ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590048 ครั้ง)

kamol

• ซี5
กระทู้ update

ลุง กำลังพิจารณา สามทาง กำลังเลือก เห็นว่าจะ go inter นำเข้าเอง 555 คุยกับฝรั่งมากๆ สงสัย idea บรรเจิด

หมอช้าย กำลังพิจารณา  Morel Elate Limited สามทาง
น้ามินนี่ กำลังพิจารณา Morel Elate สามทาง

สำหรับหมอ ที่บอกว่ากลัวลำโพง 3 ทางจะเรียกเพื่อน คือเรียก น้องแอมป์ น้ำสาย มาเพิ่ม  อันนี้เป็นลีลา ในการสับขาหลอก ของหมด
เฮียนพ confirm มาหลายครั้งแล้วว่า Steg qmos 75.6 ขับสบายๆ แต่หมอ ก็ยัง สลับขา เลี้ยงลูก ไปซ้าย ไปขวา ตีลังกา ให้ท่านผู้ชม งง อยู่

ส่วนน้ามินนี่  กำลังสะสมทุนทรัพย์ เตรียมสอย ผมว่าน่าจะเป็น Morel Elate 3 ทางนี่ล่ะ ชักจะติดมีลีลา เหมือนหมอช้าย อิอิ

น้าตง ลีลาได้ไม่นาน กลายเป็น ป๋าตง จอมลุย  อิอิอิ ถูกใจผมจริงๆ

ส่วนน้องหมอแท๊ท น้องใหม่ จอมด่วน  เข้าร้านสี่ครั้ง up ระบบสี่ครั้ง ติดกัน ตอนนี้กำลังเลือกลำโพง และเกิดอาการ คัน สงสัยต้องเอา Stp แปะให้หายคัน  :-\
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kamol

• ซี5
เอ้า ได้เวลาทานข้าวกันแล้ว  พักๆ ๆๆๆ  กินข้าวให้อร่อยเน้ออออ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

ส่่วนน้องหมอแท๊ท น้องใหม่ จอมด่วน  เข้าร้านสี่ครั้ง up ระบบสี่ครั้ง ติดกัน ตอนนี้กำลังเลือกลำโพง และเกิดอาการ คัน สงสัยต้องเอา Stp แปะให้หายคัน  :-\

ทำไมน้ารู้ใจ กำลังสนใจ damp ประตูใหม่อยู่ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

ลุงขี้เมา

• ซี5
เคาะเอาเองนะ ผมไม่ว่างเคาะให้ ......... มะเงกยังระบบอยู่  :-\

tong

• ซี5

ส่่วนน้องหมอแท๊ท น้องใหม่ จอมด่วน  เข้าร้านสี่ครั้ง up ระบบสี่ครั้ง ติดกัน ตอนนี้กำลังเลือกลำโพง และเกิดอาการ คัน สงสัยต้องเอา Stp แปะให้หายคัน  :-\

ทำไมน้ารู้ใจ กำลังสนใจ damp ประตูใหม่อยู่ :-\

จัดไปครับหมอแท๊ค   ผมไปยืนเปิดๆ ปิดๆ ประตูรถน้ากมลอยู่หลายรอบได้ใจจิงๆ  :-[

kamol

• ซี5
ได้ใจไม่ได้ใจ น้าตง โดน แผ่น damp stp รุ่นสูงสุด  Bomb ไปเพียบเลย รับรองงานนี้ สงัด 5555

วันนี้รถน้าตงน่าจะเสร็จแล้วนะครับ เสียดายจังผมไม่ว่างเข้าไป  ไว้ขอฟังอีกทีนะน้าตง

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
มีแค่สองทาง ขอเป็นเพื่อนด้วยคนได้เปล่าครับ  :-[

ได้ครับน้า ผมจะได้ยุน้าวัตมาเล่นสามทาง ;D
รถผม เพราะแล้ว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เคาะเอาเองนะ ผมไม่ว่างเคาะให้ ......... มะเงกยังระบบอยู่  :-\

โทษฐานที่ลุงชอบซนครับ เลยโดนทำโทษให้เคาะรถ อะล้อเล่งคร้าบบบ :o

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

จัดไปครับหมอแท๊ค   ผมไปยืนเปิดๆ ปิดๆ ประตูรถน้ากมลอยู่หลายรอบได้ใจจิงๆ  :-[

น้า tong pink ยังจำฝังใจกับคำว่า bomb bomb เลยหาแนวร่วมแก๊ง stp :-\

kamol

• ซี5
เด็กๆ เวลา เราซน ครู อาจจะให้ เอามือ เคาะโต๊ะ 10 ทีไรเงี้ย

คล้ายๆกัน ลุงจอมซน ซนมากไป  ฟ้าลงโทษ ให้ต้องเคาะรถ จนมือหงิกเลย 5555

ลุงขี้เมา

• ซี5
555 เอาเข้าไป .......... สบายใจยังล่ะ  ;D ;D ;D

kamol

• ซี5
เห็นลุงลำบาก เราไม่สบายใจครับ วันนี้เลยส่ง เสี่ยตง ไปช่วยเคาะ เด๋วครั้งหน้าจอดรถเรียงกัน ผมเชื่อเลย จะมีอีกหลายคน มาไล่เคาะรถพวกเรา 5555

ลุงอย่าไปขัดเคลือบสีมาล่ะ  จะมีรอยเคาะรอบรถเลย

ลุงขี้เมา

• ซี5
เห็นลุงลำบาก เราไม่สบายใจครับ วันนี้เลยส่ง เสี่ยตง ไปช่วยเคาะ เด๋วครั้งหน้าจอดรถเรียงกัน ผมเชื่อเลย จะมีอีกหลายคน มาไล่เคาะรถพวกเรา 5555

ลุงอย่าไปขัดเคลือบสีมาล่ะ  จะมีรอยเคาะรอบรถเลย

ตอนนี้นะ เคาะให้เป็นรอย ยังยากเลย กลมปรี๊ด ........... ปาไปใกล้รถหุ้มเกาะทุกทีแล้ว

เมืื่อวานลองปิดเครื่องเสียงวิ่งดู ........... เจ๋งอะ วิ่งตาม มอไซด์ ห้าคันด้านหน้า ไม่ได้ยินเสียงเลย .......... เจ๋งจริง  :D :D :D

ปล.แถมท้ายแซงมอเตอร์ไซด์ รวดเดียว ยี่สิบกว่าคัน ก็ได้ยินเสียงเครื่องแค่คันเดียวเอง แถมได้ยินเบาๆ ด้วย
    งงเลย ต้องหันไปดูอีกที.......​เวร สิบล้อบรรทุก มอไซด์ป้ายแดง ไปส่ง ...... มิน่าได้ยินเสียงคันเดียว 555 ;D ;D ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ชงเองกินเอง...วุ้ย ลุงเรา เป็นเอามาก

จัดสามทางไปทันที อาการนี้หายปลิดทิ้ง ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
จะมีเงินอัพระบบหรือป่าว...ก็วันนี้แหล่ะ..

เดี๋ยวหลัง 4 โมงเย็น รู้กัน.. :)