ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589588 ครั้ง)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
หอยเป็นงัยบ้างครับ ถูกใจแค่ไหนน้องหมอ  :-[

เมื่อวานมีโอกาสไปฟัง SE4100 ขับ หอย 3/5 ของน้องคนนึง ฟังดีใช้ได้เลยครับ..เสียงโปร่งหวาน รายละเอียดดีมากๆ 

เพิ่มเติมอีกนิดๆหน่อยๆก้อลงตัวครับ....

ว่าแต่จะลงซับยังครับ  :-\
ถูกใจมากๆครับ
ซับ ยังเล็งๆอยู่ครับ อยากได้ตู้เล็กๆไม่อยากให้ตู้ซับมันใหญ่ แล้วก็ยังไม่มีเวลาเข้าไปทำเลยครับ  :(
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
Image Dynamic เป็น sub ที่ไม่กิน ปริมาตรตู้มากครับ แต่จะเอาเล็กลง ลองปรึกษาเฮียนพนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หมอ Image Dynamic น่าจะกินปริมาตรเล็กที่สุดในโลกแล้ว
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
สมควรแก่เวลาแล้วหล่ะ....หมอ tat

นิ่งมานานแล้วมิใช่เหรอ  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
และแล้วระบบ 2.0 ก็หายไปอีกหนึ่งคัน >:(
ยังไม่ทันได้ของลองฟังเลยครับระบบ 2.0 ของคุณหมอที่ได้ยินกิติศัพท์มานาน

ตอนนี้มีใครบ้างที่ยังไม่ได้ลง sub เหมือนผมบ้างครับเนี่ย :(

กำลังมองหาแนวร่วมครับ :D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
สมควรแก่เวลาแล้วหล่ะ....หมอ tat
นิ่งมานานแล้วมิใช่เหรอ  :D
เอ่อ นิ่งมานาน??? พึ่งอัพไปเองครับกระเป๋ายังไม่หายฉีกเลยครับ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
และแล้วระบบ 2.0 ก็หายไปอีกหนึ่งคัน >:(
ยังไม่ทันได้ของลองฟังเลยครับระบบ 2.0 ของคุณหมอที่ได้ยินกิติศัพท์มานาน

ตอนนี้มีใครบ้างที่ยังไม่ได้ลง sub เหมือนผมบ้างครับเนี่ย :(

ยังครับ ยังไม่ได้ลงเลยครับ
ยินดีให้ลองฟังครับ เรื่องกิติศัพท์นี่ต้องฟังหูไว้หูครับ
สาเหตุที่จะลง sub ก็เพราะวันก่อนได้ฟัง Bon jovi ในรถน้ากมล
วง rock ในดวงใจผมเลย ฟังแล้วมันมากๆ ก็เลยไปขุด CD เก่าๆมาฟังดู มันไม่ค่อยมันเลย mid bass มันไม่พอกับเพลง rock เลยครับ
ก็เลยเริ่มสนใจ สายก็มีแล้ว แอมป์ก็มีแล้ว เหลือแค่เวลาครับ ไม่รู้ว่าแบ่งทำแบบไปวัดตู้ ตีตู้ไว้ก่อนแล้วค่อยไปใส่อีกทีได้มั้ยครับ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ดีใจด้วยครับ จะได้ฟังเพลงหลากหลายแนวขึ้นครับ   :D

tong

• ซี5
รอบนี้เพิ่มซับ   รอบหน้าเปลี่ยน front เยี่ยมไปเลย  :-[ :-[

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

อีกคันของผมก้อไม่มีซับครับ.. :-[

รอบนี้เพิ่มซับ   รอบหน้าเปลี่ยน front เยี่ยมไปเลย  :-[ :-[
มีเหตุผล. :-[ :-[

เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
ช่วงนี้หมอช้ายหายไปไหนอ่ะ ไม่ตอบบอร์ด ทัก bb อ่านก็ไม่ค่อยตอบ ร้านก็ไม่เข้า  สงสัยติด farmville   Minny ก็ยุ่งกับงานมาก  เพื่อนๆ หายกันไปหมดเลย  O0
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หมอ tat มาลองฟัง Front เยอรมันก่อนมั๊ยเมื่อวานลองต่อกันดู ลุงมาฟังบอกว่า ตูจะเอา  ตูจะเอาหอย :-\
ลำโพง German เลยต้องย้ายที่ทำการด่วนเลย
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
หมอ tat มาลองฟัง Front เยอรมันก่อนมั๊ยเมื่อวานลองต่อกันดู ลุงมาฟังบอกว่า ตูจะเอา  ตูจะเอาหอย :-\
ลำโพง German เลยต้องย้ายที่ทำการด่วนเลย
น่าสนๆ เห็นคนพูดถึงหลายคนแระ
แล้วลุงจะมาร่วมเป็นสาวกหอยแล้วเหรอครับ?