ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์สุขสันต์  (อ่าน 33402 ครั้ง)

Bangpain

• ซี5
Re: อาทิตย์สุขสันต์
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03/08/10 10:03:28 »

ยินดีกับน้าตงครับผม บางครั้งระบบซับซ้อนที่ดูเหมือนมันน่าจะดี อาจจะไม่ดีก้อได้ครับ เอาระบบง่ายๆ ไม่ต้องผ่านอะไรมาก บางทีอาจจะชอบเสียงของมันก้อได้นะครับ...

ผมว่าเปลี่ยนฟร้อนอีกหน่อยละแจ่มเลย    :o :o ขาย Bit One ทิ้งหา P99 มาลงแทน.แจ่มมมมมมโล่ดๆๆ

ฟร้อน ไม่เปลี่ยนครับ แต่จาเพิ่ม  ;D

เพิ่มลำโพงดีๆซักคู่ ผมมีนำเสนอ อิอิ ;D
เอาอีกแล้ว น้าเนส ของดีมีเยาะจังเลยนะครับ 555  ;D

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03/08/10 10:10:10 »

ยินดีกับน้าตงครับผม บางครั้งระบบซับซ้อนที่ดูเหมือนมันน่าจะดี อาจจะไม่ดีก้อได้ครับ เอาระบบง่ายๆ ไม่ต้องผ่านอะไรมาก บางทีอาจจะชอบเสียงของมันก้อได้นะครับ...

ผมว่าเปลี่ยนฟร้อนอีกหน่อยละแจ่มเลย    :o :o ขาย Bit One ทิ้งหา P99 มาลงแทน.แจ่มมมมมมโล่ดๆๆ

ฟร้อน ไม่เปลี่ยนครับ แต่จาเพิ่ม  ;D

เพิ่มลำโพงดีๆซักคู่ ผมมีนำเสนอ อิอิ ;D

ไรอะ หอย  เหรอ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 03/08/10 10:33:15 »
ฟังเพลงแบบน้าต้ง ต้อง RA Reference 3 ways ครับ  ;D ยินดีด้วยครับน้าตง  รู้งี้มาทำ QC ตั้งนานแล้วเนอะ  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 03/08/10 10:34:07 »
ฟังเพลงแบบน้าต้ง ต้อง RA Reference 3 ways ครับ  ;D ยินดีด้วยครับน้าตง  รู้งี้มาทำ QC ตั้งนานแล้วเนอะ  :)

RA3 ทาง..ฟังดีจริง ๆ   :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 03/08/10 10:37:15 »
ลุงๆๆๆ
ส่วนเจ้า Bit One ร้านดัง ตัวเก่านะ ถ้าเคลมได้ของใหม่มา  ขายแม่มมม เลย ...............

แล้ว มาซื้อ Bid One ร้านดี มีคุณภาพ พร้อมประกันใจเกิน 100 ดีกว่าน้าตง ................. เชื่อลุงเตอะ 
มันต่างกันยังไงอะ

มันต่างกันที่ความรู้สึกไงน้านุ .......... 

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 03/08/10 10:42:38 »

ใช่เลย QC เท่านั้น

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 03/08/10 10:50:34 »
นั่งลุ้น นั่งรอ วันน้าตง มีความสุขอย่างงี้ มาตั้งนาน .............. จำได้ว่าครั้งแรกๆ ที่เราเจอกัน ปลายปีที่แล้ว ....................

ทั้งลุ้น..... ทั้งขู่ ...... ทั้งแซว ...... ชวนน้าตงมาอยู่แก็งค์เดียวกันเหอะ ........... ยินดีอีกครั้งกับ ความสำเร็จครับ  :D :D :D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03/08/10 11:00:00 »
นั่งลุ้น นั่งรอ วันน้าตง มีความสุขอย่างงี้ มาตั้งนาน .............. จำได้ว่าครั้งแรกๆ ที่เราเจอกัน ปลายปีที่แล้ว ....................

ทั้งลุ้น..... ทั้งขู่ ...... ทั้งแซว ...... ชวนน้าตงมาอยู่แก็งค์เดียวกันเหอะ ........... ยินดีอีกครั้งกับ ความสำเร็จครับ  :D :D :D

แก็งค์เดียวกันแก็งค์ไหนอ่ะครับลุง.. ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03/08/10 11:03:43 »
แก๊งค์ชรา ???????????????????

อ่ะ ล้อเล่นนะลุง อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03/08/10 11:21:20 »

ว่าตัวเองก็เป็นนะ น้าช้าย  ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03/08/10 11:46:40 »

ยินดีต้อนรับเข้าแนว 2 channel ครับ ;) ;)

อย่าครับ อย่าเพิ่งปักใจเชื่อ ว่า แค่ 2 Channel .......... วันหลังเจอกัน เดี่ยว AB Test ให้ดูครับ ว่าเปิด Sub Fill บางๆ นี่ ........ มันดียังไง  ;) ;) ;)

ปล. SRx นี่เอา ID อยู่สบายครับ แถม สายสัญญาณ Monster ก็ มีอยู่แล้ว สบายมากครับ  ;D ;D ;D

จัดไปเลยครับลุง หมอแท็ตบ่นๆ อยู่ครับว่า ไม่ติด sub มันไม่ได้บรรยากาศ........ ;D
ไม่นะ ผมไม่เคยบ่นครับว่าจะติด sub แต่เรื่องไม่ได้บรรยากาศนี่เห็นด้วยครับ บรรยากาศมันน้อยไปนิดครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03/08/10 11:48:09 »

ไม่นะ ผมไม่เคยบ่นครับว่าจะติด sub แต่เรื่องไม่ได้บรรยากาศนี่เห็นด้วยครับ บรรยากาศมันน้อยไปนิดครับ

งั้นต้องไป  สามทางหอย รับประกันบรรยากาศมาแน่นอนนนนนนนนนนนน  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03/08/10 11:50:02 »

ว่าตัวเองก็เป็นนะ น้าช้าย  ;D ;D

เห็นด้วยครับ  :o :o

น้ากลม น้ามิน น้าดนัยเป็นแก็งค์วัยรุ่น  อันนี้ดูจากแนวเพลงที่ฟังนะ อิอิ  ;D ;D
Mosconi เท่านั้น

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03/08/10 12:01:54 »
ไม่รู้จักกัน ...  >:(
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 03/08/10 12:25:07 »

งั้นต้องไป  สามทางหอย รับประกันบรรยากาศมาแน่นอนนนนนนนนนนนน  ;D
อ๊าก....ตายดีกว่า  :o :o :o :o
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก