ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมอวยพรวันเกิด คุณเจี๋ยบ กันครับ  (อ่าน 15881 ครั้ง)

Keno

• ซี2
  • **
สุขสันต์วันเกิด นะครับคุณเจี๊ยบ ;D

kamol

• ซี5
สุขสันต์วันเกิด นะครับคุณเจี๊ยบ ;D

กานต์ วันนี้แวะมาป่าวครับ อยากให้มาด้วย  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

สอง

• ซี1
  • *
น้าเดี๋ยวฟังด้วยกันก็ได้ ผมเคยฟังผ่านๆ ยังไม่ค่อยโดน ชอบลูกทุ่งเดิมๆมากกว่า หรือไม่ก็เพลงฝรั่งเลย   ;)

ครบครีมมาตั้งนานเพิ่งรู้ว่าฟังลูกทุ่ง ;D

IamNU

• ซี5
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง แฟนไม่นอกใจและอยู่ในโอวาทนะครับ  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
น้าเดี๋ยวฟังด้วยกันก็ได้ ผมเคยฟังผ่านๆ ยังไม่ค่อยโดน ชอบลูกทุ่งเดิมๆมากกว่า หรือไม่ก็เพลงฝรั่งเลย   ;)

ครบครีมมาตั้งนานเพิ่งรู้ว่าฟังลูกทุ่ง ;D

ก็ไม่ค่อยได้ฟังหรอก แต่ฟังได้  ถ้าให้เลือก ระหว่าง ลูกทุ่งไฮไฟ กับ เดิมๆ ก็จะเลือกเดิมๆ น่ะ เอา Notebook มาด้วยดิ อยากฟังแผ่นอะไรจะได้ rip ไปฟังก่อนซื้อ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5

ก็ไม่ค่อยได้ฟังหรอก แต่ฟังได้  ถ้าให้เลือก ระหว่าง ลูกทุ่งไฮไฟ กับ เดิมๆ ก็จะเลือกเดิมๆ น่ะ เอา Notebook มาด้วยดิ อยากฟังแผ่นอะไรจะได้ rip ไปฟังก่อนซื้อ
น้ากมลสุดหล่อมีแผ่นไหนดีๆเพราะอยากแนะนำรบกวนripและส่งให้ผมด้วยสิครับ แถวนี้หาไม่มีเลย จะโหลดก็ช้ามากๆ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
น้านุครับ ขอที่อยู่น้านุ ทาง PM ด้วยครับ แล้วก็ ไม่รู้ว่าปกติฟังเพลงแนวไหน จะ rip ส่งไปให้ครับ

ยกตัวอย่าง นักร้อง วงดนตรี แนวเพลงที่ชอบให้หน่อยครับ แผ่นก็มีอยู่พอสมควร แต่ผมไม่ได้สะสมครับ ชอบอะไรก็ซื้อ หลากหลายแนว

Michael Bluble, Janet Siedel, Jheena Lodwick , Luther Vandross , George Benson, Aaron Neville
Eagles

Country หน่อยๆ : Don Williams, David Gates, Ann Murray,
เพลงจีน ถงลี่, ลิลลี่, 12 Female Voice

แผ่นทดสอบเสียง TAS 2003, 2005, 2007, 2008
อื่นๆ อีกมากมาย

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ขอให้มีน้องไวๆ แฟนคุณเจี๊ยบจะได้อยู่กับบ้านบ่อยๆ ไม่ติดหนึบร้านเครื่องเสียงมากนะครับ ฮี่ๆๆๆๆ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

BomB

• ซี3
HBD นะครับ คุณ เจี๊ยบ ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับ

win144

• ซี5
HBD K. Jeab krab.. Happy Life Happy Family Happy Health.. Happy Money krab ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
เจี๊ยบฝากขอบคุณทุกคำอวยพรครับ   และผมขอขอบคุณทุกๆคนด้วยเช่นกัน

เมื่อวานปาร์ตี้ที่ร้านอบอุ่น และสนุกมากๆ  ขอบคุณ ซ้อกลาง และเฮียนพด้วยนะครับสำหรับสถานที่และอาหารมากมาย
ขอบคุณอ.นพพร รวมถึงเพื่อนๆทุกคนที่มาร่วม  และของติดไม้ติดมือมาร่วมปาร์ตี้กันมาเพียบ  ทั้งเครื่องดื่มชั้นดี อาหารต่างๆ Live Music Mini Concert โซโลกีต้าร์ โดยนายโจโจ้ (ตอนเปิดตัวศิลปินมีหมอกน้ำแข็งแห้งช่วยเสริมบรรยากาศ by ซ้อกลาง)

วันนี้วันคริสมาส ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขมากๆนะครับ ท่านใดคิด D2 ได้ D2 คิด Denon ได้ Denon คิด Signature ได้ Signature คิด PSI ได้ PSI

คิดเงินทอง คิดถึงความสุข ขอให้สมปรารถนาครับ  :D :D

Bangpain

• ซี5
ขออวยพรยย้อนหลังหน่อยนะครับ  :D

ขอให้ คุณเจี๊ยบ มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังหวัง ร่ำรวยเงินทอง สุขสันต์วันเกิดครับ  ;D

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง แฟนไม่นอกใจและอยู่ในโอวาทนะครับ  ;D ;D ;D
เห็นเมื่อวานคุณเจี๋ยบบอกว่าโดนใจที่สุด โดยเฉพาะคำว่าอยู่ในโอวาท คุณ กมลรู้แล้วนะครับว่าคุณเจี๋ยบอยากได้อะไร ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม