ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590108 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
งั้นเด๋ววันพุธจะได้เอาสายไปให้ ที่เบิร์นไว้อ่ะ
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หมอเห็นรายงานเหตุการณ์อยากรู้ว่าต้นตอของระเบิดตอนนี้อาการเป็นยังงัยบ้าง :-\
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
โอว พึ่ง burn ได้เส้นเดียว ไม่เป็นไร เดี๋ยว burn ต่อ คืนนี้ อีกเส้น นึงครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ขอบคุณหลายๆครับ ที่ช่วยกันเบิร์นสายให้... ซึ้งอีกแล้ว  :(

kamol

• ซี5
เนื่องจากเวลาน้อย เลยได้ไม่มากนักนะครับน้าเคี้ยง อยู่ที่ผม สองชุด ชุดแรกน่าจะได้ประมาณ 30 ชั่วโมงครับ 
ส่วนชุดที่สองพึ่งจะต่อ burn เมื่อสักครู่  อย่างน้อย คงได้ ยี่สิบชั่วโมงครับ

คงจะพอช่วยให้เสียงราบรื่นขึ้นได้บ้างครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
ต้นตอระเบิดสบายดีครับ. แต่ตอนนี้ LE ผมจะกลายเป็นของครึ่งโหลแล้วอ่ะ

กำ ผมทำงานไม่มีใครอยู่บ้านอ่ะ เบินได้แค่ 10 เองมั้ง
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
ก็วันพรุ่งนี้เช้า เข้าบ้านนิ ก็เปิด burn ด้วย nad ไว้ก็ได้   burn ด้วย primaluna เวลาไม่อยู่บ้านไม่ดี ร้อน

• ซี5
  • -*-
เข้าไรล่ะน้า.  พรุ่งนี้เช้าก้อทำงานต่อ. เย็นอ่ะถึงได้กลับบ้าน

ว่าแต่วัันนี้บอร์ดสมาชิกเยอะมาก สงสัยเพราะร้านปิด

ถ้าร้านเปิดนะ เงียบฉี่ เพราะไปอยู่ร้านหมด

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ไม่เป็นไรครับ ติดเสร็จแล้ว อาทิตย์หน้าจะขับไปต่างจังหวัด น่าจะเบิร์นต่อเนื่องได้อีกหลายชั่วโมง ขอบคุณมากๆครับ   :-[ :-[ :-[

anuwatku55

• ซี5
สมาชิกเข้ามาบอร์ดกันเยอะแบบนี้เดือนนี้ทำลายสถิติอีกหรือเปล่าครับ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
วันนี้ 200 กว่ากระทู้แล้วครับ  ทำลายสถิติของเดือนนี้ ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันนี้ออนกันยาวเหยียดเลยครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ต้นตอระเบิดสบายดีครับ. แต่ตอนนี้ LE ผมจะกลายเป็นของครึ่งโหลแล้วอ่ะ

กำ ผมทำงานไม่มีใครอยู่บ้านอ่ะ เบินได้แค่ 10 เองมั้ง
ก็ของเค้าดีจริงนี่ครับ ยอดเลยพุ่งกระฉูด  :-\
วันพุธไม่ว่างอ่ะครับ ว่างวันนี้ มีใครไปร้านมั้ยครับ วันนี้อยากเอา mosconi ไปลองต่อกับ Morel LE แล้วก็หอย 3/5
AB test อีกทีก่อนตัดสินใจครับ
ไม่รู้ในห้องลองตอนนี้ยังมี Elate LE อยู่มั้ยครับ คู่นั้นลงรถน้ามินไปแล้วใช่มั้ยครับ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

• ซี5
  • -*-
เด๋วเยนนี้เจอกัน น้องหมอ  เรื่องลำโพง มะเปนไร ของป๋าตงพิงค์เข้ามาแล้ว เอาขึ้นตู้ได้เลย  :-[

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
OK ครับ เดี๋ยวจะเข้าไปช่วย burn ลำโพงให้นะครับ ขออนุญาตป๋า tong ด้วยครับ
ตอบเร็วทันใจดีจัง เหมือน chat อยู่เลย :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก