ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูล set multimedia set 1 ค่ะ  (อ่าน 5085 ครั้ง)

beer_t_l

• ซี1
  • *
จะขอสอบถามข้อมูลของโปรโมชั่น Multimedia set 1 ค่ะ ว่าฟังก์ชั่นของเครื่องเล่นมีอะไรบ้าง (เล่น dvd,cd, mp3, bluetooth, gps)
สนใจติดตั้งของ new city รุ่น v ค่ะ ถ้าติดแล้วยังสามารถใช้ปุ่มตรงพวงมาลัยได้เหมือนเดิมมั้ย รวมถึงสาย aux เดิมด้วยค่ะ
ส่วนกล้องมองหลังเวลาติดจะต้องเจาะตัวรถมั้ยคะ ขอรายละเอียดหน่อยนะคะ
รบกวยด้วยค่ะ พอดียังไม่เคยติดตั้งเครื่องเสียงมาก่อนเลยค่ะ มือใหม่มากค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า

Photo by QC caraudio

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามข้อมูล set multimedia set 1 ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01/31/13 12:21:31 »
จะขอสอบถามข้อมูลของโปรโมชั่น Multimedia set 1 ค่ะ ว่าฟังก์ชั่นของเครื่องเล่นมีอะไรบ้าง (เล่น dvd,cd, mp3, bluetooth, gps)
ตอบ
ฟังก์ชั่นของเครื่องเล่นมี DVD , CD , MP3 , USB , รองรับ iPod/iPhone อ่านไทยได้
สนใจติดตั้งของ new city รุ่น v ค่ะ ถ้าติดแล้วยังสามารถใช้ปุ่มตรงพวงมาลัยได้เหมือนเดิมมั้ย รวมถึงสาย aux เดิมด้วยค่ะ
ตอบ
ปุ่มคอนโทรลพวงมาลัย สามารถใช้งานได้ โดยทำการติดตั้ง Interface เพิ่มเติม แต่สาย AUX ที่ติดมากับตัวรถไม่สามารถใช้งานได้แล้ว
ส่วนกล้องมองหลังเวลาติดจะต้องเจาะตัวรถมั้ยคะ ขอรายละเอียดหน่อยนะคะ
ตอบ
กล้องมองหลังมีการเจาะเพื่อทำการติดตั้ง
รบกวยด้วยค่ะ พอดียังไม่เคยติดตั้งเครื่องเสียงมาก่อนเลยค่ะ มือใหม่มากค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
ตอบ
ยินดีให้คำปรึกษาและตอบทุกคำถามครับ

ตอบ
ฟังก์ชั่นของเครื่องเล่นมี DVD , CD , MP3 , USB , รองรับ iPod/iPhone อ่านไทยได้
ตอบ
ปุ่มคอนโทรลพวงมาลัย สามารถใช้งานได้ โดยทำการติดตั้ง Interface เพิ่มเติม แต่สาย AUX ที่ติดมากับตัวรถไม่สามารถใช้งานได้แล้ว
ตอบ
กล้องมองหลังมีการเจาะเพื่อทำการติดตั้ง
ตอบ
ยินดีให้คำปรึกษาและตอบทุกคำถามครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/31/13 15:54:45 โดย qualityteam »

beer_t_l

• ซี1
  • *
Re: สอบถามข้อมูล set multimedia set 1 ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01/31/13 14:51:08 »
ขอบคุณค่า

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01/31/13 16:05:12 »
มีอะไรสงสัย ถามได้ตลอดครับ

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01/31/13 16:21:41 »

อยากได้เสียงดีๆ ถามน้าตงได้เลยคับ รับรองเสียงดีแน่ กล้ารับประกัน  :-\

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01/31/13 16:41:47 »

อยากได้เสียงดีๆ ถามน้าตงได้เลยคับ รับรองเสียงดีแน่ กล้ารับประกัน  :-\
เมื่อคืนนอนฝัน ว่าพี่นกมาอัพระบบ  ;D

Jeng

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02/01/13 00:36:25 »

เมื่อคืนนอนฝัน ว่าพี่นกมาอัพระบบ  ;D

ตามเข้าไป(ยุ)แนะนำสิ่งดีๆ ถึงในฝัน...น้านกคงต้องมาอัพเพื่อแก้เคล็ดแล้ว ;D
Simply the best @ QC

zeed2000

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02/01/13 02:28:20 »

โคตรน่ากลัวอ่ะ  >:( ขนาดฝันยังตามไปหลอกหลอนชาวบ้าน
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02/01/13 11:43:44 »

โคตรน่ากลัวอ่ะ  >:( ขนาดฝันยังตามไปหลอกหลอนชาวบ้าน

พี่ชินชาแล้วละเตริกส์ คนนี้ต้องยกให้เค้าเลยเรื่องยุยง ส่งเสริม การ up ระบบ

แต่ UP ตามที่น้าตงแนะนำที่ไร เสียงมันก็ดีขึ้นไปเรื่อยๆ นะคร๊าบบบบบบบ  :-[

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02/04/13 15:13:27 »
ยินดีต้อนรับครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.