ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587132 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
เออออออ ............ มาจริงด้วยแฮะ  :-\

ปล.มินนี่ลืม ลงขายของ ให้ น้าหยกปล่าว

ลุงขี้เมา

• ซี5
หวัดดีครับหมอนัฐ .......... ใช่ปล่าว  :)

tong

• ซี5
ขอบคุณหมอช้ายที่มาช่วยรายงานข่าวครับ

เอ้ วันนี้น้าตงหายไปไหน ทำไมไม่เห็นเอา เมนูเด็ด มายั่วก่อนเที่ยงเลย :D

น้าตง อยู่ สุทธิสาร ครับ  :-\

ผมอยู่ รัชดา ต่างหาก.....

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขอบคุณหมอช้ายที่มาช่วยรายงานข่าวครับ

เอ้ วันนี้น้าตงหายไปไหน ทำไมไม่เห็นเอา เมนูเด็ด มายั่วก่อนเที่ยงเลย :D

รอด้วย.......... เดี๋ยวไปหา  :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เออออออ ............ มาจริงด้วยแฮะ  :-\

ปล.มินนี่ลืม ลงขายของ ให้ น้าหยกปล่าว

ขอสารภาพว่าลืม ขอโทษด้วยครับลุง แต่เราคงต้องถ่ายรูปกันใหม่เลย เพราะผมลบข้อมูลออกไปหมดแล้ว :(
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5

ขอสารภาพว่าลืม ขอโทษด้วยครับลุง แต่เราคงต้องถ่ายรูปกันใหม่เลย เพราะผมลบข้อมูลออกไปหมดแล้ว :(

ไม่เป็นไรครับ  :)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ลุงขอรูปที่แดมป์รถกันด้วยซิ   จะลงบอร์ดไม่มีรูปเลย
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
ในเครื่องผมน่าจะมีครับ เด๋ว เอาไปให้
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

qualityteam

• Administrator
  • ซี5

น้าตงไปรัชดาซื้อของมาฝากด้วย
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
ลุงขอรูปที่แดมป์รถกันด้วยซิ   จะลงบอร์ดไม่มีรูปเลย

ของรถน้ากลม ใน NB น้ากลมมีครับ .... ส่วนของผม เดี๋ยว Mail ให้นะครับ แล้วคงรบกวนช่างอู๊ด Post พร้อม บรรยาย ครับ ...... คือว่า ไม่ไหวจะพิมพ์นะครับ :-\

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
อรุณสวัสดิ์ครับ  มีใครอยู่กรุงเทพบ้างมั้ยครับ....

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อรุณสวัสดิ์ครับ  มีใครอยู่กรุงเทพบ้างมั้ยครับ....

อยู่ กทม.ครับน้าเคี้ยง  :(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5

อยู่ กทม.ครับน้าเคี้ยง  :(

อยู่ด้วยคน คร๊าบ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ขอหนีไปส่งแม่ยายที่อยุธยา บ่ายๆกลับครับ 

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อยู่ กทม เหมือนกันครับ ไปไหนไม่ได้ครับ :'(
รถผม เพราะแล้ว