 Way ชุดนี้

kamol

• ซี5
ก็ได้น้าดนัยมาช่วยฟังเสียงให้นี่ล่ะครับ   เดี๋ยวว่างๆ ค่อยให้เฮียนพเก็บอีกสักรอบ แล้วจะจูน memory Rock ไว้ฟังมันๆสักอัน แต่เช้านี้ฟัง Eagles มานะครับ ฟังดีทีเดียว  ไม่อยากลงจากรถเลย พับผ่าสิ