ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587215 ครั้ง)

tong

• ซี5
2 วันนี้มาธุระแถบเขาใหญ่ มือถือไม่ค่อยมีสัญญาณ  O0

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
พาน้องนุชไปด้วยหรือเปล่าครับ   :-\  ถึงไม่ค่อยมีสัญญาณ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
เฮียครับเย็นนี้ท่าเฮียว่าง จะรบกวน จูนคร่าวๆ สักรอบนะครับ ขอบคุณครับ แต่ถ้าไม่ว่าง รถเยอะไม่เป็นไรครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
พาน้องนุชไปด้วยหรือเปล่าครับ   :-\  ถึงไม่ค่อยมีสัญญาณ

เปงไปได้สูงเลยครับ  ;D

Nai Toon

• ซี5
2 วันนี้มาธุระแถบเขาใหญ่ มือถือไม่ค่อยมีสัญญาณ  O0

มาช่วยแก้ตัวนะครับ

คือแถบเขาใหญ่ ตรงถนนใหญ่ มีสัญญาณ ทั้งเส้นครับ ยกเว้นที่ไม่ใช่ถนนใหญ่นะ  :-\ :-\ :-\
Mosconi เท่านั้น

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
คุณตง แอบเข้าไปอยู่ในที่ลับตา หรือปล่าวครับ  :-X
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

pux_pick

• ซี5
อ้าว.....น้าตงลากไปกินในป่าเหรอ :o

tong

• ซี5
555 หายไปไม่กี่วันโดนพรุนเลยตรู  :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/09/10 09:41:51 โดย tong »

Nai Toon

• ซี5
555 หายไปไม่กี่วันโดนพรุนเลยตรู  :'(

สารภาพมาซะดีๆ ไปทำอะไรในป่าคับ  ;D
Mosconi เท่านั้น

tong

• ซี5

สารภาพมาซะดีๆ ไปทำอะไรในป่าคับ  ;D

ไปกินกาแฟ รอบที่แล้วคนเยอะ   :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/09/10 14:37:13 โดย tong »

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

สารภาพมาซะดีๆ ไปทำอะไรในป่าคับ  ;D

ไปกินกาแฟ รอบที่แล้วคนเยอะ   :-\
จริงอ่ะ กินกับใครอ่ะ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
9มาแต่เช้าเลยนะครับน้ามิน :-\

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
9มาแต่เช้าเลยนะครับน้ามิน :-\

ป่าวหรอก เพิ่งตื่นอะ ตอนนี้เพื่งมาถึงที่ทำงานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/10/10 09:15:46 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ออกมาพบลูกค้าครับ แต่กำลังรอ ลูกค้าในห้องประชุม เลยเข้ามาทักทายเพื่อน ๆ 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.