ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589686 ครั้ง)

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
ม่ายไหวอ่ะ...... น้องหมันคอ เขาเล่นมาก่อน ประสบการณ์เพียบโชกโชนกว่าผมเยอะ ต้องขอคำแนะนำจากน้องเขาอีกมาก  :o :o

** ซุบซิบๆๆ ** แต่ทางฝ่ายข่าวกรองรายงานมาว่าระบบของหมอเชิงดอยนั้นเทียบเคียงกับหมอรุ่นน้อง (ซึ่งเค้าอ้างว่าเล่นมาก่อน) แล้วนะครับ... ขนาดพึ่งเล่นมาประมาณ 2 เดือน

หมอเชิงดอย vs หมอแท็ต
Speaker: Vienna Acoustics Hyden (soon) vs Totem Rainmaker
INT Amp: Primaluna Prologue I vs Unison Unico
CD: Rega Apollo (ordered) vs Rega Apollo
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
สอยมาเรียบร้อยครับ monitor 2502 เป็นสาย AC ที่เหมาะกับ apollo จริงๆครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
นั่น...... น้องหมอไวที่สุด  :o :o :o

น้องโอ๋ก็ใช่ย่อย  :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สอยมาเรียบร้อยครับ monitor 2502 เป็นสาย AC ที่เหมาะกับ apollo จริงๆครับ

อ่าวหมอเชิงดอยอย่าน้อยหน้าครับ จัดไปตามนั้น
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5
พวกน้าๆ คุยไรกันผมไม่รู้เรื่องเลย ถ้าจาต้องเล่นเครื่องบ้านด้วยแล้วมั้งจาได้รู้เรื่อง  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
จัดไปหมอซ้ายยยย อย่างให้น้อยหน้าใคร  ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
พวกน้าๆ คุยไรกันผมไม่รู้เรื่องเลย ถ้าจาต้องเล่นเครื่องบ้านด้วยแล้วมั้งจาได้รู้เรื่อง  ;D
อยากรู้เรื่องมั้ยครับเดี๋ยวผมจัดให้ อิอิ  ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อยากรู้เรื่องมั้ยครับเดี๋ยวผมจัดให้ อิอิ  ;D ;D ;D

เดี๋ยวนี้หมอแทตยุเก่งอะ อย่างงี้ต้องแต่งตั้งให้เป็น เลขายุการ คนที่สอง
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

เดี๋ยวนี้หมอแทตยุเก่งอะ อย่างงี้ต้องแต่งตั้งให้เป็น เลขายุการ คนที่สอง
ไม่ได้ครับต้องเอาคืน ผมโดนมาเยอะแล้ว เข้ามาไม่ทันไรเปลี่ยนไปกี่ชิ้นแล้วเนี่ย น่ากลัวจริงๆ :o :o :o

• ซี5
  • -*-
น่านดิ น้องหมอ น่ากัว พี่หมอเริ่มกลัวน้องแย้วววว  :o :o

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

ไม่ได้ครับต้องเอาคืน ผมโดนมาเยอะแล้ว เข้ามาไม่ทันไรเปลี่ยนไปกี่ชิ้นแล้วเนี่ย น่ากลัวจริงๆ :o :o :o

แหมๆ หลายชิ้นแต่ชิ้นไม่ใหญ่นะ..... ขอผลงานโบว์แดงเป็นชิ้นใหญ่ๆซักชิ้นสิหมอแทต  :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

แหมๆ หลายชิ้นแต่ชิ้นไม่ใหญ่นะ..... ขอผลงานโบว์แดงเป็นชิ้นใหญ่ๆซักชิ้นสิหมอแทต  :o :o
รอร้านใหม่เสร็จครับ อยากลองฟังลำโพงใหม่ๆที่เฮียพึ่งเอาเข้ามาด้วยครับ ก่อนจะตัดสินใจครับ แต่ไปแน่ๆครับ ;D ;D

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง

รอร้านใหม่เสร็จครับ อยากลองฟังลำโพงใหม่ๆที่เฮียพึ่งเอาเข้ามาด้วยครับ ก่อนจะตัดสินใจครับ แต่ไปแน่ๆครับ ;D ;D

มันต้องอย่างงี้เสะ...หมอแท็ต
Options: หอย 5/5, German Maestro ของลุง, หรือจะเป็น Scan Speak, หรือจะเป็น HiVi, หรือว่าจะเป็น Aczon Intouch I ก็ด้าาายยย  ;D ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

Nai Toon

• ซี5

ขอเตือนน้าตง ด้วยความหวังดี อย่าไปฟัง บ้านน้ากลม นะ           เดี๋ยว คั๊น คัน  ;D ;D
Mosconi เท่านั้น