ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1590115 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันนี้จะเข้าไปเชียร์น้าตงครับ  แต่คงจะดึกหน่อยครับ

อยากฟัง D2   :-[ :-[ :-[

วันนี้ติดงานตอนค่ำหน่ะ อาจจะไม่ได้เข้าไปครับ O0
รถผม เพราะแล้ว

tong

• ซี5
 :'(  งานยังไม่เสร็จ วันนี้ถ้าจาอดใส่ front ละ :(

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
:'(  งานยังไม่เสร็จ วันนี้ถ้าจาอดใส่ front ละ :(

น่าสงสารจังเลยครับ :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

โฮ่ๆ ไม่เป็นไร ไหนๆ ก็ฟัง 2 DIN มาตั้งนานแล้วหล่ะ อีก 2 วันเองครับ อดใจรออีกนิด ...... แต่พอหมอแทตลงไปแล้วเสียงมันต่างจริงๆ นะ ;D

tong

• ซี5

โฮ่ๆ ไม่เป็นไร ไหนๆ ก็ฟัง 2 DIN มาตั้งนานแล้วหล่ะ อีก 2 วันเองครับ อดใจรออีกนิด ...... แต่พอหมอแทตลงไปแล้วเสียงมันต่างจริงๆ นะ ;D

555   ไปประชุมดีก่าวันนี้รอบที่ 4 แล้ว  :(

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

555   ไปประชุมดีก่าวันนี้รอบที่ 4 แล้ว  :(

ท่าทางคืนนี้น้าตงจะนอนไม่หลับ :-\

tong

• ซี5
เด๋วกินแก้วนี้เสร็จแล้วตามไป คร๊าบ

tong

• ซี5
น็องดล ที่ร้านมี party ไม่มาเหรอ คร้าบ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
สวัสดีเช้าวันอาทิตย์ครับ ยังไม่มีน้า ๆ ตื่นมาตอบกระทู้เลย สงสัยหลับ อิอิ  :-[
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สวัสดีน้าๆ ทุกคนครับ เดี๋ยวจะเข้าไปให้กำลังใจน้าตงติด D2 ครับ :D

kimberry

• ซี5

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
สวัสดีน้าๆ ทุกคนครับ เดี๋ยวจะเข้าไปให้กำลังใจน้าตงติด D2 ครับ :D

แล้วมินนี่ก้อจะติดตาม กรั่ก ๆ ๆ ๆ ๆ  :-[
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
หมอเข้ามากินเข้ากันด้วยกันหรือเปล่า วันนี้มีแกงป่าอร่อยที่สุดในโลก
คุณ เอ เอามาจากเมืองกาญจน์
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kimberry

• ซี5
วันนี้ไปเหมาของกินที่ งาน thaifex มา

หนักมักๆ :-\

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
กลางกับคุณเจี๋ยบก็ไปอยู่ที่งานเห็นว่าจะแอบไปดูพริตตี้ ที่บูธข้างๆบูธคุณกมลซักหน่อย :-\

Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม