ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589682 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
วันนี้เพิ่งได้ลองครั้งครับ .......... สงสัย ช่างอู๊ดวางยา เพราะเมื่อเช้าโทรมาสารภาพ ว่าแก้ไข Bug ด้วยความเข้าใจผิด

น่ากลัวว่า เฮีย คงมี Bonus ตาม เปอร์เซ็นต์ การตอบกระทู้ แล้วช่างอู๊ด เปอร์เซ็นต์ตก ......... เลยจัดการซะ  :-\

ปล. นี่ถ้าภาษาการเมือง ต้องบอกว่า ...... รับตังค์คู่แข่งมาแหงๆ แล้ว เรื่องแบบนี้ไม่มีใบเสร็จด้วย ......  ;D ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/13/10 01:46:10 โดย ลุงขี้เมา »

kamol

• ซี5

อ้าวพี่เคี้ยง ผมไม่ทราบว่าจะไปซื้อของที่ร้าน เพชรน้ำหนึ่งครับ ร้านนี้ร้านคุณพ่อ ของเจี๊ยบครับ ไม่งั้นจะโทรไปให้ลดให้กระหน่ำ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ลุงโพสได้แร้วเหรอครับ ดีใจด้วยครับ อิอิ  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

อ้าวพี่เคี้ยง ผมไม่ทราบว่าจะไปซื้อของที่ร้าน เพชรน้ำหนึ่งครับ ร้านนี้ร้านคุณพ่อ ของเจี๊ยบครับ ไม่งั้นจะโทรไปให้ลดให้กระหน่ำ

จริงๆแล้วตั้งใจไปเลยครับ พบคุณพ่อ คุณแม่ของคุณเจี๊ยบ น่ารักมากครับ อุดหนุนสินค้าไป 1 ลัง เอาไปฝากลูกค้าและเพื่อนๆครับ แถมได้กินน้ำฟรีอีกด้วยครับ  :D

• ซี5
  • -*-
วันนี้ลุงเข้าร้านกี่โมงครับ  ผมจะได้เอาสินค้าไปส่งลุงอ่ะ  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันนี้ลุงเข้าร้านกี่โมงครับ  ผมจะได้เอาสินค้าไปส่งลุงอ่ะ  ???

สินค้าไรอะ  ???
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
อิอิ ม่ายบอกกกกกกกกกกกกกกก  ;D

kamol

• ซี5
อิอิ ม่ายบอกกกกกกกกกกกกกกก  ;D

ผมเฉลย ลุงสั่งสินค้า ภาคพิศดาร มาจากญี่ปุ่น  แบ่งกับน้าช้าย   :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5

ม่ายบอกกกกกก เหมือนกัน ...... แต่ หมอซ้ายยยย เอามาแลกขั้วแบต ได้ด้วยอะดิ   :-\

• ซี5
  • -*-

ลุงขี้เมา

• ซี5

ผมเฉลย ลุงสั่งสินค้า ภาคพิศดาร มาจากญี่ปุ่น  แบ่งกับน้าช้าย   :-[

เอามาแลก กับ ขั้วแบตเฉยๆ .......  :) ......... สินค้านี้หมอซ้าย ไม่ได้ใช้ ......... ทายซิ อะไรเอ่ย  :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อิอิ ม่ายบอกกกกกกกกกกกกกกก  ;D

ผมเฉลย ลุงสั่งสินค้า ภาคพิศดาร มาจากญี่ปุ่น  แบ่งกับน้าช้าย   :-[

เอามาแลก กับ ขั้วแบตเฉยๆ .......  :) ......... สินค้านี้หมอซ้าย ไม่ได้ใช้ ......... ทายซิ อะไรเอ่ย  :-\

rubber doll เหรอครับ (ห้ามแปล) ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/13/10 09:58:30 โดย minny »

ลุงขี้เมา

• ซี5

rubber doll เหรอครับ (ห้ามแปล) ;D

อ้าวววว ....... ไหงงั้น  :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
หรือว่าสายสัญญาณ QED อะครับ ???

• ซี5
  • -*-
ครายหยุดวันนี้มั่งงงงงงงงงงงงงงงง  :-\  (ยกเว้นลุง เพราะเห็นหยุดทุกวันเรย อิอิ )

ผมได้หยุดเพราะเป็นวันของผม เมื่อเช้าต้องไปทำงานที่สนามหลวง เหนื่อยมาก ๆ โดนไป 3 รอบแน่ะ

แถมให้กินไรไม่รู้ ข้าวเปลือก ข้าวโพด หญ้า เหล้า น้ำ ฟาง เล่นเอามึนตึ้บ....เลือกไม่ถูก  :-\