ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589687 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

bowling

• ซี5
คุณ bowling วันนี้มีติดตั้งรถรุ่นเดียวกันเลย  ว่างแวะเข้ามาฟังได้
บ่ายโมงน่าจะได้เข้าไปครับ
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
หวัดดีตอนเช้าด้วย  :-[
รีนี้หายไปไหนเนี่ยครับ ช่วงนี้เข้าไปบ่อยแต่ไม่เจอเลย
สงสัยจะเก็บผักเพลิน ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/16/10 09:30:25 โดย cerebro »
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
คุณ bowling วันนี้มีติดตั้งรถรุ่นเดียวกันเลย  ว่างแวะเข้ามาฟังได้
บ่ายโมงน่าจะได้เข้าไปติดครับ

:-\
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เห็นตอนแรกว่าจะมาเมื่อวานนี่ครับ เลยไม่เจอกันเลย ไว้โอกาสหน้าละกันครับ

bowling

• ซี5
บ่ายโมงน่าจะได้เข้าไปติดครับ

:-\
น้ามินก็นะ   :-X

โดนยุแต่เช้าเลยตรู1 :o

bowling

• ซี5
เห็นตอนแรกว่าจะมาเมื่อวานนี่ครับ เลยไม่เจอกันเลย ไว้โอกาสหน้าละกันครับ
เมื่อวานเย็นฝนตก+ต้องไปรับแม่ที่บ้านญาติครับ ช่วง2-3ทุ่มเลยไม่ได้เข้าไปครับ :(

tong

• ซี5
สวัสดีทุกคนครับ  เมื่อวานขับรถกลับบ้านอย่า่งมีความสุขได้เสียงแหลมกลับมาแล้ว   :-[

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
สวัสดีทุกคนครับ  เมื่อวานขับรถกลับบ้านอย่า่งมีความสุขได้เสียงแหลมกลับมาแล้ว   :-[
รอบนี้ฟังดีจริงๆครับ ได้อารมณ์ Morel ที่ผมเกือบเอาลงรถกลับมาแล้วครับ
ยินดีด้วยครับ :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สวัสดีทุกคนครับ  เมื่อวานขับรถกลับบ้านอย่า่งมีความสุขได้เสียงแหลมกลับมาแล้ว   :-[
รอบนี้ฟังดีจริงๆครับ ได้อารมณ์ Morel ที่ผมเกือบเอาลงรถกลับมาแล้วครับ
ยินดีด้วยครับ :-\

เปลี่ยนใจยังทันนะหมอ ผมปล่อยอยู่ครับ  ;D

แต่เอาเถอะครับ ไหนๆ ก็มาหอยแล้ว ก็ไปหอยให้สุดกับหอย 7 เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/16/10 10:40:13 โดย CCNP »
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

ยินดีด้วยครับ ตกลงเสา A เสร็จแล้วเหรอครับ ... เอ๊ะแล้ววันนี้ไม่ไปพัทยาหรอ....

น้าตง ผมมี project ใหม่ ว่าจะชวนอยู่ ไว้เจอค่อยบอก  :-X

tong

• ซี5

ยินดีด้วยครับ ตกลงเสา A เสร็จแล้วเหรอครับ ... เอ๊ะแล้ววันนี้ไม่ไปพัทยาหรอ....

น้าตง ผมมี project ใหม่ ว่าจะชวนอยู่ ไว้เจอค่อยบอก  :-X

ทำไมน้าเคี้ยงทำกับผมแบบนี้อะ อยากรู้  อยากรู้ :(  (แล้วเด๋วจาประชุมรู้เรื่องมั้ยเนี้ย)

ปล. ไปครับประชุม บ่าย2 กำลังจะออก

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
แล้วอย่างนี้ป๋มจะมีเอี่ยวกับใครได้ล้างล่ะครับน้าเคี้ยง

ไม่มีพวกเลย ปัจเจกสุดๆ :( :(