ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590162 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
แค้ก ๆๆ   ๆ ๆ ๆๆ ๆ    ๆ ๆ  ๆ  แพร่เชื้อ  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
อะไรเนี่ยหมอ ป่วยยังไม่หลับไม่นอน แถมเอาเชื้อมาแพร่อีก  ไปนอนได้แล้ว สี่ทุ่มแล้ว เป็นหวัดพักผ่อนไม่พอเดี๋ยวไม่หาย 

รีบนอนด่วน !!!!!
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
น้าหมอ พักผ่อนเยอะๆๆๆ ๆๆ จะได้หายเร็วๆๆ ๆๆๆ
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แค้ก ๆๆ   ๆ ๆ ๆๆ ๆ    ๆ ๆ  ๆ  แพร่เชื้อ  :-\

จ๊ากกกกกก มาแพร่เชื้อ Morel เหรอครับหมอ ;D
รถผม เพราะแล้ว

tong

• ซี5

จ๊ากกกกกก มาแพร่เชื้อ Morel เหรอครับหมอ ;D

แค่นี้น้ามินนี่ ก็ติดเชื้อ morel งอมแงมแล้ว  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5

หมอๆ ผมติดหวัดแล้วอ่ะ งั้นอย่างงี้ หมอก็ใกล้หายแล้วดิ  :'(

kimji

• Administrator
  • ซี5

หมอๆ ผมติดหวัดแล้วอ่ะ งั้นอย่างงี้ หมอก็ใกล้หายแล้วดิ  :'(

อย่างงี้...สงสัยจะต้องมีปาร์ตี้  ฆ่าเชื้อหวัด กันหน่อย...เอ...หรือจะเป็นคาราโอเกะดีน้อ  ??? นักร้องรับเชฺิญ คุณเจี้ยบ...และน้องปุ๊กปิ้ก  ถ้าหมอยังไม่หายอีกงั้นต้องจัดทริปไปถือศีล8กันสัก3วัน :-\
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

อย่างงี้...สงสัยจะต้องมีปาร์ตี้  ฆ่าเชื้อหวัด กันหน่อย...เอ...หรือจะเป็นคาราโอเกะดีน้อ  ??? นักร้องรับเชฺิญ คุณเจี้ยบ...และน้องปุ๊กปิ้ก  ถ้าหมอยังไม่หายอีกงั้นต้องจัดทริปไปถือศีล8กันสัก3วัน :-\

อยากไปทั้งสองเลยครับซ้อ ทั้งร้องเกะและจัดทริปปฏิบัติธรรมครับ :-[

ลุงขี้เมา

• ซี5
มินนี่ จะไปร้องเกะ ในวัดเหรอ ......... พระท่านจะว่าเอานะ  :-\

• ซี5
  • -*-
สวัสดีวันทำงานก้าบบบบบบ........ระวังรถติดน้า....วันนี้เค้าเล่นปิดแยกสำคัญกลางเมืองเลย  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
ใช้เวลา 1.45 ชั่วโมง กว่าจะมาถึงที่ทำงาน แต่วันนี้มีความสุขสุดๆ  นั่งฟังเพลงมาเพลินเลย รอบนี้ได้ใจจริงๆ ยกความดีให้กับพี่ชายสุดเลิฟน้าดนัย และเฮียนพ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
มินนี่ จะไปร้องเกะ ในวัดเหรอ ......... พระท่านจะว่าเอานะ  :-\

อะจ๊ากกกก จะดีเหรอครับลุง ???

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ใช้เวลา 1.45 ชั่วโมง กว่าจะมาถึงที่ทำงาน แต่วันนี้มีความสุขสุดๆ  นั่งฟังเพลงมาเพลินเลย รอบนี้ได้ใจจริงๆ ยกความดีให้กับพี่ชายสุดเลิฟน้าดนัย และเฮียนพ

ฮืม.......เครื่องเสียงเราดีก็มีความสุขครับ รถติดก็ไม่เครียด ใครปาดหน้าก็ไม่สนใจ จิตใจเป็นกลาง มีสติกับเพลงที่ฟัง เป็นการฝึกสติอีกอย่างครับ 5555  ;D

kamol

• ซี5
แต่วันนี้มีคนปาดหน้าผม  เปิด Chantal Chanderland อยู่ once in a while.... ..... กำลังลากเสียงเอื้อน  มันปาดซ้าาาฟับ คนเค้าต่อคิวเปลี่ยนเลนกันมาตั้งนานน มันอ้อมมาแล้วมาเสียบตรงหัวขบวน เสียรมณ์ ฟังเพลงหมด กำลังเพราะๆ   เลยเปลี่ยนโมด จาก Chantal เป็น Body Slam ปาดกลับป๊าาาาาดดด เบรกดังเอี๊ยยยยด

สั่งสอนเสร็จ ก็กลับมาฟัง Alison Krauss ต่อ   :D

• ซี5
  • -*-
อืม........ ยังไงก็ห่วงชีวิตหน่อยนะน้า ......... ระวังไปเจอพวกโหด ๆ  เด๋วจะไม่ได้กลับบ้านเอา......  ??? ???

เขาเบียด เขาปาด ก็ปล่อยเขาไป นึกว่าทำทานให้สัมพเวสี เท่านั้นก็สบายใจแระ  :-[