ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587124 ครั้ง)

tong

• ซี5
ตกลงวันนี้มีใครเข้าร้านบ้างครับ

ตามที่ confirm มาแล้วก็มี

หมอแท็ต --> จะไปติด D2
น้าตง --> เข้าไปอวยหมอ taddy
น้ากมล --> ไปให้กำลังใจ
minny --> อยากฟัง D2

แล้วน้าคิมมามั้ยครับ

โห ลุงอยู่ร้านแล้ว :o

ขอเป็นกำลังใจจากที่ทำงานคับ  :( :( :( :(

วันนี้คงไม่ได้ไปคับ  >:( >:( :'( :'( :'(

ถ้าใจไม่แข็งพอ อย่าฟังรถหมอ tat รอบนี้นะครับตูน

เด๋วถอด P80 แทบไม่ทัน  :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ตกลงวันนี้มีใครเข้าร้านบ้างครับ

ตามที่ confirm มาแล้วก็มี

หมอแท็ต --> จะไปติด D2
น้าตง --> เข้าไปอวยหมอ taddy
น้ากมล --> ไปให้กำลังใจ
minny --> อยากฟัง D2

แล้วน้าคิมมามั้ยครับ

โห ลุงอยู่ร้านแล้ว :o

ขอเป็นกำลังใจจากที่ทำงานคับ  :( :( :( :(

วันนี้คงไม่ได้ไปคับ  >:( >:( :'( :'( :'(

ถ้าใจไม่แข็งพอ อย่าฟังรถหมอ tat รอบนี้นะครับตูน

เด๋วถอด P80 แทบไม่ทัน  :-\

อันนี้โดนสุดๆ ครับ ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
มามา มามะ มาพร้อมกันเลย นายมิน นายตูน .......... มาเป็นเพื่อนกัน  :-\

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
เช้านี้ฝนตกทั่วเลย ขับรถระมัดระวังกันด้วยนะครับ
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
สวัสดีเช้าวันฝนตกครับ เมื่อวานง่วงจัดครับเลยไม่ได้เข้ามา ถึงบ้านแล้วยังนั่งในรถต่ออีกชั่วโมงกว่าๆ :-\
ชอบจริงๆเลยครับ front ตัวเนี้ย :D
ลุง มิน ตูน คิม รีบๆตามมานะครับ :-\ น้าตงไม่ต้องเชียร์แระ เห็นว่าวันนี้จะลางานไปติด :-\

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/02/10 06:58:23 โดย cerebro »
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ผมขอตามหลังแบบห่างๆดีกว่าครับ

เด๋วระวังหลังให้ :-\

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
เสร็จงานเร็ววันนี้ จะเข้าไปเชียร์น้าตงครับ

ยินดีด้วยครับหมอแท็ต ได้ front เทพ ดีสมคำร่ำรือ  :-[

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
หอยติดปีกแล้ว...ยินดีด้วยน้องหมอ  :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
หอยติดปีกแล้ว...ยินดีด้วยน้องหมอ  :-[

แล้วท่านประธานไม่สนใจ " หอยหลอด ชนิดมีปีก " หรือครับ จะได้ " ปกป้อง คุ้มครอง ตลอดวัน "  :-\

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

แล้วท่านประธานไม่สนใจ " หอยหลอด ชนิดมีปีก " หรือครับ จะได้ " ปกป้อง คุ้มครอง ตลอดวัน "  :-\

ฮ่าๆๆ   ไม่เอาไม่อยากเป็นแมงดา  ;D ;D ;D

ขอแบบไม่มีปีกตามสถานภาพกระเป๋าตังค์ดีกว่าลุงฯ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ขำมุขนี้ลุงอ่ะ ชอบๆ ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สวัสดีเช้าวันฝนตกครับ เมื่อวานง่วงจัดครับเลยไม่ได้เข้ามา ถึงบ้านแล้วยังนั่งในรถต่ออีกชั่วโมงกว่าๆ :-\
ชอบจริงๆเลยครับ front ตัวเนี้ย :D
ลุง มิน ตูน คิม รีบๆตามมานะครับ :-\ น้าตงไม่ต้องเชียร์แระ เห็นว่าวันนี้จะลางานไปติด :-\

ป๋าตงสั่งลุย คราวนี้ทุ่มสุดตัว ลางานไปติดเลย cool man... ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

โห ลุงคิดได้ไงเนี่ย ฮาตรึม ;D

tong

• ซี5

ป๋าตงสั่งลุย คราวนี้ทุ่มสุดตัว ลางานไปติดเลย cool man... ;D

งานเข้าต้องรีบเข้าออฟฟิต ไท่รู้จาเสร็จกี่โมง  O0

Nai Toon

• ซี5
วันนี้จะเข้าไปเชียร์น้าตงครับ  แต่คงจะดึกหน่อยครับ

อยากฟัง D2   :-[ :-[ :-[
Mosconi เท่านั้น