ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587144 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
6 โมงแย้ววววว เปิดบ้านนนนนนนนน   ;D ;D ;D ;D

ซักผ้า แหง่ะ ๆ ๆ   ??? ??? ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หมอซักผ้าเองเลยหรือ แล้วทำไมไม่หาคนมาช่วยซักล่ะ ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
หมอตื่นเช้ามากๆ มาเปิดหน้าต่าง ก่อนไปบ้านน้ากลม ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
555 มีคนช่วยครับ ชื่อ LG อิอิ โยนให้เธอ เธอซักให้ แต่ต้องตากเอง อิอิ  ;D

ไปไวคร่อดดดดด  :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

qualityteam

• ซี5
ไปด้วยคนซิ ;D ;D  ล้อเล่นเดี๋ยวต้องรีบไปเอาต้นไม้แล้วจะรีบบึ่งไปร้าน
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

• ซี5
  • -*-
น้าโอ๋ เอา rega ป่าว จะได้ติดรถไปให้

ปอลอ น้ากลม ของเรท นิดนึง เด๋วตากผ้าก่อง  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/14/10 08:34:00 โดย น้าลีลา...โลเล...ยึกยัก »

qualityteam

• ซี5
ของเรท .................. คืออะไรอ่ะครับ ???     ;D ;D

tong

• ซี5

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

• ซี5
  • -*-
มาช่วยมินนี่เปิดบ้าน

วันนี้ปิ่นเกล้า รถโล่งคร่อด......เพราะราชดำเนินปิดตั้งกะหน้ากองสลาก ยันแยกพระรูป

ผมเลยสบาย อิอิ ไม่เคยขับข้ามปิ่นเกล้าวันจันทร์โล่งแบบนี้มาก่อน  :o :o :o :o :o

kamol

• ซี5
ตรงข้ามกับผมเลยหมอ  ขับมาทางสาทร จากราชพฤกษ์ มาสาทร รถติดชิบหาย วันนี้เลยมีบู๊ หลายฉาก
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Nai Toon

• ซี5
ตรงข้ามกับผมเลยหมอ  ขับมาทางสาทร จากราชพฤกษ์ มาสาทร รถติดชิบหาย วันนี้เลยมีบู๊ หลายฉาก

:o :o
Mosconi เท่านั้น

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

ขนาดขับธรรมดาน้ากลมก็บู้แล้วนะครับ เอิ๊กๆ ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
555 เมื่อวานอยู่บ้านน้ากลมกันหมด ........... ผมเองก็มัวแต่จูน มัวแต่จูน รถตัวเองอยู่ ............ สรุป บอร์ด ต๋อย ............  ;D