ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว  (อ่าน 336000 ครั้ง)

kimji

• Administrator
  • ซี5
Re: แนะนำตัว
« ตอบกลับ #510 เมื่อ: 01/17/11 00:53:52 »
:-[  ขอสมัครเป้นน้องใหม่ด้วยคนนะครับ

ยินดีต้อนรับ...ค่ะ :-[
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #511 เมื่อ: 01/17/11 10:18:02 »
ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #512 เมื่อ: 01/17/11 10:28:16 »
ยินดีต้อนรับครับ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #513 เมื่อ: 01/17/11 13:25:44 »
ยินดีต้อนรับครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #514 เมื่อ: 01/17/11 14:49:24 »
ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ

แมง

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #515 เมื่อ: 01/17/11 16:57:43 »
 :-[  ขอบคุณ ทุกๆ มิตรภาพ ครับผม   

Navyjack

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #516 เมื่อ: 01/20/11 15:53:32 »
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิก
ผมชื่อ ปิง ครับ อายุ 36
อยู่นครปฐม รถคันเก่าก็ติดตั้งเครื่องเสียงที่ QC นี่แหละ ห้าปีได้แล้วมั้งตั้งแต่ ร้านที่นครปฐม ยังอยู่อ่ะครับ
เปลี่ยนรถแล้ว ใช้ ปาเจโร่ ครับ ล่าสุดเพิ่งไปวางจอกลางมา ก็ที่ QC นี่แหละครับ บริการประทับใจจริงๆ
เพิ่งจะรู้ ว่ามีบอร์ดกับเขาด้วย กำลังเก็บเงิน จะวางเครื่องเสียงคันนี้ใหม่ มีอะไร ก็แนะนำด้วยนะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ  :D

ใครมีข้อมูลรบกวนด้วย หากจะติดเครื่องเสียงใหม่ กับ น้องปา ของผม  ???

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #517 เมื่อ: 01/20/11 16:01:53 »
อยู่นครปฐม รถคันเก่าก็ติดตั้งเครื่องเสียงที่ QC นี่แหละ ห้าปีได้แล้วมั้งตั้งแต่ ร้านที่นครปฐม ยังอยู่อ่ะครับ
เปลี่ยนรถแล้ว ใช้ ปาเจโร่ ครับ ล่าสุดเพิ่งไปวางจอกลางมา ก็ที่ QC นี่แหละครับ บริการประทับใจจริงๆ
เพิ่งจะรู้ ว่ามีบอร์ดกับเขาด้วย กำลังเก็บเงิน จะวางเครื่องเสียงคันนี้ใหม่ มีอะไร ก็แนะนำด้วยนะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ  :D

ใครมีข้อมูลรบกวนด้วย หากจะติดเครื่องเสียงใหม่ กับ น้องปา ของผม  ???

ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆเชิญนะครับ

ถ้าน้องปาต้อง น้ากมล น้าหนึ่ง น้านก ครับ

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #518 เมื่อ: 01/20/11 16:10:08 »
ยินดีตอนรับครับน้าลองอ่านข้อมูลในเว๊บดูหรือถ้าว่างก็มาฟังที่ร้านได้ครับมีรถน้าๆให้ฟังหลายคัน  ที่นี่น้าๆให้ความเป็นกันเองดีครับผมก็เข้ามาไม่นานนี้เองโดนยุประจำครับจากน้ากมล555

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #519 เมื่อ: 01/20/11 16:13:48 »

ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆเชิญนะครับ

ถ้าน้องปาต้อง น้ากมล น้าหนึ่ง น้านก ครับ

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ ดีใจจังมีน้าปาเข้ามาอีก 1 คันแล้ว น้ากลม น้าหนึ่ง เราไชโยดังๆ กันหน่อยเร็ว

ตอนนี้ถ้าอยากฟังเพลงเพราะๆ ระดับเทพในแบบฉบับของน้องปา ผมแนะนำรถน้ากลม กับน้าหนึ่งเลยคับ รับรองว่าจ๊าบแน่นอน  :D

ส่วนของผมยังอนุบาลอยู่เลยคับ  :(

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #520 เมื่อ: 01/21/11 10:46:52 »
เย้ๆๆๆ ปาเจโร่มาเพิ่มอีกแล้ว ยินดีต้อนรับครับ   เข้ามาฟังรถเพื่อนๆ ก่อนครับ จะได้มีแนวทางการวางระบบ พี่หนุ่ม ก็อยู่ คอนถม ครับแวะมาบ่อยมากๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kok rayong

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #521 เมื่อ: 02/26/11 23:40:21 »
สวัสสดีครับ
ผม "ก็อก" ครับ ทำงานอยู่ที่สัตหีบ เป็น Orthopaedist ครับ
หลังจากติดตาม board อยู่นาน เพิ่งมีโอกาสเข้าไปใช้บริการเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเองครับ
ขอบคุณเฮียและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ให้การต้อนรับแบบจริงใจและอบอุ่น (ที่ยังหาได้ในเมืองหลวง)

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #522 เมื่อ: 02/26/11 23:46:56 »
ยินดีต้อนรับครับ  :D :D :D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #523 เมื่อ: 02/27/11 00:15:21 »
สวัสสดีครับ
ผม "ก็อก" ครับ ทำงานอยู่ที่สัตหีบ เป็น Orthopaedist ครับ
หลังจากติดตาม board อยู่นาน เพิ่งมีโอกาสเข้าไปใช้บริการเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเองครับ
ขอบคุณเฮียและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ให้การต้อนรับแบบจริงใจและอบอุ่น (ที่ยังหาได้ในเมืองหลวง)

ยินดีต้อนรับด้วยครับ  :-[ :-[

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #524 เมื่อ: 02/27/11 00:56:43 »
สวัสสดีครับ

ยินดีต้อนรับครับ เพิ่งได้ฟัง Genesis กับ focal ฟังดีมากครับ ได้เฮียจูนให้ ไปลิ่วเลยครับ :-[
รถผม เพราะแล้ว