ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ดำครับ อยากฟัง รถพี่ดำครับ เพราะน้าช้ายกำลังสนใจ amp Sinfoni ครับ  (อ่าน 7694 ครั้ง)

kamol

• ซี5
วันก่อนฟังยังติดใจครับพี่  อยากฟังอีก น้าช้ายลงทุนแปลงตัวเป็น กาละมัง ไปถามในบอร์ดพันธ์ทิพย์  แต่โดนจับได้
ผมว่ามาถามพี่ดำดีกว่า อยากขอฟังรถพี่ดำอีกที เสียงดีมากๆ  เสาร์ อาทิตย์พอจะว่างไหมครับพี่

ป.ล. ผมรบกวนพี่ pm เบอร์มือถือให้อีกครั้งได้ไหมครับ พอดี คราวก่อน mem พลาดหายไปครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เอาแระไง...........หาเรื่องใสอีกแระ น้ากลมนี่  >:( >:( >:(

ไม่อัพแล้วจ้า...... ตอนนี้ระบบก็นิ่งแล้ว รอเก็บรอจูนอีกนิด ก็ลงตัวแระ

อัพแต่ละที รอเบิร์นกัน หง่าวมากมาย  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
อยากฟังรถพี่ดำ น่ะ  :D  แต่เห็นน้้าช้าย สนใจ Sin เลย ควบรวม  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
แหม........ หรือว่า น้ากลม ปันใจจาก SE  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kui

• ซี3
อยากฟังรถพี่ดำ น่ะ  :D  แต่เห็นน้้าช้าย สนใจ Sin เลย ควบรวม  ;D
สวัสดีครับ  ถ้าน้าช้ายลง sinfoni ขอฟังด้วยคนนะครับ

• ซี5
  • -*-
ง่ะ ไม่ไหวอ่ะน้า ช่วงนี้ไส้แห้งเหี่ยว เบิร์นของพึ่งลงตัว เปลี่ยนอีกแย้ว ไม่ไหว ๆ 555  :D :D

อยากฟังรถพี่ดำ น่ะ  :D  แต่เห็นน้้าช้าย สนใจ Sin เลย ควบรวม  ;D
สวัสดีครับ  ถ้าน้าช้ายลง sinfoni ขอฟังด้วยคนนะครับ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
น้ากมล  หาเรื่องให้น้าลีลาอีกแระ... (แบ่งเรื่องมาบ้างสิครับ ผมจะได้หาให้น้าลีลาด้วย คริคริ...)  ;D

คือถึงผมจะชอบยุน้าลีลามากๆ แต่ผมก้อไม่ค่อยอยากแนะนำน้อง SIN เลยอะ มันไม่น่าจะเหมาะกับน้าลีลา

เห็นมะ ถึงผมจะยุก้อยุแบบมีเหตุผล หลักการ และความเหมาะสมนะครับ.

อย่างน้าลีลาชอบหนาๆ หวานๆ น่าจะไปได้กับพวก Kamaz Masterpiece มากกว่าอะ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

teera_ph

• ซี5
น้ากมล  หาเรื่องให้น้าลีลาอีกแระ... (แบ่งเรื่องมาบ้างสิครับ ผมจะได้หาให้น้าลีลาด้วย คริคริ...)  ;D

คือถึงผมจะชอบยุน้าลีลามากๆ แต่ผมก้อไม่ค่อยอยากแนะนำน้อง SIN เลยอะ มันไม่น่าจะเหมาะกับน้าลีลา

เห็นมะ ถึงผมจะยุก้อยุแบบมีเหตุผล หลักการ และความเหมาะสมนะครับ.

อย่างน้าลีลาชอบหนาๆ หวานๆ น่าจะไปได้กับพวก Kamaz Masterpiece มากกว่าอะ

น้าเนสมาแบบแรงเลยครับ เอิ้ก

สงสัยงานนี้น้าช้ายต้องฉีดยาสลบให้ตัวเองแล้วล่ะ อิอิ ;D ;D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

ลุงขี้เมา

• ซี5
เห็นด้วย กะ ประธานเนสนะ Sin กับ Steg ไม่น่าเห็นความเปลี่ยนแปลงมากนัก

มันต้อง LE 2 Way กับ LE 3 Way ซิหมอ

Amp ก็ใช้ตัวเดิมได้ ชุดนี้เข้าใจว่ามี Passive มาด้วยนะ Work มาก

เสียดาย แนวเสียงไม่ใช่แนวผม แล้วถ้ามี GM 3 Way มา ผมโดดใส่เป็นเพืื่อนหมอ อีกคนเลย

รักนะ ถึงได้แนะนำ  :-* :-* :-*

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
เห็นด้วย กะ ประธานเนสนะ Sin กับ Steg ไม่น่าเห็นความเปลี่ยนแปลงมากนัก

มันต้อง LE 2 Way กับ LE 3 Way ซิหมอ

Amp ก็ใช้ตัวเดิมได้ ชุดนี้เข้าใจว่ามี Passive มาด้วยนะ Work มาก

เสียดาย แนวเสียงไม่ใช่แนวผม แล้วถ้ามี GM 3 Way มา ผมโดดใส่เป็นเพืื่อนหมอ อีกคนเลย

รักนะ ถึงได้แนะนำ  :-* :-* :-*

ลงท้ายด้วยเหตุผล ล้วนๆ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
อุ้ย แหม่........ รักน้า ๆ ทุกคนเลยอ่ะ  :o :o :o

เห็นใจเหยื่อบ้างจิ อิอิ  ;D ;D

ดำ

• ซี4
หวาน เนียน พริ้ว ใส ไหล ลื่น แยกแยะ ซอกซอย ฝอยละออง มันแล้วแต่คนชอบครับน้า กลม ฟังแรกๆอาจจะไม่ชอบแต่ซักระยะหนึ่ง นี่แหละใช่เลย

kamol

• ซี5
ดีครับน้าดำ ผมชอบ ซอก และ ซอย  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อ่านะ ซอกอะไร ซอยอะไรอะน้า ......... แถวสวนผักใช่มั้ย  ??? ??? เฮ้อ รอดไป นึกว่าจะติดเรท ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ดีครับน้าดำ ผมชอบ ซอก และ ซอย  ;D

ดีนะ ชอบแค่ ซอกเดียว ซอยเดียว ถ้าน้ากลมเรา ชอบ สองสามซอย มันจะกลายเป็น

" ดีครับน้าดำ ผมชอบซอย และ ซอยๆ"

;)