ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากตัวด้วยนะครับ เด็กใหม่ครับ  (อ่าน 11414 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
Re: ฝากตัวด้วยนะครับ เด็กใหม่ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01/02/10 09:58:37 »
555 แหม่ น้าเนสกะเฮียพนนะ ขนาดไม่ยุนะเนี่ย อิอิ  ;D
ของผมเรื่อย ๆ ไม่รีบแล้วล่ะ ได้ตอนนี้ก็ดีใจ ปลื้มจะแย่แระ  :D :D

ปลื้มจิงเหรอหมอฯ

ผมว่าในใจหมอ กำลังเล็งแอมป์ตัวใหม่อยุ่นะ....... :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: ฝากตัวด้วยนะครับ เด็กใหม่ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01/02/10 10:12:39 »
ไม่มีน้า................แหม่ ไม่ได้เล็งที่ไปตั้งกระทู้ในพันติ๊บ ถามเพราะอยากรู้ ( แน่ะ ..... แอบไปอ่านแน่เลย อิอิ  ;D )
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 01/02/10 14:11:31 »
ไม่มีน้า................แหม่ ไม่ได้เล็งที่ไปตั้งกระทู้ในพันติ๊บ ถามเพราะอยากรู้ ( แน่ะ ..... แอบไปอ่านแน่เลย อิอิ  ;D )

อะไรคาใจก้อลองเอามาลงรถครับ จะได้หายคา...อิอิิ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 01/03/10 22:07:14 »
จะรบกวน ยืม 4200 มาลองต่อ กับ RA นะครับน้าเนส
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01/03/10 22:12:51 »
จะรบกวน ยืม 4200 มาลองต่อ กับ RA นะครับน้าเนส

ได้เลยครับน้ากมล  ;D

O_KEY

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01/04/10 12:57:59 »
ขอบคุณมากครับพี่  สำหรับความคิดเห็นครับ

บอร์ดนี่กันเองดีจัง ชอบๆ

ว่าแต่ แปะก๊วยนมสด คืออะไร เหรอครับ เห็นชอบบอกว่าจะไปกินกัน

ไม่ใช่ไร......อยากไปด้วย

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 01/04/10 13:47:35 »
พรุ่งนี้แวะมาที่ร้านสิครับ จะพาไปทาน   :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01/04/10 14:12:54 »
แนะนำให้มาลองฟังชุดนี้ดูนะครับ
 1. ลำโพง DR  AS 650
 2. เพาเวอร์แอมป์ Performane
 3. ซัฟวูฟเฟอร์  Kicker comp VR  1  ดอก
     แผ่นแดมป์  DLS  2 บาน
    รวมค่าสาย  ตู้ซัฟ  และอุปกรณ์ติดตั้งอยู่ในงบประมาณที่วางไว้ครับ

ตามเฮียว่าครับ แต่ลองพิจารณา เพิ่มงบอีกนิด แล้วลองเทียบ DR กับ Phoenix Gold SD Series น่าจะ Work ครับ

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01/05/10 06:26:55 »
ขอบคุณมากครับพี่  สำหรับความคิดเห็นครับ

ว่าแต่ แปะก๊วยนมสด คืออะไร เหรอครับ เห็นชอบบอกว่าจะไปกินกัน

เอากระดาษซับเลือดกำเดาไปด้วยนะ
นั่งกินไป กำเดาหยด ติ๋งๆ

นึกว่าแปะก๊วยน้ำแดง  :D

B11

• ซี5
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01/05/10 08:07:43 »
แปะก๊วยแบบนี้ น่าจะเหมาะกะคนอกหักอย่างผม
THE HUNG

it_baandong

• ซี4
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01/05/10 08:28:19 »
ผมไม่มีความรู้เรื่องเครื่องเสียงเลยซักนิดนะครับพี่ๆ แต่อยากจะลองเปลี่ยนลำโพงเดิมดู เพราะมันฟังไม่ได้เรื่องเลย (new vios นะครับ)  มีงบประมาณ 25,000 บาท  บานได้อีกนิดหน่อย ความตั้งใจคือ  ใช้ฟร้อน เดิมแต่จัดพวกลำโพงใหม่หมด  พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ 

ลืมไป  รถติดแก๊ส LPG นะครับไม่รู้มีปัญหามั้ย

ขอบคุณคับ

ยินดีครับ

25,000 บาท ซื้อลำโพงดีซักตัวเลยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนหลายรอบ

แต่ต้องไปหาลองฟังให้ถูกใจก่อนนะครับ

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01/05/10 08:44:07 »
ผมไม่มีความรู้เรื่องเครื่องเสียงเลยซักนิดนะครับพี่ๆ แต่อยากจะลองเปลี่ยนลำโพงเดิมดู เพราะมันฟังไม่ได้เรื่องเลย (new vios นะครับ)  มีงบประมาณ 25,000 บาท  บานได้อีกนิดหน่อย ความตั้งใจคือ  ใช้ฟร้อน เดิมแต่จัดพวกลำโพงใหม่หมด  พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ 

ลืมไป  รถติดแก๊ส LPG นะครับไม่รู้มีปัญหามั้ย

ขอบคุณคับ

ยินดีครับ

25,000 บาท ซื้อลำโพงดีซักตัวเลยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนหลายรอบเหมือนผม

แต่ต้องไปหาลองฟังให้ถูกใจก่อนนะครับ

O_KEY

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01/05/10 19:45:30 »

เอากระดาษซับเลือดกำเดาไปด้วยนะ
นั่งกินไป กำเดาหยด ติ๋งๆ

นึกว่าแปะก๊วยน้ำแดง  :D

ยิ่งอ่านยิ่งอยากไปเร็วๆ  อยากเลือดออกครับ
   --*--