ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำชุดเครื่องเสียง....หน่อยครับ  (อ่าน 9620 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
วันนี้ลุงขี้เมาขยันจังเลย  เมื่อวานมีอะไรทำให้อารมณ์ดีหรือเปล่าครับ

ก็ GM คู่ใหม่ไงครับเฮีย ขับรถกลับบ้าน  ;D ตลอดครับ "ลำโพงดี เสียงจะดีได้ ต้องได้รับการจูนนิ่งที่ดีครับ"
ลุง วันนั้นได้ยินคับคล้ายคับคลาว่ามีอีกคู่เสียงดีกว่า GM อีก เสียงใสกริ๊งเลย ;D ;D ;D

อ่าาา นะ เฮีย ผมรู้นะเฮียจะโยงเข้าประเด็นไหน  ;D ;D ;D ;D ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
Lightboy ลองฟังดูยังครับ แนวเสียงใช้ได้เลยนะครับ วันเสาร์ที่ลองเทสในระบบ D2+xxk4050+KS6006+IDQ10 Bi Amp ธรรมดาเลย  ;D

ฟังแล้วครับ..เมื่อวันศุกร์ที่แล้ว

ตอนลองต่อกับ 4050 xxk v2 กับฟร้อน์ JVC ทำรุ่นไม่ได้ ไม่ได้ต่อซับ ฟังคู่หน้าเพียว ๆ

เสียงก็กระฉับกระเฉงดีครับ..เพลงสนุก ๆ ก็มันดี  แต่กับบางเพลงรู้สึกว่ามันจิ๊ด ๆ ไปนิด กลัวฟังนาน ๆ แล้วจะล้าหู