ผู้เขียน หัวข้อ: ปัยจองพรุ่งนี้ทันไม่ครับ  (อ่าน 3706 ครั้ง)

vigo-m

• ซี3
สนใจโปร  ESQL ครับ
และก้ออยากได้จานดามเทียมติดรถยนต์ด้วยครับ  คุณแม่ชอบดูทีวีครับ 

kimji

• Administrator
  • ซี5
Re: ปัยจองพรุ่งนี้ทันไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04/29/13 21:12:52 »
สนใจโปร  ESQL ครับ
และก้ออยากได้จานดามเทียมติดรถยนต์ด้วยครับ  คุณแม่ชอบดูทีวีครับ 

ยังทันค่ะ ถึง 30-4-56 ค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ :-X
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

vigo-m

• ซี3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04/29/13 21:20:56 »
ขอบคุณครับ

vigo-m

• ซี3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05/01/13 18:28:38 »
ไปจองมาแล้วครับ
    ชุดโปรโมชั่น  esql  ต้องขอบคุณเฮียนพก่อนครับ  วันนั้นผมเข้าไปมืดมากกว่าจะถึงร้านก้อสามทุ่มแล้ว  ระหว่างทางก้อโทรหาเฮียครับ  เฮียบอกว่าเข้ามาได้เลยครับ  ผมเกรงใจมากและกลัวไม่ทันด้วยครับ  เฮียบอกเขามาได้เลยครับผม L:
พอไปถึงก้อเจอรถน้า ๆ จอดอยู่เต็มเลยครับ สงสัยมีปาตี้  เปิดเข้าไปเจอน้า ๆ ทานข้าวกันอยู่ (ผมกำลังหิวเลย)   แล้วผมก้อได้การต้อนรับจาก  พี่เล็ก  ก้อคุยกันอยู่สักพักจนพี่เล็กขอชื่อ พี่เล็กก้อนึกออกครับว่าเป็นน้องที่โทรมาเมื่อตอนบายนี่น่า  จากนั้นผมก้อโดนพี่เล็กยุ :-\   เอ้ยแนะนำเรื่องอุปกรณ์ที่เหมาะสมให้ :-X 

ผมได้รับการต้อนรับจากเฮียนพ  และที่สำคัญคือพี่เล็กที่ให้คำแนะนำด้วยความยิ้มแย้มถึงแม้ว่าเวลามันจะดึกมากแล้ว  แถมยังเป็นห่วงว่าผมจะถึงบ้านกี่โมงรีบไล่ผมกลับบ้านเลยครับ 555 

ฝากถึงพี่เล็ก  เรื่องฟิลม์ด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

zeed2000

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05/01/13 20:43:42 »
ขอโทษที่ไม่ได้ชวนทานข้าวด้วยกัน

รอบหน้าเรียนเชิญเลยครับ
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05/02/13 10:09:14 »
รบกวน จขกท ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ. พอดีข้อมูลมีไม่ครบ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม