ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมอวยพรวันเกิด คุณเจี๋ยบ กันครับ  (อ่าน 15880 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • ซี5
สุขสันต์วันเกิด ร่างกายแข็งแรง มีความสุขในทุกๆวัน
จากทีมงาน QC caraudio ครับ

teera_ph

• ซี5
HBD คุณเจี๊ยบครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆน่ะครับ

และขอให้ได้ชุดเครื่องเสียงชุดใหญ่แบบคุณกมล มาอยู่ในรถด้วยน่ะครับ

น้ากมลเค้าจะได้ลงชุดใหม่ ซะที อิอิ  ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/24/09 11:12:10 โดย teera_ph »
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

tong

• ซี5
มาอวยพรด้วยคนครับ

HBD ขอให้้ได้ในสิ่งที่หวังครับ  ;D

Nai Toon

• ซี5
ขอให้คุณเจี๊ยบ มีความสุข สมหวัง ร่ำรวย สมหวัง มั่นคง นะครับ สุขสันต์วันเกิดครับ  :)
Mosconi เท่านั้น

bravo

• ซี5
ขอให้สวยขึ้น รวยขึ้น สุขภาพแข็งแรงนะครับ

kamol

• ซี5
น้า Brovo ถ้าว่างเย็นนี้เชิญที่ร้านนะครับ พาแฟนมาด้วย มาฉลองวันเกิดเจี๊ยบ (แฟนผม) ครับ  :D 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

bravo

• ซี5
น้า Brovo ถ้าว่างเย็นนี้เชิญที่ร้านนะครับ พาแฟนมาด้วย มาฉลองวันเกิดเจี๊ยบ (แฟนผม) ครับ  :D 

อยากไปร่วมด้วยครับ แต่ต้องเดินทางไปนครสวรรค์ เสียดายจัง

bravo

• ซี5
น้ากลมเปลี่ยนชื่อผมอ่ะ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
^
^
5555 ผ่านมาขำ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

teera_ph

• ซี5
^
^

ขำด้วยคนครับ    ;D ;D ;D ;D

Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
^
^

กะจะให้แผ่น Celine Dion เป็นของขวัญปีใหม่ซากกะหน่อย  ขำแบบนี้เปลี่ยนใจแระ  ;D ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
ไม่อาว ๆ ไม่ต้องให้น้า เด๋วผมยืมไป rip ดีกว่า

เด๋ววันนี้เอา ลูกทุ่งไฮไฟ ไปให้ฟัง ของน่าจะส่งมาถึงแระ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

• ซี5
  • -*-
เออ เกือบลืม เอาหมูสะเต๊ะไหม เด๋วชิ่งจากที่ทำงาน จะผ่านไปแวะซื้อให้ เอาป่าว ๆ  สัก 150 ไม้ พอไหม  ;D เป็นของขวัญวันเกิดคุณเจี๊ยบ อิอิ  ;D

สอง

• ซี1
  • *
เอ่อวันนี้ไม่ได้แวะไปพารากอนอ่ะลืมไปก้อยเลี้ยงปีใหม่กลับดึก ;D เดี๋ยวไปดูที่เดอะมอลล์ให้นะว่ามีป่าวถ้าไม่มีเดี๋ยวซื้อไก่KFCไปเลี้ยงนะ ;D

kamol

• ซี5
น้าเดี๋ยวฟังด้วยกันก็ได้ ผมเคยฟังผ่านๆ ยังไม่ค่อยโดน ชอบลูกทุ่งเดิมๆมากกว่า หรือไม่ก็เพลงฝรั่งเลย   ;)