ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเบิ้ลสายไฟ กับติด CAP ที่ไดชาร์จ..บ้างครับ..  (อ่าน 30228 ครั้ง)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
น้าKimไม่ต้องตกใจครับคนลาวสามารถเดินทีละ2ก้าวได้ครับเพราะฉะนั้นจัดตามน้าตง555555

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
น้าKimไม่ต้องตกใจครับคนลาวสามารถเดินทีละ2ก้าวได้ครับเพราะฉะนั้นจัดตามน้าตง555555

ผมคนไทยค้าบ เดินทีละก้าวแหละ ดีแล้ว   :-[

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ผมคนไทยค้าบ เดินทีละก้าวแหละ ดีแล้ว   :-[
เห็นด้วยครับ เดินทีละก้าวดีแล้ว แต่แนะนำให้ซอยถี่ๆ เอ๊ย ซอยเท้าถี่ๆ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เห็นด้วยครับ เดินทีละก้าวดีแล้ว แต่แนะนำให้ซอยถี่ๆ เอ๊ย ซอยเท้าถี่ๆ :-\

ท่าทาง(ก้าว) จะสั้น  :-\

pux_pick

• ซี5
ออกเลอีกแล้ว....กระทู้เค้าถามว่า ใครชอบเบิ้ลนะ :-\

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ผมก็ไม่รู้ใครนำออกทะเลเหมือนกันผมก็แค่ตามๆกันไปแต่ผมก็เดินทีละก้าวเหมือนกันแต่ก้าวยาวๆครับไม่สั้น

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ออกเลอีกแล้ว....กระทู้เค้าถามว่า ใครชอบเบิ้ลนะ :-\

นั่นดิแล้วตกลงใครชอบเบิ้ลอะครับ ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

Nai Toon

• ซี5

นั่นดิแล้วตกลงใครชอบเบิ้ลอะครับ ;D ;D ;D

นั้นซิคับแล้วน้ามินชอบอะไร ใครคับ  :o :o
Mosconi เท่านั้น