ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587133 ครั้ง)

Nai Toon

• ซี5
น้าๆ ไปเที่ยวหนองคายกันมั๋ยครับ ไม่รู้ไปไรอยากไป  :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/10/10 12:54:31 โดย นายตูน »
Mosconi เท่านั้น

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
จะต้องมีอะไรดี ๆ ที่หนองคาย...

มินนี่แอบเก็บอะไรไว้  หรือว่าตูนเอาคืน ......   :-X
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
จะต้องมีอะไรดี ๆ ที่หนองคาย...

มินนี่แอบเก็บอะไรไว้  หรือว่าตูนเอาคืน ......   :-X

ที่หนองคายมีแหนมเนืองอุดรครับ 555 เล่นเองชงเองซะเลย เดี๋ยวน้ากลมมาแหย่ก่อน

พรุ่งนี้ผมจะเดินทางกลับหนองคายครับ แล้วจะกลับมาวันที่ 14 คงถึงช่วงค่ำๆ แล้วเจอกันวันที่ 15 QC Contest ครับ
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
วันนี้ใครเข้าร้านบ้างอะ

อาจจะ ถ้างานเลิกไม่ดึกนะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

bowling

• ซี5

ที่หนองคายมีแหนมเนืองอุดรครับ 555 เล่นเองชงเองซะเลย เดี๋ยวน้ากลมมาแหย่ก่อน

พรุ่งนี้ผมจะเดินทางกลับหนองคายครับ แล้วจะกลับมาวันที่ 14 คงถึงช่วงค่ำๆ แล้วเจอกันวันที่ 15 QC Contest ครับ
แดงแหนมเนืองอร่อยดีนะครับ
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

tong

• ซี5

แดงแหนมเนืองอร่อยดีนะครับ

เจ้านี้มีขายที่ วงเวียน 22 ครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
^
นึกว่ามีแต่ยางรถยนต์อ่ะ  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

โดนัล

• เผาวันละนิด จิตแจ่มใส
  • ซี5
  • Rolling rolling ....
เงียบเชียว วันนี้ สงสัยอยู่ร้านกันหมด
เมื่อไหรจะครบ 6 เดือนหนอ ....

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
วันนี้สมาชิกมากันหลายคนมี
ลุงขี้เมา   น้ากลม    มินนี่     ตูน     น้าติ๊งพง     คุณมร   คุณเจี๊ยบ
หนุ่มรูปหล่อนายคิมและน้องออยที่นำรถมาเทส solargard  ฝบตกๆจะเทสยังงัย  ???
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

โดนัล

• ซี5
เฮียครับ ตอนนี้มีใครใช้ solar guard แล้วบ้างครับ พอดี อยากดูสีฟิลม์จากรถจิงน่ะครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
เฮียครับ ตอนนี้มีใครใช้ solar guard แล้วบ้างครับ พอดี อยากดูสีฟิลม์จากรถจิงน่ะครับ

Solar Guard ฟิล์มดี สำหรับ คนที่ต้องการความเป็นส่วนตัวสูง ......... ใช่ไหมครับ นายคิมวอร์รี่  :-\

โดนัล

• ซี5
มันออกแนว ปรอท มั้ยครับ ลุง ??? ชอบมืดๆ ... น่ะครับ แต่ไม่ชอบปรอท

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ถ้าสนใจฟิล์มตัวนี้ยังไงวันอาทิตย์นี้เชิญมาดูได้ครับ :-[

ดีกว่าที่คิด :-\

โดนัล

• ซี5
ถ้าสนใจฟิล์มตัวนี้ยังไงวันอาทิตย์นี้เชิญมาดูได้ครับ :-[

ดีกว่าที่คิด :-\

ได้เลยครับ งั้นจะไปแอบดูวันอาทิด