ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปติดตั้งมาแล้วครับ อิอิอิ  (อ่าน 4616 ครั้ง)

Cool

• ซี4
 ;D ไปแบบไม่รู้ว่าผมเป็นใคร มาจากไหน อิอิอิ Decar 700bt + digital research as650
 :-\ นิดนึงตรงที่ ราคา digital research as650 บอกผมว่าลดพิเศษ แต่เท่าที่ดู ราคา เท่าที่อื่นแบบไม่ลดเลย  ;D  อิอิอิ
แต่ประทับใจครับ เจ้ ซื้อหมูย่างมาให้กินด้วย แต่ไม่ได้กิน พอดีเป็นคนขี้เกรงใจ + ขี้อาย เลยไม่ได้ทาน ต้องขอบคุณเจ้ กับ เฮียมากๆครับ
ไปแต่เช้า ติดเสร็จเย็นเลย เหอๆ  :P
เจอท่านหนึงในบอร์ดด้วย แต่ไม่รู้ชื่ออะไร ลืมถามชื่อด้วย แย่จริง พอดีเป็นคนคุยไม่ค่อยเก่ง  :-X

ปล, ผมลืมหนังสือการ์ตูนไว้ที่ร้านคร๊าบบบบ  :'(

โจโจ้

• ซี5
Re: วันนี้ไปติดตั้งมาแล้วครับ อิอิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12/10/09 22:32:55 »
ยินดีด้วยนะครับ ที่ไปติดตั้งมาแล้ว

เรื่องราคาเป็นเรื่องที่ถกเถียงกัน ไม่ค่อยจบครับ
สำหรับเพื่อนสมาชิกใหม่ๆ แรกๆ ผมก็สงสัย แต่ก็ถึงบางอ้อ  :o

เนื่องจากราคานี้ รวมสายสัญญาณต่างๆ รวมค่าติดตั้งเข้าไปอีกด้วย
แถมบริการหลังการขาย เช่น การ Fine Tuning
ไม่เชื่อคุณ Cool อาจจะฟังชุดนี้ แล้วอาจจะไม่ชอบเสียงบางอย่างเล็กๆ น้อยๆ
แล้ว อีกสักวันสองวัน ลองกลับไปให้ทางร้าน Tuning อีกสักครั้ง
เชื่อเลยครับว่า ฟรี ไม่คิดเงิน และคิดว่า Tuning ฟรี ตลอดอายุการใช้งานแน่นอน ครับ
แต่คงต้องนัดเวลากันให้ชัดเจนหน่อยนะครับ เพราะเฮียแกงานเยอะจริงๆ

นี่คือสิ่งที่ลูกค้าธรรมดาๆ อย่างผม ประทับใจตลอดมา ตั้งแต่เริ่มติดตั้ง จนถึงวันนี้ครับ  ;D

Cool

• ซี4
Re: วันนี้ไปติดตั้งมาแล้วครับ อิอิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12/10/09 23:04:21 »
 ;D มาเล่าความประทับใจน่ะครับ

ว่าแต่ผมรู้สึกว่า เสียงทุัมยังไม่ค่อยออกเท่าไหร่ สงสัยยังปรับไม่ดี

ว่าแต่ ตัวนี้ต้อง เบิร์น กี่ ชม ครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12/10/09 23:54:59 »
เรื่องราคาลำโพงเชื่อว่าที่สอบถามมาคาดว่ายังไม่มีค่าสายลำโพงและสเปเซอร์รองลำโพงนะครับ
เพราะของคุณ Cool นั้นมีสายลำโพงของ Eton และ สเปเซอร์แล้ว กลัวว่าข้อมูลจะคลาดเคลื่อนครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12/10/09 23:58:23 »
อ้อ นึกออกแล้ว city ใช่ไหมครับ  ได้คุยแป้บเดียวเอง ว่าง ๆ เข้ามาคุยที่ร้านกันอีกได้นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Admin

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12/11/09 07:35:12 »
จำได้ครับ เพราะผมแนะนำวิธีใช้งานให้เอง ชุดนี้ Front Decar DE-700BT และ ลำโพง Digital Research As-650
สายลำโพง Eton พร้อม สเปเซอร์ไม้ มีอะไรเพิ่มเติม เข้ามาได้นะครับ ;D

Cool

• ซี4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12/11/09 08:11:15 »
 ;D  คุณช้ายยยย นี่เอง ยินดีที่รู้จักเช่นกันครับ
ตอนนี้กำลังจะปรับหาวิธีเอาเบสออกมาเยอะๆ

ว่าแต่ เสา booter นี่เวลาใช้งาน ต้องมีไฟที่ Booter ใช่ไหมครับ ของผมไฟไม่ขึ้น อันนี้ผิดปรกติหรือเปล่าครับ  :-\