ผู้เขียน หัวข้อ: ลำโพง Vifa รุ่นใหม่  (อ่าน 22828 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: ลำโพง Vifa รุ่นใหม่
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01/11/10 14:16:27 »
ลำโพง Vifa ตัวใหม่นี้ ในสนนราคาระดับ 1000 บวกลบนิดหน่อย รวมค่าติดตั้ง เนี่ย ฟังเพลงร้องก็ไพเราะ ปลายแหลมนับว่าดี ไม่จัดจ้าน ใช้ฟังเพลงแนวสบายๆ ได้ดี  pop ทั่วๆไปก็โอเค แต่สำหรับคนที่ชอบ mid bass ตึ้บๆ หน่อย หรือพวกฟัง Rock คงเสียเปรียบลำโพงตัวอื่นๆ

น้ากลมตก 0 ไป 1 ตัวอ่ะ    ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ