ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นเส้นเล่นสาย  (อ่าน 40842 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: เล่นเส้นเล่นสาย
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 06/02/10 09:34:42 »
เอาน่ะหมอไหนๆก็มาขนาดนี้แล้ว :-\ ;D

555 ไหน ๆ ก็มาขนาดนี้แล้ว ก็เพราะใช้ได้แล้ว(สำหรับผม)ไงครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/02/10 09:46:25 โดย น้าลีลา...โลเล... »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

bowling

• ซี5
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 06/02/10 09:48:27 »
งดอัพใด ๆ ทั้งสิ้น.....ล้างหนี้ 6 เดือน

หลัง6เดือน ล้างหนี้แล้ว ค่อยว่ากันอีกทีใช่มั๊ยครับน้าหมอ
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

pux_pick

• ซี5
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 06/02/10 10:05:45 »
เอาน่ะหมอไหนๆก็มาขนาดนี้แล้ว :-\ ;D

555 ไหน ๆ ก็มาขนาดนี้แล้ว ก็เพราะใช้ได้แล้ว(สำหรับผม)ไงครับ อิอิ

มิจิง มิจิง มิจิง.......แต่มันเหมาะกะหมอมากมายน่ะ :-[ ลองมาฟังก่อน มา ม่ะ

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 06/02/10 10:12:41 »
555 ไม่เอาแร้วคับ ยืนกระต่ายขาเดียว นั่งยัน นอนยัน  ไม่รื้อแน่นอน 
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 06/02/10 10:14:20 »
ตอนนี้หมอคงไม่ลงอะไรในรถแล้วครับ กำลังซุ่ม ทำระบบบ้าน  :-\
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 06/02/10 10:41:40 »
555 น้ากมอ่ะ  ระบบบ้านก้อไม่ได้ทำอะไรเรย  เหมือนเดิม   เพราะนึกไม่ออกว่าจะทำอะไร + ไม่มีอารมย์และทุนทรัพย์จะทำ

ตอนนี้ window period  พยายามไม่ไปหา stimuli มากระตุ้น นิ่ง ๆ อย่างเดียว

ส่วนรถก็คงหยุดแล้วเหมือนกัน เพราะมันก็มาไกลเกินกว่าที่คิดไว้เยอะแล้ว + พอใจแล้วกับที่ได้มา  :-[ แม้จะไปไม่สุดทาง แต่ก็พอใจมากแร้วคับ  :-[

กัวก้อแต่เหล่าพี่น้องทั้งหลายนี่แหล่ะ ชอบมา stimulate  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/02/10 10:50:01 โดย น้าลีลา...โลเล... »

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 06/02/10 12:15:21 »
น้ากลม PSI 3,000 + Kenny G น้องโอ๋ยังไม่สนใจ กลับไปเอาสาวรัสเซีย อย่างนี้ค่าตัว PSI ไม่หล่นแย่เหรอครับ  ;D

ฝากให้ผมไว้ใช้ละกัน  :-\

หมอน่ารักครับ พอไม่คิดจะ up อะไรๆมันก็น่าเบื่อเนอะ ทำนู่นนี่ นิดๆหน่อยๆ ก้อยังพอมีอะไรให้ได้คิดให้ได้ทำ ไม่งั้นเฉาแย่... :-X  เอ... นี่เป็นอาการเริ่มแรกของโรคจิตหรือป่าวคับ.. เฮ้อ.เฮ้อ.เฮ้อ...

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 06/02/10 13:31:17 »
น้าเคี้ยงครับ  ไอ้ราคานั้น มันราคา "ยั่ว" กิเลสเจ้าโอ๋ครับ เค้าอยากได้สายสัญญาณมาก บ่นผมมาหลายรอบแล้ว
เรียกว่าอยากแบ่งให้น้องไว้ใช้งานมากกว่า เอามาเป็นราคาอ้างอิงไม่ได้ครับ  แต่น้องนักเรียนอังกฤษ ดันหนีไปคบสาวรัสเซียซะนี่ ไม่สนใจ
เลยจัด package กระตุ้นต่อมคัน ยั่วเอามัน แจกของแถมด้วย 5555   แต่เห็นลีลาเยอะ เลยรมณ์ เสียไม่ขายให้แระ  ของเราก็ดี burn แล้ว และยังเสียงดีอีก อิอิอิ

สายของผม burn แล้วครบ ร้อยชั่วโมง พร้อมใช้งาน    ราคาจริงๆ ต้อง ราคาขายปลีกหน้าร้าน + 1000 บาท ค่า burn ครับ 5555

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 06/02/10 13:46:42 »
ผมช่วยเบิร์น Tchernov ให้มั้ยครับ อยากมาลองต่อใน System เปรียบเทียบกับ PSI จัง :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 06/02/10 14:22:22 »
ผมช่วยเบิร์น Tchernov ให้มั้ยครับ อยากมาลองต่อใน System เปรียบเทียบกับ PSI จัง :-\

ก่อนอื่นต้องขอบคุณน้ากลมที่เมื่อวานนี้ ช่วยเอาสายสัญญาณ Tchernov ของผมไปเบิร์นครับ ถ้าน้าเคี้ยงอยากลองเอาไปฟัง สลับกันกับน้ากลมได้ครับ ดีจังมีแต่คนช่วยเบิร์น พอลงรถแล้วก็เสียงดีเลย :D

ปล. สายสัญญาณ PSI ในห้องลองที่น้ากลมจองไว้ให้ผม ใครสนใจจิ๊กไปได้นะครับ สนใจสาวรัสเซียแล้วครับ เพราะผมอยากได้ความผ่อนปรนลงมากว่านี้ซักหน่อย แต่ถ้าใครอยากจะเสริมความจะแจ้งเข้าไป PSI ก็ตอบโจทย์ได้เลยครับ

มวยคู่นี้หมัดหนักพอกัน แต่เด่นคนละด้านครับ ฝ่ายส้มจะเน้นชกแบบตรงจุดตรงเป๊ะ แต่ฝ่ายสีฟ้าจะเน้นลีลาครับ แล้วแต่การ matching กับระบบเราว่าต้องการจะเสริมด้านไหนครับ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/02/10 14:26:29 โดย CCNP »
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 06/02/10 14:25:11 »

ก่อนอื่นต้องขอบคุณน้ากลมที่เมื่อวานนี้ ช่วยเอาสายสัญญาณ Tchernov ของผมไปเบิร์นครับ ถ้าน้าเคี้ยงอยากลองเอาไปฟัง สลับกันกับน้ากลมได้ครับ ดีจังมีแต่คนช่วยเบิร์น พอลงรถแล้วก็เสียงดีเลย :D

ปล. สายสัญญาณ PSI ในห้องลองที่น้ากลมจองไว้ให้ผม ใครสนใจจิ๊กไปได้นะครับ สนใจสาวรัสเซียแล้วครับ

ช่วงนี้สาวรัสเซียมาแรงกันจริงๆ

อย่างนี้สาวอังกฤษน้อยใจแย่เลย  ;D

Ultimato

• ซี5
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 06/02/10 16:52:28 »

ปล. สายสัญญาณ PSI ในห้องลองที่น้ากลมจองไว้ให้ผม ใครสนใจจิ๊กไปได้นะครับ สนใจสาวรัสเซียแล้วครับ เพราะผมอยากได้ความผ่อนปรนลงมากว่านี้ซักหน่อย แต่ถ้าใครอยากจะเสริมความจะแจ้งเข้าไป PSI ก็ตอบโจทย์ได้เลยครับ

มวยคู่นี้หมัดหนักพอกัน แต่เด่นคนละด้านครับ ฝ่ายส้มจะเน้นชกแบบตรงจุดตรงเป๊ะ แต่ฝ่ายสีฟ้าจะเน้นลีลาครับ แล้วแต่การ matching กับระบบเราว่าต้องการจะเสริมด้านไหนครับ :D

น่ารักสุดๆครับ น้ากลมขอยืมสาย Minny หน่อยดิ เด๋วพรุ่งนี้ไปเอา.... :-[

Thong

• ซี5
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 06/03/10 00:31:52 »
ถ้ามันมาเร็วกว่านี้อีกนิดหนึ่ง
ได้ศึกษาวิเคราะห์เปรียบเทียบกันตั้งแต่เนิ่น ๆ
สงสัยโดนรัสเซียดูดอีกคนแน่.

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 06/03/10 15:53:20 »
ถ้ามันมาเร็วกว่านี้อีกนิดหนึ่ง
ได้ศึกษาวิเคราะห์เปรียบเทียบกันตั้งแต่เนิ่น ๆ

ดูลุงต๋องใช้คำเข้าสิเนี่ย  รัสเซียดูด 5555

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 06/03/10 15:58:36 »

ดูลุงต๋องใช้คำเข้าสิเนี่ย  รัสเซียดูด 5555

ดีนะที่อยู่ในเวบคิวซี บรมราชฯ

ถ้าพูดลอยๆผมนึกว่าร้านอยู่อโศกนะเนี่ย อิอิ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..