ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตั้งกระทู้นี้ พูดคุยเรื่อง เครื่องเสียงบ้าน  (อ่าน 195026 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
หรือลำโพง  ??? ???
mosconi ลุงเป็นงัยแล้วบ้างครับ ของผมอาทิตย์นี้รู้สึกดีขึ้นเยอะเลยครับ
เสียงแหลมพุ่งๆหายไปแล้ว เบสก็ชัดขึ้นด้วยครับ ตอนนี้ burn ได้ซัก 50 ชั่วโมงได้มั้งครับ ;D ;D

ดีขึ้นเยอะ เหมือนกันครับ ........... อาการที่ดีขึ้นก็เหมือนกันครับ
แต่ยังติดที่ เสียงริมฝีปาก เสียง ส เสียง ซ เยอะไปนิด..... เลยใช้ Tone Adjustment ช่วยอยู่ครับ

ส่วนที่ทายมา ก็ ยังไม่ถูกอยู่ดีครับ .....................  ;D ;D ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
mosconi ลุงเป็นงัยแล้วบ้างครับ ของผมอาทิตย์นี้รู้สึกดีขึ้นเยอะเลยครับ
เสียงแหลมพุ่งๆหายไปแล้ว เบสก็ชัดขึ้นด้วยครับ ตอนนี้ burn ได้ซัก 50 ชั่วโมงได้มั้งครับ ;D ;D

ขอฟัง  ;)

ดีขึ้นเยอะ เหมือนกันครับ ........... อาการที่ดีขึ้นก็เหมือนกันครับ
แต่ยังติดที่ เสียงริมฝีปาก เสียง ส เสียง ซ เยอะไปนิด..... เลยใช้ Tone Adjustment ช่วยอยู่ครับ

ขอฟัง  ;)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ขอฟัง -----> ให้ฟัง -----> โดนยุ------>เสียตัง
  /                                                  /
  --------------เปลี่ยนของ--------------

วนไปวนมา อิอิ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/10/10 12:48:15 โดย น้าลีลา...โลเล...ยึกยัก »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5

อะไรครับของเล่นใหม่ สาย interconnect หรือเปล่าครับ ;D ;D

ม่ายช่าย ม่ายช่ายยยยย  ;D
??? ??? ??? คิดไม่ออก  มาเฉลยหน่อยจิ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ขอฟัง -----> ให้ฟัง -----> โดนยุ------>เสียตัง
  /                                                  /
  -------------------------------------

วนไปวนมา อิอิ  ;D
งั้นผมไม่ให้ฟังดีกว่าครับ ผมฟังเพราะของผมคนเดียวดีกว่า ไม่เสียตังค์ ;D ;D
วันไหนขอไปฟังชุดของพี่หมอบ้างนะครับ ;D ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

• ซี5
  • -*-
กลัวน้องคนนี้กะน้าเนส ที่สุดแระ ในร้านเนี่ย  :o :o :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
กลัวน้องคนนี้กะน้าเนส ที่สุดแระ ในร้านเนี่ย  :o :o :o :o

รักนะ จุ๊บๆๆ  :-* :-*
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
อย่ามากลัวผมเลยครับ กลัวใจตัวเองดีกว่าครับ ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
กลัวน้องคนนี้กะน้าเนส ที่สุดแระ ในร้านเนี่ย  :o :o :o :o
อย่ามากลัวผมเลยครับ กลัวใจตัวเองดีกว่าครับ ;D ;D ;D

55555 หมอแท็ตพูดถูก เดี๋ยวนี้ไปดูของกับน้าลีลา ต้องห้ามไว้ แล้วลากออกมา ไม่งั้นโดนแน่ๆ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/10/10 13:46:13 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

anuwatku55

• ซี5
น้าลีลา เป็นคนใจอ่อนก็เงี้ยหละครับ  จิตใจหวั่นไหวง่าย(หรือเปล่า)
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
กลัวน้องคนนี้กะน้าเนส ที่สุดแระ ในร้านเนี่ย  :o :o :o :o

55555 หมอแท็ตพูดถูก เดี๋ยวนี้ไปดูของกับน้าลีลา ต้องห้ามไว้ แล้วลากออกมา ไม่งั้นโดนแน่ๆ ;D

หมอเค้าเจริญรอยตามลุงอ่ะครับ *ตบเป๋า* อะไรดี ตรูจออออองง.. ตรูรูด!!
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

• ซี5
  • -*-
ตรูหมดตูด

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ตรูหมดตูด
เห็นรายชื่อผู้ร่วมงานมี conice ด้วยนะครับ ไม่สนใจไปลอง PSB imagine เหรอครับ ;D ;D ;D

• ซี5
  • -*-
555 ดูเฉย ๆ  ไว้ค่อยไปที่บริษัทเขา ยกแอมไปลองเลย  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
555 ดูเฉย ๆ  ไว้ค่อยไปที่บริษัทเขา ยกแอมไปลองเลย  ;D

5555 เดี๋ยวนี้น้าลีลา ไม่ลีลาแล้วนะ หมอช้ายเปลี่ยนชื่อเป็นน้ารวดเร็วดีกว่านะครับ
รถผม เพราะแล้ว