ผู้เขียน หัวข้อ: Morel elate  (อ่าน 84817 ครั้ง)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
Morel elate
« เมื่อ: 03/08/10 00:10:18 »
วันนี้แวะไปร้านมาครับ ได้ฟัง Morel elate จับกับ Arc SE เล่นเอาหวั่นไหวเหมือนกันครับ
มัน Match กันมากๆครับ เริ่มจะปันใจจากหอยเล็กน้อย เดี๋ยวร้านใหม่เสร็จว่าจะลองเอา Mosconi มาลองต่อ
เทียบกับหอยดูจะจะไปเลย
เสียงที่ได้นี่ออกแนวกระฉับกระเฉงดีครับ หวานมากแต่ไม่เฉื่อย มี impact ดีด้วยครับฟังสบายครับเสียงโปร่งเล็กน้อย
แต่พอมีเนื้อ style morel ครับ
น้าๆที่ฟัง Morel hybrid ovation แล้วติดใจแนะนำให้ลองกับตัวนี้ผมว่าเยี่ยมขึ้นไปอีกนะครับ ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: Morel elate
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/08/10 00:11:37 »
อิอิ  อ้าว Minny ระวังโดนแย่งนะเออ  ;D

ปอลอ.  ใครก็ได้ช่วยมาเป็นตัวพ่อ MOrel แทนหน่อยเหอะ เบื่อจะแย่แระ  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/08/10 00:13:09 »
วันนี้แวะไปร้านมาครับ ได้ฟัง Morel elate จับกับ Arc SE เล่นเอาหวั่นไหวเหมือนกันครับ
มัน Match กันมากๆครับ เริ่มจะปันใจจากหอยเล็กน้อย เดี๋ยวร้านใหม่เสร็จว่าจะลองเอา Mosconi มาลองต่อ
เสียงที่ได้นี่ออกแนวกระฉับกระเฉงดีครับ หวานมากแต่ไม่เฉื่อย มี impact ดีด้วยครับฟังสบายครับเสียงโปร่งเล็กน้อย
น้าๆที่ฟัง Morel hybrid ovation แล้วติดใจแนะนำให้ลองกับตัวนี้ผมว่าเยี่ยมขึ้นไปอีกนะครับ ;D

น้าแท็คช่วยรับตำแหน่งแทน น้าลีลา ฯ หน่อย.. ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03/08/10 00:13:41 »
ใช่แล้วครับ
น้ามินนี่ครับ
"ไม่เอาผมเอานะครับ อย่าช้า" ;D ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03/08/10 00:15:07 »

น้าแท็คช่วยรับตำแหน่งแทน น้าลีลา ฯ หน่อย.. ;D
ไม่ไหวครับ  :o :o :o สนใจแค่ Morel elate ธรรมดาครับ LE แรงไปครับ ;D ;D

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03/08/10 00:16:24 »
แหมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม........................

หอย3/5 แรงกว่าของผมอีก  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03/08/10 00:26:57 »
ของเค้าดีครับ    :o :o :o

น้ามินนี่รีบๆ หน่อย มั่วแต่ฝากเบริ์นในห้องลองอยู่นั้นแหละ   
เอาลงรถได้แล้ว  :o :o
Mosconi เท่านั้น

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03/08/10 00:27:13 »
แหมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม........................

หอย3/5 แรงกว่าของผมอีก  ???
อ้าวเหรอ :o :o

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03/08/10 00:35:45 »
ที่เคยฟัง mosconi กับหอย 3/5 ในห้องลองมันก็เปล่งออร่าเสียง ออกมาแบบปิ๊ง ๆ เลย....ชอบ ๆ  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03/08/10 07:20:14 »
ใช่แล้วครับ
น้ามินนี่ครับ
"ไม่เอาผมเอานะครับ อย่าช้า" ;D ;D

มุกนี้อีกแระ ของดีก็งี้แหล่ะครับ ใครฟังก็ชอบ ต่อกับหลอดหมอช้าย ก็หวานโคตรๆ ฟังแล้วมันสุนทรีเจงๆ ครับ ;D

ปล. หมอจัดไปก่อนได้เลยนะครับ ผมไม่รีบ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03/08/10 07:22:33 »
มินนี่ .. " หมอเอาไปเลยครับ ...... ไม่รู้จักกัน ( งอน ) " ------> วลีคุ้น ๆ เนอะ ;D

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03/08/10 07:58:03 »
อ่านทีแรกตกใจนึกว่าคุณหมอจะเปลี่ยนจาก mosconi ไปเป็น Arc แทน ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03/08/10 08:19:03 »
ลุยครับ ชอบตัวไหนเล่นตัวนั้น..เลย  ;D เงินเรา ความสุขเรา อิอิ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03/08/10 08:21:55 »
ลุยครับ ชอบตัวไหนเล่นตัวนั้น..เลย  ;D เงินเรา ความสุขเรา อิอิ

วันนี้ท่านประธาน มาทำงานแต่เช้าเลยหรอครับ ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03/08/10 08:29:02 »

วันนี้ท่านประธาน มาทำงานแต่เช้าเลยหรอครับ ;D

ช่วงนี้เรตติ้งตก ต้องทำงานบ่อยๆหน่อยแล้วอะลุง..นี่ก้อยุลุงไม่สำเร็จซะที  :-\ :-\
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..