ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587200 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
หมอ TAT เมื่อวาน พี่นพพรแกเอาหอย 7/5 มาอะ ว่างๆเข้ามาฟังกันครับ
ขอแค่ฟังละกันครับ  :D

จะคอยดูครับ ว่าแต่ก่อนจะลง 5/7 ยื่นลำโพงออกมาหายใจรอไว้ก่อนก็ได้ครับ
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

จะคอยดูครับ ว่าแต่ก่อนจะลง 5/7 ยื่นลำโพงออกมาหายใจรอไว้ก่อนก็ได้ครับ
โหดร้ายกันเจงๆ  :( ผมยังลงหอย 3/5 ได้ไม่ถึง 10 วันเลย ยังไม่เชื่องดีด้วยจะให้ลงใหม่ซะแระ :'(
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

โหดร้ายกันเจงๆ  :( ผมยังลงหอย 3/5 ได้ไม่ถึง 10 วันเลย ยังไม่เชื่องดีด้วยจะให้ลงใหม่ซะแระ :'(

งั้นก้อหาฟร้อนเทพๆมาลงครับ..น้องหมอหล่อมาก :D

ชิงลงฟร้อนก่อนหมอหล่อธรรมดา  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
^
^
อ่าว โดนเรย... ???

หวาดดีตอนเช้าค้าบบบบบบ  :-[

ปล.วันนี้เข้าร้านกันไหมก้าบ น้า ๆ  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/07/10 08:03:21 โดย น้าลีลา...โลเล... »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
Good morning ด้วยครับ

เห็นลุงนัดถ่ายภายในพรุ่งนี้...วันนี้ไม่แน่ใจว่าลุงจะเข้าร้านมั้ยครับ?????

ฝนตกอีกวัน แถวบางนานี้รถติดเหมือนเดิม... แต่อยากให้ติดมากกว่านี้ จะได้ฟังถงลี่นานๆ....

oatty

• ซี5
เข้ามา ตอกบัตร ตอนเช้าครับ  :-\ :-\
โตขึ้น หนูจะเป็น ..............SE

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ช่วงนี้ฝนตกนี่เอง สายรุ้งเริ่มกลับมาอาละวาดอีกแล้วครับ :-\
อยากรู้ว่าเป็นยังงัยต้องถามลุง
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
Good morning ด้วยครับ

เห็นลุงนัดถ่ายภายในพรุ่งนี้...วันนี้ไม่แน่ใจว่าลุงจะเข้าร้านมั้ยครับ?????

ฝนตกอีกวัน แถวบางนานี้รถติดเหมือนเดิม... แต่อยากให้ติดมากกว่านี้ จะได้ฟังถงลี่นานๆ....

เหมือนผมเลย ตอนนี้รถติดนานก็ไม่เป็นไร จะได้ burn ลำโพงนานๆ :-\

• ซี5
  • -*-
เปลืองน้ำมัน+โลกร้อน   มาร้านต่อ switching ดีก่า อิอิ  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5
burn......burn.......แล้วก็ burn

ช่วงนี้ผมก็ burn แหลกเลย 3 วันได้ 20 กว่าชั่วโมงละ

NeS

• ซี5
burn......burn.......แล้วก็ burn

ช่วงนี้ผมก็ burn แหลกเลย 3 วันได้ 20 กว่าชั่วโมงละ

อย่างไว ตกลงน้าตง เอาตัวไหนไปอะ ผมตกข่าวอย่างแรง  ???
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5

อย่างไว ตกลงน้าตง เอาตัวไหนไปอะ ผมตกข่าวอย่างแรง  ???
morel supremo ครับ

NeS

• ซี5

morel supremo ครับ

:o :o :o :o :o :o :o :o :o

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เป็นงัยล่ะครับ น้าเนส ลูกค้า QC ช่วงนี้ ยุขึ้นดีมั้ยครับ :-\

• ซี5
  • -*-
อิอิ เด๋วนี้ LE กลายเปนของโหลไปแล้ว  :(