ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590024 ครั้ง)

tong

• ซี5
ตกเมนูโปรดไป อันนี้อร่อยสุดๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ตกเมนูโปรดไป อันนี้อร่อยสุดๆ

สงสัยต้องไปแถวเหม่งจ๋าย แน่ๆเลยใช่ไหมครับ น้าตง น่ากินมากเลย >:( >:(

tong

• ซี5
ร้านแหลมเจริญ ซีฟู้ด ครับ ร้านดั้งเดิมอยู่ที่จังหวัดระยองครับ

เมนูเด่นของที่นี่ก็ต้อง ปลากระพงราดน้ำปลา ร้านนี่ทอดปลาได้ดีมากๆ กรอบนอกนุ่มใน ราดด้วยน้ำปลาหอมสูตรของทางร้านมีรสเค็มและหวานลงตัวมากๆ

อีกเมนูที่เป็นเมนูโปรดก็ต้อง ห่อหมกปลาอินทรี อันนี้ต้องสั่งเลย อร่อยสุดๆ เนื้อห่อหมกจะละเอียดนุ่มมากๆ

ปล. วันไหนนัดสมาชิกไปกินกันดีกว่า

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
หมอจะใช้สงบสยบความเคลื่อนไหว  แต่เพื่อนๆนี่ไหวแรงมากนะหมอจะทนได้จริงหรือ
เห็นมินบอกอยากได้ 3 ทางที่เบิร์นแล้วราคาพิเศษ หมอแนะนำยังงัยดี :-\

555 เฮียพูดถูกใจ เผื่อหมอจะเปลี่ยนแนวไปเล่น SPL ลงลำโพง Digital Research ซัก 4 คู่ที่ประตูหน้า ;D
รถผม เพราะแล้ว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อยู่ดีๆ ก็อยากกินอาหารทะเลอร่อยๆ เย็นนี้กะว่าจะไปกินซะหน่อยเลยเอารูปมายั่วเพื่อนๆ  :-\

น่ากินๆ แต่ดีนะที่ออกไปกินข้าวมาแล้ว :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
หมอจะใช้สงบสยบความเคลื่อนไหว  แต่เพื่อนๆนี่ไหวแรงมากนะหมอจะทนได้จริงหรือ
เห็นมินบอกอยากได้ 3 ทางที่เบิร์นแล้วราคาพิเศษ หมอแนะนำยังงัยดี :-\

555 เฮียพูดถูกใจ เผื่อหมอจะเปลี่ยนแนวไปเล่น SPL ลงลำโพง Digital Research ซัก 4 คู่ที่ประตูหน้า ;D

ไม่ ๆ ๆ   :-X  กอดแน่นและหวงกุญแจเป็นที่สุด  :-[

ว่าแร้วประกาศตามหาซีดีดีกว่า  จำไม่ได้แล้วใครยืมไป แห่ะ ๆ

Cd xuwen ที่ร้องเพลง เติ้งลี่จวินหน้าปกเขียว  กะ  gheena rodwick  more greatest hits ผมให้ใครยืมไปหว่า จำไม่ได้แระคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/21/10 14:38:31 โดย น้าลีลา...โลเล... »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
สองแผ่นนี้ ผมคืนไปนานแล้วครับ  Gheena ผมซื้อมา แล้วด้วยครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
เด๋วไปดูก่อน เหมือนว่าน้าบอลจะฝากผมคืนหมอ 55 ช่วงนี้ความจำปลาทองจิงๆเลยตรู

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
หมอจะใช้สงบสยบความเคลื่อนไหว  แต่เพื่อนๆนี่ไหวแรงมากนะหมอจะทนได้จริงหรือ

ไม่ ๆ ๆ   :-X  กอดแน่นและหวงกุญแจเป็นที่สุด  :-[

ว่าแร้วประกาศตามหาซีดีดีกว่า  จำไม่ได้แล้วใครยืมไป แห่ะ ๆ

Cd xuwen ที่ร้องเพลง เติ้งลี่จวินหน้าปกเขียว  กะ  gheena rodwick  more greatest hits ผมให้ใครยืมไปหว่า จำไม่ได้แระคับ

รอดไป แผ่น Xuwen ปกเขียว ผมยืมลุงมาครับ เพราะลุงบอกว่า เอาไปฟังก่อนมั้ย ลุงไม่รู้จะฟังยังไง ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เด๋วไปดูก่อน เหมือนว่าน้าบอลจะฝากผมคืนหมอ 55 ช่วงนี้ความจำปลาทองจิงๆเลยตรู

น้าตงใจไปอยู่ที่ D2  เอิ้ก ๆ ๆ   :-[
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5

น้าตงใจไปอยู่ที่ D2  เอิ้ก ๆ ๆ   :-[

เด๋วไม่คืนเลยนิ

ปล. แผ่น aaron neville ของใครไม่รู้มาอยู่ในรถผม

tong

• ซี5
ไปละครับ เด๋วจาไปกินอาหารทะเลเผืื่อ  :-\

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ไปละครับ เด๋วจาไปกินอาหารทะเลเผืื่อ  :-\

ยังจะยั่วจนถึงนาทีสุดท้าย O0

ฝากไว้ก่อนนะครับน้าตง :(

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

อิอิ ส่วนผมจะกลับไปผัด Tchernov กับขั้วแบต (ที่รสชาติดีแล้ว) กินครับ ;D