ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตั้งกระทู้นี้ พูดคุยเรื่อง เครื่องเสียงบ้าน  (อ่าน 195022 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5

NAD 326BEE ผมไปไหนอ่ะ  :'(

อยู่ที่ลุงงงงงงงง .........  ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
55555555  เออ ... ลุงจองหมดเลยอ่ะ กรั่ก ๆ ๆ ๆ   ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

NAD 326BEE ผมไปไหนอ่ะ  :'(

อยู่ที่ลุงงงงงงงง .........  ;D

อ่าว ลุงตัดหน้าผมอีกแร้น ;D
รถผม เพราะแล้ว

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
55555555  เออ ... ลุงจองหมดเลยอ่ะ กรั่ก ๆ ๆ ๆ   ;D

5555 **ตบเป๋า** อะไรดีตรูจองงงง....  :D :D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

5555 **ตบเป๋า** อะไรดีตรูจองงงง....  :D :D

เดี๋ยววันที่ 25 มีนานี้ก็เห็นภาพลุงตบเป๋าอีกแน่ครับ 555 อ่าวทุกคนช่วยกันมอมลุงดีกว่า อิอิ ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
อะไรดี ๆ ลุงจองหมดเลย ปล่อยไรอีกดีวะ Turn สนไหมลุง เด๋วผมปล่อยอีก ( เก็บตังซื้อมือ 2 ตัวใหม่ )  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ohh+..โอ๋

• ซี5
พึ่งสังเกตุข้อความใต้รูป น้าช้ายไปลองมาแล้วรึครับ PSB Image เนี่ย  ;D ;D แต่ระดับ "ช้าย" แล้วเนี่ยต้องไปถึง synchrony แล้วนะครับ
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

• ซี5
  • -*-
พึ่งสังเกตุข้อความใต้รูป น้าช้ายไปลองมาแล้วรึครับ PSB Image เนี่ย  ;D ;D

ยัง ๆ แต่แนวโน้มน่าจะไปทางสายนี้แน่แระ ตัว imagine จะอยู่ระหว่าง Syn กับ image ( เพิ่งออกอ่ะ ) ไว้วันไหนจะยกแอมไป conice กัน ชวน ป๋ากอล์ฟ CRV ไปด้วย ฟังแนว ๆ เดียวกัน ( ป๋ากอล์ฟคันอยากสอย Image B25 )

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
55555555  เออ ... ลุงจองหมดเลยอ่ะ กรั่ก ๆ ๆ ๆ   ;D

โป้งน้าซ้ายแหล่ะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/08/10 09:49:19 โดย Lightboy »

ลุงขี้เมา

• ซี5
พึ่งสังเกตุข้อความใต้รูป น้าช้ายไปลองมาแล้วรึครับ PSB Image เนี่ย  ;D ;D

ยัง ๆ แต่แนวโน้มน่าจะไปทางสายนี้แน่แระ ตัว imagine จะอยู่ระหว่าง Syn กับ image ( เพิ่งออกอ่ะ ) ไว้วันไหนจะยกแอมไป conice กัน ชวน ป๋ากอล์ฟ CRV ไปด้วย ฟังแนว ๆ เดียวกัน ( ป๋ากอล์ฟคันอยากสอย Image B25 )

อ้าว อ้าว .......แล้ว ตรู ละ  >:( >:( >:(

• ซี5
  • -*-
ก็ไปกันหมดแหล่ะ ไปหลาย ๆ คน ไปเถียงกันหน้า้ร้าน   ;D

ปอลอ ยัง ๆ  แหม ลุงเค้าแหย่เล่น เหนน้าไลท์สนใจ เลยจะปั่นหน่อย  5555  ล้อเล่นหน่า ยังไม่คิดขายเลยครับ อาจจะยกกลับไปให้น้องที่บ้านอ่ะ  :)

Ohh+..โอ๋

• ซี5
โอ้... เพิ่งเคยเห็นครับ สงสัยจะเพิ่งออกจริงๆ อิอิ หน้าตาดีครับหมอ น่าจับเจ้า prologue ไปกิ๊กกับน้อง imagine B ดูครับ เผื่อจะติดใจ (จุ๊ๆ แอบๆน้อง B1 ไป)  :o :o

เอามาฝากหมอช้ายครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/07/10 23:54:26 โดย Oh+ »

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ยังเหลือ CD อีกนี่ครับ กำลังจะได้ rega apollo มาประจำการแล้ว ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
หมอครับ ลองยกไปต่อกับ วาฟเดล ดูสิครับ ไกล้ๆบ้าน ร้านนี้บริการดีด้วย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
ก้อว่าจะ ๆ ไว้รอว่าง ๆ ก่อน ระหว่างอาทิตย์ไม่ยกไปอ่ะ เหนื่อยทำงาน ขี้เกียจมาเหนื่อยวิ่งหาอีก อาทิตย์ที่จะถึงไม่ว่าง มีกิจธุระ คงรอไปเกือบปลาย ๆ เดือน ค่อยว่ากัน  ;D