ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587148 ครั้ง)

kamol

• ซี5
มา สแกน นิ้ว  (ไฮเทคก่า นิดนึง ) อิอิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Nai Toon

• ซี5
100 หน้าแล้วเหรอเนี่ย Hot Hitz จริงๆ เลยกระทู้นี้  :D :D :D
Mosconi เท่านั้น

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ผมก็ว่าอย่างหมอนั่นเหละ ใครเจ็บ ใครตาย ก็คนไทยด้วยกันทั้งนั้น :(

นั่นสิครับ ดูข่าวแล้ว  :(
รถผม เพราะแล้ว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เข้ามาตอกบัตรด้วยคน...

ทำงานอีกวัน ก็ได้หยุดแล้ว.. :D

เตรียมตัวหลังสงกรานต์จะไประเบิด(แผง)แล้ว

จัดไปครับ น้าไลท์ :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
มา สแกน นิ้ว  (ไฮเทคก่า นิดนึง ) อิอิอิ

อุ่ย เดี๋ยวนี้มีสแกนนิ้วด้วย  ;D

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
สวัสดีป๊ใหม่ไทยครับ พ่อแม่พี่น้อง
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น้าๆ แต่ละคนคงไป เฮฮาที่ร้านกัน บอร์ดเงียบฉี่เลย  :o

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
นี่  ๆ  คนข้างบนน่ะ กลับจาก ตจว. แล้ว ก่อนเข้าบ้านแวะร้านก่อนนะ ไปฟังลำโพงห่านก่อน แล้วมารายงานผลด้วย อิอิ  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
นี่  ๆ  คนข้างบนน่ะ กลับจาก ตจว. แล้ว ก่อนเข้าบ้านแวะร้านก่อนนะ ไปฟังลำโพงห่านก่อน แล้วมารายงานผลด้วย อิอิ  :-\

ได้คร้าบบบบบ ท่านหมอ Morel ตัวพ่อ เห็นน้าๆ แต่ละคนเล่ามาแล้ว ยั่วให้อยากฟังเลยอะครับ :D

ยังฮาไม่หายเลย ลำโพงห่าน ฮิวิ (Swans Hivi)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/23/10 00:19:33 โดย minny »

• ซี5
  • -*-
นี่  ๆ  คนข้างบนน่ะ กลับจาก ตจว. แล้ว ก่อนเข้าบ้านแวะร้านก่อนนะ ไปฟังลำโพงห่านก่อน แล้วมารายงานผลด้วย อิอิ  :-\

ได้คร้าบบบบบ ท่านหมอ Morel ตัวพ่อ เห็นน้าๆ แต่ละคนเล่ามาแล้ว ยั่วให้อยากฟังเลยอะครับ :D

ยังฮาไม่หายเลย ลำโพงห่าน ฮิวิ (Swan Hivi)

ดีมาก ๆ ๆ  มาเป็นลูก Morel ซะดี ๆ อิอิ  :-[
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
วันนี้เสียดาย ไม่ได้ไปแจม ........... ไว้วันอังคารเจอกันครับ  :)

• ซี5
  • -*-
มาตอกบัตรเข้างาน อิอิ

คืนนี้มีภารกิจ  ไว้เจอกันวันอังคารเย็นก้าบ งิงิ  :-[

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-