ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตั้งกระทู้นี้ พูดคุยเรื่อง เครื่องเสียงบ้าน  (อ่าน 195023 ครั้ง)

kamol

• ซี5
น้าอาทิตย์นี้เย็นๆ ลองเข้ามาในเมืองหน่อยสิ  ไปฟังที่สยามพารากอน กันดีกว่า น่าจะมีให้ฟังเยอะนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เสาร์อาทิตย์ที่จะถึงนี้ ขอบายหมด เพราะวันอาทิตย์ไปเช็งเม้ง กว่าจะกลับก็บ่ายแล้ว วันเสาร์ต้องเตรียมซื้อข้าวของ ดอกไม้อีก  ต้องขอตัวจ้า
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5
น้าอาทิตย์นี้เย็นๆ ลองเข้ามาในเมืองหน่อยสิ  ไปฟังที่สยามพารากอน กันดีกว่า น่าจะมีให้ฟังเยอะนะครับ

ไปเมื่อไหร่บอกด้วย ไปด้วยคนครับ

kamol

• ซี5
หมายถึง ระหว่างอาทิตย์น่ะหมอ  แต่ถ้าไม่สนใจก็ไม่เป็นไร เด๋วผมควง เสี่ย ตงไปดีกว่าเผื่อจัดไปอีกสักชุด  ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ระหว่างอาทิตย์ไม่ไหวน้า ควงเสี่ยตง ( ชื่อ เหมือน มาเฟียเนอะ เสี่ยฮวด เสี่ยตง) ไปก่อน  จัดไปอย่าให้เสียชื่อล่ะ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

ที่พารากอน...ร้านจัดกันหรูมาก ของแต่ละชิ้นราคาก็นะ..

ผมไม่กล้าเข้าไปอ่ะ..ได้แต่ยืนมองดูหน้าร้าน  :-[

ลองไปฟอร์จูนก็ดีนะครับ..มีหลายร้านเลย..

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
fortune เมื่อก่อนคึกคักดีครับ แต่ตอนนี้ปิดไปหลายร้านแล้วครับ
paragen ลองเข้าไปเลยครับทั้ง 2 ร้าน อัธยาศัยดีมากๆครับทั้ง Ksson และ Deco ครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
ไม่เป็นไรครับ หรูแค่ไหน ผมไปกับเสี่ยตง  ไม่มีปัญหา มาดแกได้เลยนะ

พาไปเล็งก่อน แล้วค่อยพาไปฟังที่บ้าน อิอิ 

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่เป็นไรครับ หรูแค่ไหน ผมไปกับเสี่ยตง  ไม่มีปัญหา มาดแกได้เลยนะ

พาไปเล็งก่อน แล้วค่อยพาไปฟังที่บ้าน อิอิ 

พาลุงไปด้วยดิ ........ เคยจะไปออก CRV  แม่มก็ไม่อยากขาย.........  >:(
ทีตอนทำงาน ซื้อ New Altis เงินสดพร้อมกันสองคัน ไม่ไปศูนย์ หาเบอร์ไปเรื่อยๆ โทรสอบราคาให้แข่งกัน ได้ส่วนลดคันละ 42,000 เฉยเลย สงสัยเราไม่มีมาดอะ ......  :'(

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

ยอมรับว่ามาดน้าตง เราเนี้ยะ..เจ้าพ่อเซี้ยงไฮ้ เลย..

tong

• ซี5
ไปทำงานมาครึ่งวัน  น้าๆเม้ากันซะ.......

งั้นเด๋วผมใส่ทองเส้นโตๆ พาสาวๆไปด้วย แล้วพูดเสียงดังๆ  ;D ;D เป็นอาเสี่ยภูธร

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
อีกที่ๆน่าไปคือ อัมรินทร์ plaza ชั้น 3 ครับ ลงรถไฟฟ้าชิดลม มีร้าน hiend~5-6 ร้าน มีเกือบทุกยี่ห้อครับ ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เมื่อวานไปสอย nordost red dawn interconnect มาแล้วครับ หลังจากปล่อย kimber hero ไปแล้ว
เอามาลองฟังอยู่เทียบกับ PSI ครับ
บอกตามตรงครับ ไม่ทิ้งกันเท่าไหร่เลยครับ ;D ;D

tong

• ซี5
เมื่อวานไปสอย nordost red dawn interconnect มาแล้วครับ หลังจากปล่อย kimber hero ไปแล้ว
เอามาลองฟังอยู่เทียบกับ PSI ครับ
บอกตามตรงครับ ไม่ทิ้งกันเท่าไหร่เลยครับ ;D ;D

ช่วงนี้น้าๆเล่นกันมันเลยอะ 

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

แสดงว่าไม่ห่างกัน.. แล้วราคาห่างกันไหมครับ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..