ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589689 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
วันนี้ขอตัว อิอิ จะได้พักมั่ง จะได้หายหวัดสักที เด๋ซพุ่งนี้อยู่เวงกำอีก  :( :(  ไม่้ได้แอบหนีไปถอยลำโพงหน่าาาาา ...รับรอง  ???

ปอลอ รถติดเช็ด จากหน้าเซนทรัล ลากยาวเลยหน้าพาต้าไปแล้ววววว  >:(  ไม่ก้าออกไปไหนเรย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/06/10 12:05:06 โดย น้าลีลา...โลเล...Lily อิอิ »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

• ซี5
  • -*-
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

oatty

• ซี5
โตขึ้น หนูจะเป็น ..............SE

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ช่วงนี้ลุงหายไปเลย เพราะเป็นหวัดครับ เลยถือเป็นโอกาสที่ดีที่จะพักผ่อนให้เต็มที่

ช่วงที่ผ่านมา ลุงผ่านมาเยอะ เหนื่อยมาเยอะ ขอให้หายไวๆ นะครับลุง :D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
สวัสดีตอนเช้าค้าบบบ  :-[
หมอมาตอกบัตรแต่เช้าเลยนะ :-\ :-\

จิง ๆ ถึงที่ทำงานตั้งกะ  7.10 แล้วแหล่ะ แต่กินข้าวเช้า หาซื้อข้าวกลางวัน

แล้วถึงขึ้นมาที่ทำงานอ่ะ เปิดคอม รายงานตัว  :-\

ลุงขี้เมา

• ซี5
มาขอบคุณครับ ................ ช่วงนี้โดนหมอซ้ายยยยย ปล่อยของเข้า ............. ไม่ซาบายยยย เล็กน้อยครับ

• ซี5
  • -*-
ลุงกินยายัง  พักผ่อนเยอะ ๆ น้า งดซนก่อน  :(

ลุงขี้เมา

• ซี5
ลุงกินยายัง  พักผ่อนเยอะ ๆ น้า งดซนก่อน  :(

ครับหมอ ...... แต่วันนี้ พักไม่ได้ครับ มีภาระต้อง ส่งมอบงานให้ กทม. ครับ  O0

oatty

• ซี5
สวัสดีตอนเช้าค้าบบบ  :-[
หมอมาตอกบัตรแต่เช้าเลยนะ :-\ :-\

จิง ๆ ถึงที่ทำงานตั้งกะ  7.10 แล้วแหล่ะ แต่กินข้าวเช้า หาซื้อข้าวกลางวัน

แล้วถึงขึ้นมาที่ทำงานอ่ะ เปิดคอม รายงานตัว  :-\
7.10 นี่ ผมยังฝันหวานอยู่เลย 
โตขึ้น หนูจะเป็น ..............SE

kamol

• ซี5
เมื่อคืน คุยกับเฮียนพ กับน้าตง ถึงเที่ยงคืน  ทีแรกว่าจะกลับเร็ว 555 ติดลม  เนี่ยพึ่งถึงที่ทำงานเนี่ย เลยมารายงานตัว

แต่บ่ายนี้ไม่อยู่นะ  มี bigg mission
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
เพราะงั้นกลับเร็วอย่าว่ากันนะ    เมื่อคืนได้นอนตั้งกะ 5 ทุ่ม ตื่น 6 โมง สดชื่น ๆ  นอนน้อยกว่า 7 ชม. นี่ไม่ไหวอ่ะ ง่วง ตาปรือมาก ๆ  O0

• ซี5
  • -*-
ประกาศสถานการณ์ฉุกเฉินร้ายแรงแล้วนะครับ เลิกงานก็รีบกลับบ้านกันนะครับ   :-X

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ประกาศสถานการณ์ฉุกเฉินร้ายแรงแล้วนะครับ เลิกงานก็รีบกลับบ้านกันนะครับ   :-X

รีบเผ่นก่อน เดี๋ยวงานเข้า :-X
รถผม เพราะแล้ว

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

kamol

• ซี5
เดี๋ยวรอฟังข่าวอีกทีนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.