ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587126 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
555 แหม่ ลุงอ่ะ เร่งจิง เพิ่งเบิร์นครบ  ขอเวลาผมชื่นชมบ้างสิครับ

จะให้เปลี่ยนท่าเดียวเลย อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
555 แหม่ ลุงอ่ะ เร่งจิง เพิ่งเบิร์นครบ  ขอเวลาผมชื่นชมบ้างสิครับ

จะให้เปลี่ยนท่าเดียวเลย อิอิ  ;D

หรือหมอ อยากเปลี่ยน สองท่าครับ จะได้ บอกเฮียเอา LE 3 Way มาเบิร์นให้ด้วยครับ  ;)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
หลับฝันหวานเพราะได้ฟัง genesis หรอครับ  ;D ;D

เมื่อวานนี้ปิดการขายแอมป์ Genesis กับแอมป์ ARC SE ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  ;D
จริงปล่าวครับ update ให้ผมรู้ด้วยครับ น้าลีลา genesis น้ากมล SE ใช่มั้ยครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
หลับฝันหวานเพราะได้ฟัง genesis หรอครับ  ;D ;D

เมื่อวานนี้ปิดการขายแอมป์ Genesis กับแอมป์ ARC SE ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  ;D
จริงปล่าวครับ update ให้ผมรู้ด้วยครับ น้าลีลา genesis น้ากมล SE ใช่มั้ยครับ

ตามนั้นครับหมอ tat ทั้งสองน้าโดนแน่ๆ ;D
รถผม เพราะแล้ว

anuwatku55

• ซี5
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รอฟังของดีอีกแล้ว ครับ

น่านสิครับ รอฟัง seas น้าวัตกับ xxk อยู่ครับ อิอิ  ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

น่านสิครับ รอฟัง seas น้าวัตกับ xxk อยู่ครับ อิอิ  ;D
แล้วน้าเมื่อไหร่จะ up ตามลายเซ็นต์ครับ ผมหาเพื่อนอยู่ครับ ;D ;D ;D ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

แล้วน้าเมื่อไหร่จะ up ตามลายเซ็นต์ครับ ผมหาเพื่อนอยู่ครับ ;D ;D ;D ;D

เง้อ ตอนนี้ยังเด็กๆ คลานเตาะแต่ะอยู่เลยครับ กว่าจะได้เป็น mosconi อีกนานอยู่ครับ  ;D

anuwatku55

• ซี5
รอให้ น้ามินนี่ เปลี่ยนก่อนดีกว่า ครับ  โปรแกรมผม คงอีกสักพักนึงครับ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รอให้ น้ามินนี่ เปลี่ยนก่อนดีกว่า ครับ  โปรแกรมผม คงอีกสักพักนึงครับ

ช่วงนี้น้าวัตจ้องห้องซื้อขาย กระทู้ล่อเป้าไว้ให้ดีนะครับ เดี๋ยวจะมี xxk เหลือประกัน สภาพดีๆ จาก pajero ดำหลุดมาแน่ๆ ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ของผมยังอีกหลายเดือน  แค่คิด ๆ ไว้ วางแผนไว้น่ะ  
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง

เง้อ ตอนนี้ยังเด็กๆ คลานเตาะแต่ะอยู่เลยครับ กว่าจะได้เป็น mosconi อีกนานอยู่ครับ  ;D

mosconi + RA อ่ะเหรอครับน้ามิน
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
มาเปิดร้านตอนสายๆ แทนลุงครับ ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
หมอซ้ายยยยย น้าลีลา หายไป ................... สงสัย กำลังถอดเบาะ เพื่อลง Genesis  ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
หมอซ้ายยยยย น้าลีลา หายไป ................... สงสัย กำลังถอดเบาะ เพื่อลง Genesis  ;D ;D ;D

อ่าว น้าลีลา เพิ่งเทศนาโวหารเกี่ยวกับ อริยสัจ 4 ไป ไหงมาเปลี่ยน Genesis แล้วหล่ะ  ;D