ผู้เขียน หัวข้อ: QC Society ทริปใหม่มาแล้ว เยือนอ่างทอง น้องอิ่มท้อง พี่อิ่มใจ  (อ่าน 27626 ครั้ง)

tong

• ซี5
ทริปนี้พวกเราชาว QC Society จะไปเยือนอ่างทองกันในวันอาทิตย์ที่ 7 ส.ค. 2554 เป็นกิจกรรมสบายๆภายใน 1 วัน

คราวๆนะครับ ไปเลี้ยงพระเพลและอาหารกลางวันเด็กกำพร้ารวมถึงบริจาคของให้น้องๆด้วย ที่วัดโบสถ์วรดิตถ์

เสร็จจากเลี้ยงอาหารกลางวันน้องๆ ก็ไปไหว้พระพุทธรูปองค์ใหญ่ที่สุดในประเทศไทยกันที่วัดม่วง แล้วจบด้วยหาของอร่อยๆกินกัน

ใครมีอะไรอยากเพิ่มเติมหรือแนะนำเชิญเลยนะครับ

ปล. อยากให้เพื่อนๆ ไปกันเยอะๆ ครับ ไปทำบุญและแบ่งปันให้กับคนที่ด้อยโอกาสกัน  :D  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/18/11 01:54:19 โดย qualityteam »

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
ไปด้วยน้าตง เลี้ยงข้าวกลางวันน้องๆ แล้วน้าตงก็เลี้ยงข้าวเย็นผมโอเค้
QC Society MicroPrecision S7

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

tong

• ซี5
O0 อดไป

อ้าว....ว ไปเมืองจีนอีกแล้วเหรอ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
O0 อดไป

อ้าว....ว ไปเมืองจีนอีกแล้วเหรอ

ครับทุกสองถึงสามสัปดาแรกของแต่ละเดือน  :(

แต่ไม่เป็นไรนะครับ ขอแค่ดูรูปก็ได้ครับ  O0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/17/11 13:40:47 โดย kimberry »

tong

• ซี5
O0 อดไป

ครับทุกสองถึงสามสัปดาแรกของแต่ละเดือน  :(

แต่ไม่เป็นไรนะครับ ขอแค่ดูรูปก็ได้ครับ  O0

ไม่เป็นไรตัวไม่อยู่ฝากเงินมาเลี้ยงน้องๆ ซะแสน สองแสน เป็นค่าเทอม

kimberry

• ซี5
O0 อดไป

ไม่เป็นไรตัวไม่อยู่ฝากเงินมาเลี้ยงน้องๆ ซะแสน สองแสน เป็นค่าเทอม

ไม่ใช่แระ ไม่ใช่แระ :o :o

ball

• ซี5
ไปวัดกันก็อนุโมทนาครับ     แล้วจะมีโอกาสชวนกันไปบวชบ้างไหมครับเนี่ย  ;D
เพื่งเข้าวงการครับ

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
วัดม่วงอยู่ใกล้ๆกับบ้านปู่ผมเลยครับเมื่อเด็กๆผมไปบ่อยเพราะนาที่บ้านปู่ผมทำอยู่แทบติดกับวัดเลยครับ ไปวัดม่วงนอกจากจะได้ไหว้พระองค์ที่ใหญ่ที่สุดแล้ว ภายในยังมีโบสถ์วิหารแก้วที่สวยมากด้วยครับ แล้วก่อนกลับอย่าลืมแวะตลาดศาลเจ้าโรงทองซื้อขนมลำเจียกร้าน ทรงนิมิตร ที่เป็นขนมขึ้นชื่อ หากินได้เฉพาะจังหวัดอ่างทองนะครับ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/18/11 08:22:13 โดย I_Shoke »

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
อยากไปด้วยครับน้าๆ   แต่ต้องเช็คตารางสอบก่อน    :(   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/17/11 18:30:49 โดย Hokung »
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ทริปนี้ขอแจมด้วยครับ :D

kimji

• Administrator
  • ซี5
สมาชิกท่านใดว่างขอเชิญไปร่วมสร้างบุญกุศลให้เป็นศิริมงคลกับชีวิตกันด้วยนะคะ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

qualityteam

• ซี5
เป็นน้องๆเหล่านี้นะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

qualityteam

• ซี5
อันนี้เป็นโรงนอนของน้องๆผู้หญิง  ดูแล้วน่าแออัดมาก
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

qualityteam

• ซี5
ชอบคำนี้ของน้าตงจริงๆ 

เยือนอ่างทอง น้องอิ่มท้อง พี่อิ่มใจ