ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1589654 ครั้ง)

anuwatku55

• ซี5
ผมว่า ผมครับ น่าจะมากด้วย เพราะ เป็นวันศุกร์ด้วยย
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

Nai Toon

• ซี5
น้าหมอแท๊ต เมื่อวานได้ยินแว่วๆ ว่า sinfoni ของผมอยู่หน่ายยยยยย  :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ 

Mosconi เท่านั้น

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
น้าหมอแท๊ต เมื่อวานได้ยินแว่วๆ ว่า sinfoni ของผมอยู่หน่ายยยยยย  :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ 

แล้วน้าตูนล่ะครับ  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

555 หมอ tat โดน sinfoni แน่ครับ เอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่แล้วหล่ะ :D
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
อยากได้ สามทาง น้อง ซิน  :(  ใครจะรับช่วงต่อ RA บ้างเนี่ย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ช่วงนี้เกิดไรขึ้นที่ร้านเนี่ย
 ??? ???

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ช่วงนี้เกิดไรขึ้นที่ร้านเนี่ย
 ??? ???

ช่วงนี้น้อง Sinfoni แผลงฤทธิ์อะครับ น้าคิมลองมาฟังดูซิ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/06/10 13:36:18 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
อยากได้ สามทาง น้อง ซิน  :(  ใครจะรับช่วงต่อ RA บ้างเนี่ย

ถึงขนาดยอมปล่อย RA ส่วนหมอ tat ก็ไม่รักหอยแล้ว .... ผมไม่ไปฟังดีก่า

kimberry

• ซี5

ถึงขนาดยอมปล่อย RA ส่วนหมอ tat ก็ไม่รักหอยแล้ว .... ผมไม่ไปฟังดีก่า

ต้องไปลองหน่อยแล้ว :-\

ลุงขี้เมา

• ซี5

ช่างกล้า ......... นายแน่มาก  :-[ :-[ :-[

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

ช่างกล้า ......... นายแน่มาก  :-[ :-[ :-[

ลุงๆๆ รถเสร็จหรือยังครับ  :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5

ลุงๆๆ รถเสร็จหรือยังครับ  :-[

555 รถนะเสร็จแล้วครับ ..... แต่อย่างอื่นยัง  :(

kamol

• ซี5
อย่างอื่นไม่เสร็จนี่อะไรครับ  เดี๋ยวนี้ลุงไม่เสร็จแล้วเหรอ  :-[  น่าจ๋งจ๋าน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อย่างอื่นไม่เสร็จนี่อะไรครับ  เดี๋ยวนี้ลุงไม่เสร็จแล้วเหรอ  :-[  น่าจ๋งจ๋าน

พลาดอย่างแร้งงงงงงงงงงส์

สงสัยจะเตะปี๊ปวืดดดดดดดดดดดดด :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..