ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดึกับประธานเชียร์  (อ่าน 10693 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: ขอแสดงความยินดึกับประธานเชียร์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01/08/10 16:07:14 »
ไม่ต้องตอบโต้ครับน้าเนส  รับกรรมซ้าาาา  อิอิอิ  ;D ;D หอยมาถึงเมื่อไหร่แบ่งๆเพื่อนๆ ดูหอยใหญ่ตัวใหม่บ้างนะคร้าบบบบบ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
Re: ขอแสดงความยินดึกับประธานเชียร์
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01/08/10 16:17:53 »
ไม่ต้องตอบโต้ครับน้าเนส  รับกรรมซ้าาาา  อิอิอิ  ;D ;D หอยมาถึงเมื่อไหร่แบ่งๆเพื่อนๆ ดูหอยใหญ่ตัวใหม่บ้างนะคร้าบบบบบ  :D

อ่านะ การแนะนำสิ่งดีๆให้เพื่อนๆ นี่เรียกว่า "บาป" เหรอ....

เฮ้อ เราสร้างบาปไว้เยอะเลยนะเนี่ย  :'( :'(

ท่านเลขา..ท่านก้อบาปหนานะ.. :o :o :o  จงรับบาป4100ไป 2 ขุมนรก..อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/08/10 16:20:03 โดย NeS »
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 01/08/10 16:25:19 »
เขาไม่เรียกว่า บาป หรอกน้าเนส กรรม = ผลของการกระทำ มีทั้งดี และ ไม่ดี

ส่วนน้าเนส การแนะนำสิ่งดีๆ ให้เพื่อน ถือว่า เป็น กรรมดี ครับ เพื่อนๆ เลย รีบเข้ามาแสดงความยินดี กับ หอยของน้าเนส ตัวใหม่ อยากคึกคัก

เอ้า เฮ..... เอ้า ชน......  :D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 01/08/10 16:59:57 »
เอ้าชนนน น้าเนส เสาร์อาทิตย์นี้ ทำตัวว่างๆครับ มี Red สองขวดอยู่ท้ายรถผม  อภินันทนาการจาก Minny น้อย  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01/08/10 17:06:59 »
เอ้าชนนน น้าเนส เสาร์อาทิตย์นี้ ทำตัวว่างๆครับ มี Red สองขวดอยู่ท้ายรถผม  อภินันทนาการจาก Minny น้อย  :D

เสาร์อาทิตย์นี้คิวงานแน่นเลยครับ.. ถ้าเสาร์อาทิตย์หน้าเนี่ย ว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เสาร์นี้จัดกันไปก่อนเลยอะ..เสาร์หน้าว่ากันใหม่  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01/08/10 17:21:48 »

เสาร์อาทิตย์นี้คิวงานแน่นเลยครับ.. ถ้าเสาร์อาทิตย์หน้าเนี่ย ว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เสาร์นี้จัดกันไปก่อนเลยอะ..เสาร์หน้าว่ากันใหม่  :o

อาทิตย์นี้ไม่ได้ชมหอยเลย เสียดาย  :(
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 01/08/10 17:26:26 »
เอ้าชนนน น้าเนส เสาร์อาทิตย์นี้ ทำตัวว่างๆครับ มี Red สองขวดอยู่ท้ายรถผม  อภินันทนาการจาก Minny น้อย  :D

เสาร์นี้จัดกันไปก่อนเลยอะ..เสาร์หน้าว่ากันใหม่  :o

อาทิตย์นี้ไม่ได้ชมหอยเลย เสียดาย  :(

เอิกๆ เดือนนี้ก้อคงไม่ได้ชมคับน้ามีนหนี้.......

เดือนหน้าโน่นเลยอะ หอยถึงสมประกอบ... ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01/09/10 03:04:15 »
ก้ากก ๆ ๆ ๆ ๆ น้าเนสโดนซะแระ

ว่าแต่เอาหอยมาให้ชมบ้างนะครับ  อิอิ  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01/09/10 07:35:13 »
ประกาศ

" เดือนหน้า เนส จะประกอบหอย "

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง

;)

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01/09/10 07:38:53 »
หอยใหม่ตัวใหญ่ๆ  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01/09/10 22:32:48 »
ก้ากก ๆ ๆ ๆ ๆ น้าเนสโดนซะแระ

ว่าแต่เอาหอยมาให้ชมบ้างนะครับ  อิอิ  ;D ;D

หอยสองฝา....ได้ป่าวอะหมอฯ

ประกาศ

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง

;)

อิอิ เอากันใหญ๋เลยยยย

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01/10/10 03:46:38 »
เอ่อมมมม... หอย 2 ฝา เอ่อมมมมมม ติดเรท ๆ ๆ  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ