ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590162 ครั้ง)

bowling

• ซี5
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

kamol

• ซี5
บ่าย เริ่มง่วงหลังจากกินอิ่ม  บ่ายนี้มีประชุมด้วย เหอๆ 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Thong

• ซี5

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
กลับมาสวัสดีตอนเช้าใหม่   :-\ 

กำลังเข้าไปที่ร้านครับ ไปฟัง Supremo + สายสัญญาณ + จูนเสียงหลังเบิร์น 100 ชม.  ขอแวะเก็บเช็คลูกค้าแป๊ปนึง  เพราะโทรนัดเฮียเมื่อวานว่าจะไปฟัง Supremo เฮียบอกว่าคุณเคี้ยงกำเงินมาด้วยนะ  :(

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ู^
^
^
โดนแน่ๆ ยิ่งไปเก็บเช็คก่อนด้วยเนี่ย
ยินดีล่วงหน้าครับน้าเคี้ยง ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

กำลังเข้าไปที่ร้านครับ ไปฟัง Supremo + สายสัญญาณ + จูนเสียงหลังเบิร์น 100 ชม.  ขอแวะเก็บเช็คลูกค้าแป๊ปนึง  เพราะโทรนัดเฮียเมื่อวานว่าจะไปฟัง Supremo เฮียบอกว่าคุณเคี้ยงกำเงินมาด้วยนะ  :(

กำไปแค่ไหนอะ...ยินดีล่วงหน้าเช่นกันครับน้าเคี้ยง  :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5

อยู่ถึงดึกป่าวครับ จะเข้าไปฟัง D1 อีกรอบ จะได้จบเรื่อง front ซะที

ส่วนเรื่องแหลม supremo อะเปลี่ยนๆไปเถอะ piccolo มินนี่เอาอยู่แล้ว  :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

อยู่ถึงดึกป่าวครับ จะเข้าไปฟัง D1 อีกรอบ จะได้จบเรื่อง front ซะที

ส่วนเรื่องแหลม supremo อะเปลี่ยนๆไปเถอะ piccolo มินนี่เอาอยู่แล้ว  :-\

ขอให้น้าเคี้ยงได้สอยมาทีเถอะ.......เพี้ยง อาการอย่างงี้โดนเข้าไปแน่ๆ ครับ ;D

อยากให้น้าตงได้ front ใหม่เร็วๆ ครับ อยากฟัง Supremo สองทางขั้นสุดว่าเป็นยังไง อิอิ  ;D

ส่วน piccolo อะ ผมยกสิทธิ์ให้หมอช้ายก่อนครับ ในฐานะผู้บุกเบิก morel มา :D
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ขอให้น้าเคี้ยงได้สอยมาทีเถอะ.......เพี้ยง อาการอย่างงี้โดนเข้าไปแน่ๆ ครับ ;D

อยากให้น้าตงได้ front ใหม่เร็วๆ ครับ อยากฟัง Supremo สองทางขั้นสุดว่าเป็นยังไง อิอิ  ;D

ส่วน piccolo อะ ผมยกสิทธิ์ให้หมอช้ายก่อนครับ ในฐานะผู้บุกเบิก morel มา :D

แล้วเด๋วคุณมินก็ตามมาติดๆใช่ไหมครับ  :-\

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
หงุ..หงุ...หงุ....อย่ามาโยนสิ มินนี่  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

bowling

• ซี5
หงุ..หงุ...หงุ....อย่ามาโยนสิ มินนี่  ???

น้าหมอกะน้ามินไม่ต้องเกี่ยงกันครับ ได้ทั้งคู่ :)
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
น้าหมอกะน้ามินไม่ต้องเกี่ยงกันครับ ได้ทั้งคู่ :)
ใช่แล้ว เดี๋ยวทั้งน้าเคี้ยงกับน้าตงก็เปลี่ยนทั้งคู่แหละ คอยดูสิ  :-\
โดยเฉพาะ minny อย่าหวังว่าจะรอด หลังจากยุซับให้ผมแล้ว โดนเอาคืนบ้างแระ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม