ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอสอบถามเกี่ยวกับ setup และเสียง Honda Freed  (อ่าน 16789 ครั้ง)

tong

• ซี5

ยังหลงทางอยู่เลยครับน้าตง ตอนแรกจะถอดทิ้งตั้งแต่วันแรกครับ ท่านกูรูบอกว่า ใจเย็นๆ ติดโปรเขาจูนนานนนนนนนนมากกก คิดว่าอีกไม่นานคงเข้าไปจูนอีกรอบครับ ตอนนี้ทุกอย่างมาดีครับ ตอนนี้ขอปรับเมม ที่เฮียจูนก่อนครับจะได้หาตัวเองเจอว่า อะไรลงตัวที่สุด อยากได้แบบดนตรีหนักแน่น ครับ

ฟังไปซักระยะแล้วเข้ามาเก็บครับ โดยบอกเฮียว่าของเดิมอะไรขาด อะไรเกิน ดีที่สุดตอนเฮียจูนก็ขึ้นกับแกเลย