ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอสอบถามเกี่ยวกับ setup และเสียง Honda Freed  (อ่าน 16975 ครั้ง)

boyiimen

• ซี4
พลาดสิ่งดีๆ ในชีวิตไปแล้วอะ  ถ้าหนีผม    ;D

งั้นเพื่อนๆ ไม่เรียกตงชิบ่า หรอก  555

จริงครับบบบบบ คอนเฟิร์ม พลาดเจอน้่้าตงเหมือนไม่ได้มา QC นะครับ  :) :) :)

แต่จริงๆน้าตงไม่น่ากลัวเท่า น้า... ครับ  :laugh: :laugh:

kamol

• ซี5
ใครครับน้าบอย  ช่วยระบุตัว เดี๋ยวผมไปจัดการให้   ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
ระบุไปเลย ท่านอาจารย์โห้ 

ปล. ผมแค่ให้ข้อมูลว่าใส่แล้วดียังไง ระบบน้าควรทำอะไรก่อนหลัง ด้วยความจริงใจ  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ระบุไปเลย ท่านอาจารย์โห้ 

ปล. ผมแค่ให้ข้อมูลว่าใส่แล้วดียังไง ระบบน้าควรทำอะไรก่อนหลัง ด้วยความจริงใจ  ;D

ตงชิบ้า นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต (เรื่องกระเป๋าตังไม่เกี่ยว)  :) :)

nongthep

• ซี1
  • *

nongthep

• ซี1
  • *
วันนี้เข้าไปเก็บเกี่ยวความรู้มาเพียบขอบคุณเฮียมากครับ กระจ่างเรยตอนนี้สั่งแบต 40แอมป์รอส่งมาวันเสาร์ครับเบื้องต้น  :)

tong

• ซี5
วันนี้เข้าไปเก็บเกี่ยวความรู้มาเพียบขอบคุณเฮียมากครับ กระจ่างเรยตอนนี้สั่งแบต 40แอมป์รอส่งมาวันเสาร์ครับเบื้องต้น  :)

อย่างลืมเปลี่ยนขั่วแบตและลงสายกราวน์จากแบตลงตัวถังเพิ่มด้วยนะครับ (ใช้สาย Classic ยิ่งใหญ่ยิ่งดี)

nongthep

• ซี1
  • *
รับทราบพร้อมปฏิบัติครับ

boyiimen

• ซี4
ใครครับน้าบอย  ช่วยระบุตัว เดี๋ยวผมไปจัดการให้   ;D ;D

บอกแล้วจะมีมาเฟียหลังไมค์ มาตามยิงผมหรือเปล่าครับ น้าkamol  :laugh: :laugh:

tong

• ซี5
ไอ้มาเฟียหลังไมค์ อะโดนยิงบ่อย 555

boyiimen

• ซี4
ไอ้มาเฟียหลังไมค์ อะโดนยิงบ่อย 555

ยิ่งๆหลังๆรู้สึกว่า โดนหลายรอบ ขนาดไม่ปรากฏตัวก็โดน  :laugh: มาเฟียท่านนนี้แนะนำผมดีนะครับ ให้ผมมาทางถูก เสมอๆ  :)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ยิ่งๆหลังๆรู้สึกว่า โดนหลายรอบ ขนาดไม่ปรากฏตัวก็โดน  :laugh: มาเฟียท่านนนี้แนะนำผมดีนะครับ ให้ผมมาทางถูก เสมอๆ  :)

:laugh: :laugh:

ที่นี่น่ากลัวจริงๆ

tong

• ซี5
ยิ่งๆหลังๆรู้สึกว่า โดนหลายรอบ ขนาดไม่ปรากฏตัวก็โดน  :laugh: มาเฟียท่านนนี้แนะนำผมดีนะครับ ให้ผมมาทางถูก เสมอๆ  :)

แปลว่าน้าโชคดีนะ  เพราะเจ้าตัวมันยังหลงทางอยู่เลย 555

ปล รถเป็นไงบ้างครับ  เอามาฟังหน่อยสิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/01/13 11:42:23 โดย tong »

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
แปลว่าน้าโชคดีนะ  เพราะเจ้าตัวมันยังหลงทางอยู่เลย 555

ปล รถเป็นไงบ้างครับ  เอามาฟังหน่อยสิ

:undecided:
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

boyiimen

• ซี4

ยังหลงทางอยู่เลยครับน้าตง ตอนแรกจะถอดทิ้งตั้งแต่วันแรกครับ ท่านกูรูบอกว่า ใจเย็นๆ ติดโปรเขาจูนนานนนนนนนนมากกก คิดว่าอีกไม่นานคงเข้าไปจูนอีกรอบครับ ตอนนี้ทุกอย่างมาดีครับ ตอนนี้ขอปรับเมม ที่เฮียจูนก่อนครับจะได้หาตัวเองเจอว่า อะไรลงตัวที่สุด อยากได้แบบดนตรีหนักแน่น ครับ