ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587128 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ผมพยายามล้างรถทุกอาทิตย์ครับ ฝนตกก็ต้องทำใจ คิดเสียว่าอย่างน้อยในรถเราสะอาด ลดฝุ่นละอองครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

pux_pick

• ซี5
ล้างด้วยน้ำอุ่น ชิมิ......อย่าลืมโรยแป้งหล่ะ :o

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ล้างด้วยน้ำอุ่น ชิมิ......อย่าลืมโรยแป้งหล่ะ :o

น้าเอแล่นเรือออกอ่าวอีกแล้ว :-\

โดนัล

• เผาวันละนิด จิตแจ่มใส
  • ซี5
  • Rolling rolling ....
อยากเข้าไปที่ร้านบ้าง ไม่ได้เข้าไปเลย ไม่รุ พี่ๆน้าๆไปถึงไหนกันแล้ว
เมื่อไหรจะครบ 6 เดือนหนอ ....

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ไปแบบกู่ไม่กลับแล้วครับ  :(

kamol

• ซี5
อยากเข้าไปที่ร้านบ้าง ไม่ได้เข้าไปเลย ไม่รุ พี่ๆน้าๆไปถึงไหนกันแล้ว

เข้ามารอบนี้ มีงง แน่น้องดล
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โดนัล

• เผาวันละนิด จิตแจ่มใส
  • ซี5
  • Rolling rolling ....
เมื่อไหรจะครบ 6 เดือนหนอ ....

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
วันนี้ท่านตูนโทรมาบอกว่ากำลังเข้าไปร้าน ไม่รู้ไปทำไรเหมือนกัน เดี๋ยวผมเข้าตอนค่ำๆ จะมีใครตามไปมั่งครับ ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/01/10 13:22:00 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
บอร์ดดูเงียบๆวันนี้ สงสัยหนีไป upระบบกันแน่เล้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/01/10 20:33:46 โดย Ae7 »
QC Society MicroPrecision S7

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ช่วงนี้ไม่กล้าเดินตามใครเลย คันกันไม่หยุดหย่อน >:( >:(

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
ช่วงนี้ไม่กล้าเดินตามใครเลย คันกันไม่หยุดหย่อน >:( >:(
แหมนึกว่าเดินตามหลังใครแล้วอดใจไม่ไหว ;D
QC Society MicroPrecision S7

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
แหมนึกว่าเดินตามหลังใครแล้วอดใจไม่ไหว ;D
5555 สงสัยคิมจะโดนอีกนานแน่ๆเลย ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kimberry

• ซี5
5555 สงสัยคิมจะโดนอีกนานแน่ๆเลย ;D

ผมว่าผมหายไปจากบอร์ดดีกว่า ทำไรก็เป็นเป้า บายครับ O0

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ผมว่าผมหายไปจากบอร์ดดีกว่า ทำไรก็เป็นเป้า บายครับ O0
:( ผมสัญญาผมจะไม่ล้อแล้ว แต่คนอื่นไม่รู้นะ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5

พี่ๆเค้าเอ็นดูน่ะคิม คิมเป็นน้องที่น่ารัก อารมณ์ดี และเค้าเห็นว่า ล้อกันเล่นได้  หายไปพี่ๆ คง  O0