ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณเฮียกับซ้อและน้าๆที่QCด้วยครับ  (อ่าน 24908 ครั้ง)

nokair

• ซี5
จะอิจฉาทำไมเด๋วอาทิตย์หน้าพงษ์ก็ใส่ XS แล้ว (ช่วงนี้พงษ์โดนของ) 555

ปล. เด๋วให้พงษ์ ตั้งกระทู้ "กว่าจะถึงวันนี้ของ พงษ์"  ;D

อ่านไปอ่านมากระทู้นี้เล่นของแรงๆ ทั้งน้านเลย ออกไปเล่นกระทู้อื่นดีกว่า เดี๋ยวเข้าตัว :( :( :(

Jeng

• ซี5
ยินดีด้วยครับ น้า Veepong ในที่สุดก็ได้เครื่องเสียงที่ถูกใจ...กลับไปไทยรอยน้าต้องฟังคันนี้ให้ได้..ต้องบอกว่าเป็นคันที่น่าฟังมากๆ  :) :)

ปล. น้าตงสร้างสรรค์  งานดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน  :-\ :-\
Simply the best @ QC

veepong

• ซี5
    เปนไงคับน้าveepong หลังจากใส่ม่วงXS  ดีเหมือนที่เราได้คุยกันมั้ยเอ่ย :) แอบอิจฉาจุดๆเยยคับ :-\
ดีแล้วยังดีได้อีกจิงๆ555 :laugh: :laugh:

tong

• ซี5
ดีแล้วยังดีได้อีกจิงๆ555 :laugh: :laugh:

หากอยากดีกว่านี้ผมช่วยได้นะ  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

คำพูดนี้น่ากลัวจริงๆ  :o :o

veepong

• ซี5
หากอยากดีกว่านี้ผมช่วยได้นะ  ;D

คำนี้ฟังแล้ววูบๆไงไม่รู้ ขอดีแค่นี้ก่อนดีกว่าจร้า :) :)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
จะอิจฉาทำไมเด๋วอาทิตย์หน้าพงษ์ก็ใส่ XS แล้ว (ช่วงนี้พงษ์โดนของ) 555

ปล. เด๋วให้พงษ์ ตั้งกระทู้ "กว่าจะถึงวันนี้ของ พงษ์"  ;D
เห็นด้วยไม่ค่อยได้เจอน้าพงษ์แต่พอเจอแล้วอััพไปไกลมากเลยเอาเย็นพรุ่งนี้ขอฟังนะครับน้า L: ส่วนผมยอมแพ้ครับ :(

tong

• ซี5
เห็นด้วยไม่ค่อยได้เจอน้าพงษ์แต่พอเจอแล้วอััพไปไกลมากเลยเอาเย็นพรุ่งนี้ขอฟังนะครับน้า L: ส่วนผมยอมแพ้ครับ :(

ดีๆมาทานวันเกิดน้าเอ๊ะกัน ไม่เจอพี่นานเลย

• ซี5
ดีๆมาทานวันเกิดน้าเอ๊ะกัน ไม่เจอพี่นานเลย
เย็นนี้พบกันครับน้าตง L:

Jeng

• ซี5
เย็นนี้พบกันครับน้าตง L:

ไม่ได้มานาน...เลยอาให้ยุถึงที่เลยใช่มั๊ยครับ :o :o
Simply the best @ QC

• ซี5
ไม่ได้มานาน...เลยอาให้ยุถึงที่เลยใช่มั๊ยครับ :o :o
น้าตงคงยุผมไม่ขึ้นครับน้าเจ๋ง :-\

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
ยินดีด้วยกะน้า Veepong น่ะฮร๊า....มีโอกาสขอลองฟังม่างน่ะฮร๊า

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ยินดีด้วยกะน้า Veepong น่ะฮร๊า....มีโอกาสขอลองฟังม่างน่ะฮร๊า

ต้องฟังเลยแนว เพลง ก๊อกเลย ฟังเสร็จ ก็ ขอราคา brax 3 ทางได้เลย 555

New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

veepong

• ซี5
ได้เลยคร้าบ อยากฟัง super voceเหมือนกัน  :)

Super Pong

• ซี5

ยินดีด้วยคับมันดีได้อีกจิงๆ  นี่ถ้าได้สายไฟดีๆเข้าโปร เสียงจะนิ่งขึ้นอีกนะคับ  :-\