ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589898 ครั้ง)

tong

• ซี5

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เข้ามาเปิดแต่เช้าเลยนะครับน้าตง :-[

tong

• ซี5
กำลังจะออกไปร้าน ตอนนี้น้าเคี้ยงอยู่ที่ร้านแล้ววันนี้ใครเข้าร้านบ้างอะ

tong

• ซี5
เข้ามาเปิดแต่เช้าเลยนะครับน้าตง :-[

ผมแค่เปิดบ้านครับ น้าเคี้ยงแกไปเปิดร้านเลยครับวันนี้ ไปถึงร้านตั้งแต่ 8 โมงเช้า 

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ผมแค่เปิดบ้านครับ น้าเคี้ยงแกไปเปิดร้านเลยครับวันนี้ ไปถึงร้านตั้งแต่ 8 โมงเช้า 

ฃ่วงนี้น้าแกแรงจริงๆ :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
กำลังจะออกไปร้าน ตอนนี้น้าเคี้ยงอยู่ที่ร้านแล้ววันนี้ใครเข้าร้านบ้างอะ

ไปด้วยครับ เจอกันช่วงบ่ายๆ ครับ
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
วันนี้ไม่ได้ไปนะจ้ะ วันครอบครัว อิอิ  :-[
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kimji

• Administrator
  • ซี5
วันนี้ไม่ได้ไปนะจ้ะ วันครอบครัว อิอิ  :-[
[/quote
ที่นี่ก็เป็นครอบครัวเหมือนกันนะคะ    :-[ :-[
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

osborne

• ซี3
 :D ผมเข้าไปตอน 9 โมงครึ่ง เอารถไปติดฟิมล์ เจอน้าเคี้ยง กับ ลูกค้า อีก 2 ท่าน เข้าไปทักทาย นิหน่อยโดยที่ผมก็ยังไม่รู้ว่าคนที่ผมคุยด้วยเป็นใคร แต่ภรรยาผมนึกว่า น้าเคี้ยงเป็นเจ้าของร้านไปแล้ว จนน้าเคี้ยงแกออกตัวว่า เจ้าของยังไม่มาลูกค้าเปิดร้านเองแล้วกัน นั่นแหละครับจึงถึงบางอ้อ  ;D

ปล. น้าเคี้ยงน่ารักมากมายครับเป็นกันเองดี ภรรยาฝากชมมาครับ  :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/20/10 22:43:59 โดย osborne »

Nai Toon

• ซี5
วันนี้ไม่ได้ไปนะจ้ะ วันครอบครัว อิอิ  :-[

ที่นี่ก็เป็นครอบครัวเหมือนกันนะคะ    :-[ :-[

ซ้อ น้อยใจหมอนะรู้ตัวมั๋ยเนี่ย ไปประจำที่ร้านซะดีๆ  :-\ :-\ :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/21/10 00:34:16 โดย toonsp »
Mosconi เท่านั้น

kamol

• ซี5
น้าเคี้ยงเป็นพี่ที่น่ารักของน้องๆ จริงๆ ครับ  น้องๆบอกอยากนั่ง space wagon ก็จะถอยมาให้นั่ง  :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
มารายงานตัวครับ ไปส่ง The Hung มา ตอนนี้ถึงห้องแล้วครับ :(
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
มารายงานตัวครับ ไปส่ง The Hung มา ตอนนี้ถึงห้องแล้วครับ :(

แล้วทำไมร้องไห้อ่ะครับ

สงสัยเจ็บเยอะ ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
หวาดดีเช้าวันทำงานครับ วันนี้รถติดโนะ   มินนี่ตื่นยังอ่ะ เมื่อวานโดนไรไปมั่ง  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

ถีงเร็วกว่าที่คิดนะเนี่ย  ;D