ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว  (อ่าน 336479 ครั้ง)

nokair

• ซี5
Re: แนะนำตัว
« ตอบกลับ #810 เมื่อ: 09/26/12 08:43:37 »
สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ
สมาชิกใหม่ครับ อ๋อง ครับ

ยินดีต้อนรับคับผม  :D

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #811 เมื่อ: 10/27/12 10:33:27 »
ผมโจโจ้ ไฮเพาเวอร์ ครับ
มาติดตั้ง ระบบที่นี่ ได้ร่วม 3 ปีแล้ว
แต่รู้สึกยังเหมือนเป็นมือใหม่อยู่เลยครับ

รอวันอัพเกรด
ก็จะมาทำที่นี่ครับไม่หนีไปไหนแน่ๆ ครับ

ฝากตัวด้วยนะครับพี่ครับ

:-[

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #812 เมื่อ: 11/01/12 09:41:26 »
ผมโจโจ้ ไฮเพาเวอร์ ครับ
มาติดตั้ง ระบบที่นี่ ได้ร่วม 3 ปีแล้ว
แต่รู้สึกยังเหมือนเป็นมือใหม่อยู่เลยครับ

รอวันอัพเกรด
ก็จะมาทำที่นี่ครับไม่หนีไปไหนแน่ๆ ครับ

ฝากตัวด้วยนะครับพี่ครับ

:-[

โจโจ้เป็นสมาชิกรุ่นแรก ของเว็บ QC ผมเข้ามาทีหลังเสียอีก เราต่างได้เรียนรู้อะไรจากที่โจโจ้เขียนไว้มากมาย ตัวผมเองก็ได้คำแนะนำจากโจโจ้มากทีเดียว
 ทุกคนก็นึกถึงโจโจ้ และงานเขียนดีๆ ของโจโจ้ตลอด

ที่นี่ยินดีต้อนรับเสมอครับ  เป็นเพื่อนกันแล้วครั้งนึง มันก็เป็นกันไปตลอดนั่นล่ะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Sanfever

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #813 เมื่อ: 11/28/12 22:58:43 »
สวัสดีครับทุกท่าน ผมสันครับ อายุ 35 ครับ น้องใหม่ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ :)

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #814 เมื่อ: 11/28/12 23:00:23 »
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆเชิญครับ

Limited Edition

• ซี5
« ตอบกลับ #815 เมื่อ: 11/28/12 23:01:56 »
ยินดีตอนรับครับ  :D
จุ๊ๆๆ อย่าบอกใครน่ะว่าแอบแฟนมาทำ เดี๋ยวอด อิอิอิ

PRIUS = Alpine520+Celestra475+Celestra2150+Diamond Hex+Id10+Aurix+Ram+Tchernov(Classic+MS+Original TwoSC)...NO TUNE

Dragoneye = Pio4150+Arc xxk4050v.2+GM.ClassA+Tchnernov(Junior TwoSC)+DR...NO TUNE

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #816 เมื่อ: 11/29/12 07:28:23 »
ยินดีตอนรับครับ :Dมีข้อสงสัยอะไรสอบถามได้นะครับ

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #817 เมื่อ: 11/29/12 09:48:42 »
ยินดีต้อนรับคับน้า  :D

Jeng

• ซี5
« ตอบกลับ #818 เมื่อ: 11/29/12 17:45:40 »
ยินดีต้องรับครับ  :D
Simply the best @ QC

J0E

• ซี5
« ตอบกลับ #819 เมื่อ: 11/30/12 11:22:58 »
 :) :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/21/14 22:04:11 โดย AutoPlace »

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #820 เมื่อ: 11/30/12 11:51:13 »
สวัสดีครับ สมัครมาก็นานแล้วแต่ไม่ได้แนะนำตัวเลยเพราะว่าไม่ได้ติดตั้งจาก QC
ชื่อเอกภพ ลิปิพันธ์ ชื่อเล่นโจ ครับ อายุ 35 ปีบริบูรณ์ ทำงานด้านบัญชี แถวโรจนะ อยุธยาครับ
อีกหน่อยคงจะเข้าไปเที่ยวเล่นบ้างครับ (ขอราคาน่ารักๆ ล่วงหน้าเลยนะครับเฮีย  :D )
แนวเพลงฟังทุกเพลงที่เพราะๆ ครับส่วนใหญ่ฟังเพลงไทย เพลงต่างชาติไม่ค่อยได้ฟังแต่ก็มีติดไว้บ้างเวลาครึ้มๆ ครับ
ยังค้นไม่พบว่าชอบแนวไหนเป็นพิเศษ แต่รู้ว่าชอบเสียงครบๆ เบสต้องมี ร้องต้องชัด แหลมเป็นประกาย
ไม่ใช่ว่าหูถึงนะครับ ผมรู้แค่นี้จริงๆ เสียงดีไม่ดียังไงยังบอกไม่ถูกครับ

ยาวไปหน่อย ขอบคุณที่ให้การต้อนรับล่วงหน้าครับ

แบบนี้น้าต้องเข้าร้านบ่อยๆแล้วขอฟังรถน้าๆแต่ละคันดูครับว่าสรุปชอบแบบไหนแล้วถึงจะไปขั้นตอนต่อไป  ยินดีตอนรับครับ :D

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #821 เมื่อ: 11/30/12 11:51:46 »
สวัสดีครับ สมัครมาก็นานแล้วแต่ไม่ได้แนะนำตัวเลยเพราะว่าไม่ได้ติดตั้งจาก QC
ชื่อเอกภพ ลิปิพันธ์ ชื่อเล่นโจ ครับ อายุ 35 ปีบริบูรณ์ ทำงานด้านบัญชี แถวโรจนะ อยุธยาครับ
อีกหน่อยคงจะเข้าไปเที่ยวเล่นบ้างครับ (ขอราคาน่ารักๆ ล่วงหน้าเลยนะครับเฮีย  :D )
แนวเพลงฟังทุกเพลงที่เพราะๆ ครับส่วนใหญ่ฟังเพลงไทย เพลงต่างชาติไม่ค่อยได้ฟังแต่ก็มีติดไว้บ้างเวลาครึ้มๆ ครับ
ยังค้นไม่พบว่าชอบแนวไหนเป็นพิเศษ แต่รู้ว่าชอบเสียงครบๆ เบสต้องมี ร้องต้องชัด แหลมเป็นประกาย
ไม่ใช่ว่าหูถึงนะครับ ผมรู้แค่นี้จริงๆ เสียงดีไม่ดียังไงยังบอกไม่ถูกครับ

ยาวไปหน่อย ขอบคุณที่ให้การต้อนรับล่วงหน้าครับ

ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการคับน้า  :D

ว่างๆ เข้ามาที่ร้านดิคับ มีรถเพื่อนสมาชิกให้ฟังหลายคันเลย

แต่ถ้าให้ผมแนะนำก็รถน้าตง น้ากลม น้าเอ๊ะ พี่ไพศาล พี่อั๋น เตริกส์ โห้ เบสท์ และอีกหลายคันเยอะแยะไปหมด

Jeng

• ซี5
« ตอบกลับ #822 เมื่อ: 11/30/12 11:59:13 »

ยินดีต้อนรับครับ  :D
Simply the best @ QC

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #823 เมื่อ: 12/04/12 19:59:04 »

ยินดีต้อนรับครับ ผมไปทำงานอยุธยาอยู่เนืองๆครับ  ที่อ.นครหลวง เลยนิคม สหรัตนนคร ไปหน่อย
ว่างๆแวะเข้ามาฟังลำโพงที่ชอบกันครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

J0E

• ซี5
« ตอบกลับ #824 เมื่อ: 12/06/12 16:32:51 »
ขอบคุณทุกการต้อนรับครับ........ตอนแรกก็หนาวๆ

ตอนนี้เริ่มอบอุ่นแระ